Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 4 tầng, 30 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      chào bán 3 ngôi nhà xây mới 4 tầng tại Di Trạch, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.- DT 30m2.- Vị trí ngay gần trục đường Văn Minh, Di Trạch, sát KĐT Hinode...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      - CC gửi bán 3 căn vừa xây tại Vĩnh Phúc, Ba Đình, có thể đi theo lối Hoàng Hoa Thám, Bưởi vào... chính chủ xây tâm huyết, có uy tín tại Thủ đô Hà Nội,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Mr. Hiếu - Bđs Nội Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 38 m2 125 triệu/m2
      Khu vực giao thông thuận tiện, nhiều dự án mới đang triển khai, cơ sở giao thông tốt, gần chợ, khu vui chơi, bãi gửi xe gần nhà.Ngõ xe ba gác trách xe...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 43 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 160 tr

      160 triệu 43 m2 3,73 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CHỈ CÓ 1 KHÔNG CÓ NHƯNGMÌNH KHAI CHỢ MƠ - THANH NHÀN - TRƯƠNG ĐỊNH Ở LUÔN ,KD SẦM UẤT ÔTÔ DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM ,NGÕ THÔNG KHẮP NGẢ DT 43m2 X 5 TẦNG ,6...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng vừa xây dựng ở Du Nội với DT 80 mét vuông, MT 5m, đường ô tô vào tận đất.hotline Ms Oanh: 0963 781 ***- DT 80 mét vuông.-...
      Du Nội, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 77 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 77 m2 175,33 triệu/m2
      + Kim Mã là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba Đình, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học, Giảng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 6m tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 94 m2 212,77 triệu/m2
      + Đường Láng Hạ thuộc địa phận P. Láng Hạ Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội, cư dân cực kì đông đúc đi kèm với hoạt động KD nhộn nhịp vói nhiều cửa hiệu, nhà...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH TRÌ - NGÕ THÔNG oto 55M2+ 55 mét vuông / 3,5 tầng/ MT 4m /s.ổ vuông đẹp+ Nhà đẹp, ở ngay, giá đất, chỉ hơn 2,8 tỉ + Vị trí: Đẹp, ngõ...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Yết Kiêu - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp tọa lạc vị trí vàng mặt phố Yết Kiêu, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Nguyễn Thái Học, Vạn Phúc, Nguyễn Viết...
      Đường Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Tây Tựu - Bắc Từ Liêm, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng xây mới tại Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, gần đường Tây Thăng Long, chỉ hơn 2 tỉ .Mua ở hoặc cho thuê khai khác dòng tiền ~ 150 tr/năm.Cách 50m ra...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      + Siêu vị trí trong khu quan chức, dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh, view hồ Sân bay, vài ph sang Phố, đón cầu Trần Hưng Đạo...+ Nhà thiết kế 7 tầng,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 50 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 50 mét vuông xây 5T tại cầu vượt Trịnh Văn Bô, Xuân Phương giá 4,15 tỉ.contact 0988 192 ***.căn nhà đc thiết kế theo phong cách...
      Đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đầu ngõ 143 Nguyễn Chính, DT 50 mét vuông x 5T mới, MT 4,5m, oto vào nhà, ngõ thông, rộng 5m chỉ 15m là ra mặt đường, tôi xây cực kỳ...
      143 Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Trần Hữu Dực - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình - Trần Hữu Dực - hai thoáng - sát sân Vđ Mỹ Đình - sát căn hộ Xuân Phương Quốc Hội giá 3,25 tỉ 0988 192 ***.- 32m2 x 5t mới đẹp, ở luôn,...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Sẵn nhà tại Hải Bối Đông Anh - Cần bán ngay - 60m² Ngõ ô tô 7 chỗ - Gần trục chính- Nhà nằm mặt ngõ thông, ô tô 7 chỗ vào nhà, gần TP thông minh, cách...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 23 m2 tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 23 m2 65,22 triệu/m2
      Bán nhà c4 - 20m2 giá: 1.3 tỉ, nhà 2.5 tầng - 23m2, giá 1.5 tỉ. Khu Sài Đồng - May 10, ngõ thông.Cần bán 2 ngôi nhà:- nhà c4 DT 20m2, MT = hậu 3.2m. Giá...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Nam Từ Liêm, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 40 m2 71,25 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: Nhà thiết kế 5 tầng - 3 PN.Nhà hướng: hướng Tây Nam.MT: 3,5 m.T1: Phòng khách + bếp +  phòng vệ sinh.T2: 1 Phòng khách + 1 PN +...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 45 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà Văn Quán - ĐH Kiến Trúc 45m2, 4 tầng, mặt ngõ to, tự xây, hiện đại, cực đẹp. Giá 3.75 tỉ.Gia đình cần bán nhà để chuyển công tác về quê làm, khách...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!