Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 42 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà cực đẹp ở Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giáp Ba Đình và Tây Hồ. DT nhà 42m2, nằm trong khu phân lô bàn cờ Huỳnh Thúc Kháng -...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      Nhà thuộc tại ngõ 168 Nguyễn Xiển, ngõ rất to 3 oto tránh, ngõ thông tứ tung KD tốt, vị trí ngay gần đường Vành Đai 3, ngã 4 Nguyễn Xiển - Khuất Duy Tiến...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 42 m2 123,81 triệu/m2
      Ngõ nông - oto - nhà xây chắc chắn.Mô tả:chính chủ tự xây tâm huyết, cực chắc chắn, mỗi tầng 2 PN 1 vệ sinh giữa.+ Ngõ thông, nông gần đường, 100 m ra oto...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      - Đường Láng - Đống Đa, nhà đẹp về ở ngay, khu vực giáp với Chùa Láng, Cầu Giấy.- Xung quanh nhiều trường đại học, trường cấp 1,2,3, BV, thuận tiện cho...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đại Cồ Việt - Hai Bà Trưng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 66 m2 169,7 triệu/m2
      Trung tâm Hai Bà Trưng - Phân lô oto - chia lô xây ccmn cực đỉnh - khu vực hiếm nhà bán.Tạ Quang Bửu ngay Phố Đại Cồ Việt 66m2 x 3 tầng. MT 6.2m. Giá 11,2...
      Ngõ 15, Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 36 m2 131,95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 5 tầng vừa xây chỉ việc xách va li về ở.- Ngõ 38 Xuân La thông tứ tung, vị trí cực kì đẹp.- DT: 36  mét vuông.- Nhà 2 mặt ngõ, cực kì...
      Ngõ 38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 49 m2 tại Đường Vĩnh Hồ - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 140 tr

      140 triệu 49 m2 2,86 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP NỘI THẤT ĐẲNG CẤP - NHÀ 4 TẦNG 4 PN ĐẸP LONG LANHTHỊNH QUANG - VĨNH HỒ - LÁNG - TÂY SƠN DT 49m2 x MT 4.5m chủ cần bán nhanh giá cúc rẻ chỉ 7.3 tỉ-...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 42 m2 110,72 triệu/m2
      Bán nhà đẹp dân xây 5 tầng Phúc Lợi, DT: 42m2, MT: 3,5m; giá: 4,65 tỉ; oto.Chính chủ gửi bán nhà dân xây 5 tầng tổ 1 Phúc Lợi.- DT: 42m; MT: 3,5m.- Nhà 5...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thai Mai - Tây Hồ, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà 6 tầng ngõ 50 Đặng Thai Mai, Quảng An, Tây Hồ.DT: 70m2, MT 4.7m, Tây Nam.Nhà thiết kế 6 tầng, có hồ chờ thang máy, vỉa hè ngõ oto...
      Ngõ 50, Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp lạc long quân nhà vừa ở vừa cho thuê, phân lô oto tránh, ngõ trước nhà 10m.+ DT 40 mét vuông x 5 tầng. 9,2 tỉ.+ Vị trí siêu đẹp, oto đỗ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 298 m2, mặt tiền 18m tại Đường Tô Ngọc Vân - Quảng An - Tây Hồ, giá 63 tỷ

      63 tỷ 298 m2 211,41 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tây, phố Tô Ngọc Vân, gần hotel Công Đoàn Quảng Bá, oto, 298 mét vuông. Giá: 63 tỉ.Vị trí vô cùng đắc địa, đất Hồ Tây sinh khí, thoáng mát,...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 38 m2 77,64 triệu/m2
      Bán nhà Định Công Thượng, 38 m2, 4 tầng, giá 2.95 tỉ.- Nhà đẹp tự xây, thiết kế 4 tầng với 4 PN rộng.- Đường trước nhà rộng 2.5 m, cách đường oto tránh 50...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 6m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 94 m2 212,77 triệu/m2
      + Đường Láng Hạ thuộc địa phận P. Láng Hạ Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội, cư dân cực kì đông đúc đi kèm với hoạt động KD nhộn nhịp vói nhiều cửa hiệu, nhà...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 26 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 26 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Tôn Đức Thắng - 2 thoáng ngõ trước nhà 2m bìa đỏ 26m2 từ tầng 2 đua ra 30m2 x 5 tầng giá 3,9 tỉ (thông tin chuẩn tuyệt đối).bìa đỏ đẹp...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Diễn, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 30 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới kính khôngong tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm.+ Thiết kế hiện đại, thông sàn, chuẩn công năng.DT: 30 mét vuông x 5 tầng x MT 4m.- Tầng...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 35 m2 81,43 triệu/m2
      Nhà cuối Tố Hữu khu đô thị đô nghĩa đại học Phenikaa. Xây độc lập gần chợ trường học.SD 35 mét vuông xây 4 tầng mỗi tầng 2 ngủ ĐẦY ĐỦ CÔNG...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 65 m2 158,47 triệu/m2
      Cần bán nhà phân lô QĐ, oto tránh, dừng đỗ đường Hoàng Văn Thái, Q Thanh Xuân.- Vị trí trí đẹp hiếm nhà bán, ngõ thông gần chợ và trường cấp 1,2,3, khu...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 125 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 125 m2 256 triệu/m2
      Nhà bán vị trị cực đẹp đoạn giữa phố Tạ Quang Bửu , Bạch Mai . Bán kính 1 kilomet gồm 3 trường đại học hàng đầu cả nước . Bách Khoa , KTQD , Xây Dựng...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!