Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      Chính chủ chuyển ra nhà mặt phố cần bán nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại ngõ 168 Nguyễn Lân. Nhà có sân để xe 13 mét vuông, thiết kế 5 tầng.Tầng 1 có 1 phòng...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 62 m2 111,3 triệu/m2
      ô tô ĐỖ CỬA NHÀ DÂN XÂY - 2 MẶT NGÕ THOÁNG TRƯỚC SAU DT RỘNG GIÁ HỢP LÝ.- Vị trí nhà ở ngay đầu ngõ 63 Lê Đức Thọ, sát bến xe Mỹ Đình, trung tâm của Nam Từ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Khê - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      KĐT VĂN KHÊ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN oto TRÁNH VỈA HÈ RỘNG KD VĂN PHÒNG.- KĐT mới Văn Khê đang phát triển và hoàn thiện ngày càng đẹp, cư dân đông đúc, gần trường...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà Tổ 3 Phú Đô, Nam Từ LiêmDT: 44.5 mét vuông, MT 4m sổ vuông đẹp- Nhà gần cổng làng Châu Văn Liêm, nhà cách đường trục chính 5 nhà, ngõ thoáng...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      Bán nhà mới, nhà thật - ảnh thật. Nhanh tay có ngay nhà đón tết 2024.Đường Xuân Đỉnh - Xuân La.- Vị trí nhà rất đẹp, oto chạy cách nhà 40m, gần công viên...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 78 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 78 m2 301,29 triệu/m2
      MẶT NGÕ PHÂN LÔ HOÀNG CẦU - oto CHẠY VÒNG QUANH - THÔNG TỨ TUNG, CẠNH HỒ HOÀNG CẦU - MT LỚN+ Bán nhà phân lô Hoàng Cầu 78m2, 5 tầng, MT 6m, chào 23.5 tỉ có...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cầu Am - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Cầu Am dt 30 mét vuông x 5 tầng x mt 4.1m giá 4.85 tỉ Hà Đông.K siêu phẩm nhà đẹp nội thất mới ngõ thông 20m oto tránh.Mô tả:Thiết kế:-...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 26 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 26 m2 184,62 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm, cách 5m ra oto tránh, nhà đẹp về ở luôn.- Tiện ích là số 1 là gần chợ, trường đại học Công Đoàn, Thủy Lợi, Hồ Hoàng Cầu, Rạp Phim Quốc...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 12,08 tỷ

      12.08 tỷ 105 m2 115 triệu/m2
      - MT 5m, sâu 20m, đất vuông vức cực đẹp.- Vị trí đắc địa, ngay ngã ba Phù Lỗ, vị trí đắc địa, gần chợ, bưu điện, tiện ích ngập tràn.- Giao thông thuận...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 42 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN NÊN BÁN GIÁ SIÊU RẺ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - HÌNH THỬA ĐẸP - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - an sinh xã hội CỰC ĐỈNH Nhà nằm vị trí cực đẹp, cách oto tránh...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 57 m2 324,57 triệu/m2
      Nhà bán thuộc khu phân lô Trung Kính đường đôi, ngõ to ôtô tránh vòng quanh, phù hợp cả ở và KD, liền kềt thuận tiện đến: Trần Duy Hưng, Láng, Dương Đình...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 33 m2 81,82 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà ở Thạch Bàn để mua nhà mới+ nhà 5 tầng 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ mới Tinh + nhà gần oto, gần phố, trong phạm vi 500m...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 35 m2 271,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà số 175 phố nguyễn khang. DT 35m2x5 tầng, MT hơn 4m. Nhà xây khung bê tông chắc chắn, vị trí đắc địa, đường oto tránh, tiện KD hoặc làm...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      Vị trí: Ngay gần ngã 5 Ô Chợ Dừa đi đâu cũng tiện, vài ph đi bộ ra hồ Hoàng Cầu tập thể dục, ngay gần tòa nhà Tân Hoàng Minh.Nằm trong khu cán bộ công an,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 10 tầng, 85 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 85 m2 129,42 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Long Biên 85 mét vuông, giá 11 tỉ oto tránh, KD đỉnh.Mô Tả.Nhà đẹp mới, KD đỉnh, oto vào nhà.Thiết kế móng 10 tầng thang máy,...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 86 m2 tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 86 m2 127,91 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế, thuộc khu căn biệt thự Linh Đàm, vị trí view công viên cực đẹp, khu vực không tắc đường, cây cối xanh mát, đường xá thông thoáng,...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 65 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      Siêu phẩm kịch độc!! Nhà mới đẹp Thái Hà 7 tầng thang máy, oto, KD PHẢI THẬT NHANH Ạ!+ Hai chị em Thúy Kiều - Thúy Vân - đẹp nghiêng nước Q. Đống Đa. + Ngõ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      Khu vực Q. VIP Văn Cao Ngõ đẹp hiếm có nhà bán , nhà thông số đẹp MT lớn đẹp , dân trí cao ,an ninh đảm bảo sạch đẹp gần Tây Hồ giao thoa các Q. Cầu Giấy...
      Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!