Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Hot hot - duy nhất một căn trung tâm Thanh Xuân - phân lô ôtô tránh - 2 mặt ngõ thoáng vĩnh viễn.- Chính chủ bán nhà mặt tiền Phan Đình Giót vip Thanh...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào, dân xây - nhà để xe oto thang máy - KD đường 2 oto tránh thống tứ tung.* DT 60 mét vuông MT 4 m.+ Thiết kế 6 tầng...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
      T
      Trần Quốc Trường Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 57 m2 140,36 triệu/m2
      - Nhà Trường Chinh, 57 mét vuông, 5T, 2 thoáng, oto tránh 10m, ở luôn, đất vượng, giá 8 tỉ.- Sát ngã 4 Vọng, cửa ngõ giao thông thuận tiện đi lại,...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Phúc Lai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 62 m2 185,49 triệu/m2
      PHỐ VÍP NGUYỄN PHÚC LAi - GẦN HỒ HOÀNG CẦU- ô tô QUA NHÀ- MT RỘNG- KD TỐT. + Bán nhà Nguyễn Phúc Lai, 62 mét vuông, 4 tầng, MT 5m, 4 tầng,...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Phúc, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      chính chủ rất cần bán trước tết lo công việc! Bán giá rẻ hơn thị trường!Tòa nhà cực sang trọng - nội thất đẹp - tính thẩm mỹ cao - công năng sử dụng tối...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      7 tầng thang máy - nhà đẹp ở luôn - nội thất sịn sò.50m2. 7tầng. MT 5m. 10.9 tỉ có đàm phán.- Nhà 7 tầng thang máy mới hiện đại.Trung tâm Q. thanh xuân. Mấy...
      Đường Trường Chinh, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 52 m2 151,93 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto TRÁNH - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - BÃI GỬI oto SÁT NHÀ - HIẾM - VÍP.PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT Q. THANH XUÂN.Mô tả:+ Trước nhà oto tránh, nhà mình hai mặt...

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Phố Chùa Bộc - Trung Liệt - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Alo... Nhanh mới kịp..... Cần bán nhanh trong tháng 10. Giá chốt bất ngờ.Chính chủ bán nhà khu ĐH Thủy Lợi ngõ 95 Chùa Bộc Đống Đa, nhà tự xây 5 tầng MT 4m...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Triệu Việt Vương - Hai Bà Trưng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 55 m2 167,28 triệu/m2
      tr Việt Vương - gần ngã ba Nguyễn Du - 20m oto - 50m ra phố coffee view chill - trung tâm thành phố Hà Nội phố.DT 40m2 * 4 tầng dân xây - 4 ngủ - đặc...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Nhà đẹp chủ tự xây khung cột bê tông chắc chắn thiết kế hiện đại chủ xây cực kì tâm huyết nay cần tiền làm ăn nên bán ngay.+ DT: 45 mét vuông.+ MT:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thuỵ, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Chương - Văn Chương - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 23 m2 239,14 triệu/m2
      Nhà mới khôngong, DT 23/25T2, MT 3.4m xây 5 tầng, giá 5.5 tỉ.+ Vị trí nằm trên mặt ngõ Văn Hương, Văn Chương, KD sầm uất ngày đêm, cư dân đông đúc, gần mặt...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cầu Am - Hà Đông, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Ban nhà mặt ngõ Cầu Am dt 30m2 x 5 tầng x mt 3.66m giá 4.35 tỉ Hà Đông.Trung tâm Q., gần oto, mới đẹp ở luôn.Tầng 1: Phòng khách bếp WC khép kín.Tầng...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Am, Vạn Phúc dt 30 mét vuông x 5 tầng, mt 4.1m giá 4.85 tỉ Hà Đông.Siêu phẩm nhà đẹp nội thất mới ngõ thông 20m oto tránh.Nhà xây chủ xây...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 35 m2 136,86 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngôi nhà riêng tại đường Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu chính hãng Fuji tải trọng 450kg.+ DT: 35m2,...
      Ngõ 296, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      MẶT NGÕ PHÂN LÔ VIP HOÀNG CẦU - GẦN HỒ - VƯỜN HOA TRẦN QUANG DIỆU - ô tô ĐỖ CỬA - MT RỘNG+ Bán nhà phân lô Hoàng Cầu, 60m2, 5 tầng, MT 5m, giá 12,8 tỉ có...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 9 tầng, 101 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàng Giầy - Hoàn Kiếm, giá 46 tỷ

      46 tỷ 101 m2 455,45 triệu/m2
      Hạ chào 16 tỉ chỉ còn 46 tỉ hotel phố cổ 101m2 9 tầng MT 4,1m phố Hàng Giấy - Mã Mây - Hoàn Kiếm.Chưa bao giờ quý khách có thể dễ dàng sở hữu một bất động ...
      Phố Hàng Giấy, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      DT 38mét.MT 3.8mét.Tầng 1 : Để xe, khách bếp  toilet.Tầng 2 : 1 phòng  toilet Tầng 3: 1 phòng  toilet Tầng 4: 1 phòng  toilet Tầng 5 :...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Tam Trinh - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội.- DT: 40 mét vuông.- Số tầng: 4 tầng.- Tiện ích: oto vào đc, có vỉa hè, phù hợp để KD.-...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!