Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 67 m2 149,26 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh! Hạ sốc 1,5 tỉ chỉ còn nhỉnh 10 tỉ.Giá chốt bất ngờ. liên lạc 0973 136 *** làm việc chính chủ.Nhà đẹp phân lô - oto 07 chỗ vào nhà - 06...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 32 m2 78,13 triệu/m2
      Nhà nằm cách ngã tư Vân Canh chỉ 50m,ngay gần chợ Vân canh thiết kế hiện đại, chắc chắn,oto đỗ cửa cách 20m là bãi đỗ oto của làngDT 32 mét ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 62 m2 191,94 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà ở phố Nguyễn Đức Cảnh thông ra hồ Đền Lừ, Trương Định, Tân Mai, Nguyễn An Ninh...Xây mới 7 tầng, thang máy 450kg lên tới nóc, MT 4.5m. Ảnh...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà 40M XÂY 5 TẦNG Ở XUÂN LA - BẮC TỪ LIÊM+ DT 40 mét vuông, xây dựng 5 tầng kiên cố, tổng có 4 PN  khép kín cực rộng rãi...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 75 m2 170,67 triệu/m2
      PHỐ VIP XÃ ĐÀN - SÁT HỒ BA MẪU - oto TRÁNH - NGÕ THÔNG - TT ĐỐNG ĐA - MT LỚN - KD+ Bán nhà Xã Đàn 75m2, 5 tầng, MT 4.8m, chào 12.8 tỉ có TL.+ Trung tâm Đống...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 46 m2 271,74 triệu/m2
      46m2, 7tầng, MT 5,5m. 12,5 tỉ có thỏa thuận.Phân lô oto 7 chỗ vào nhà vừa ở vừa KD văn phòng đẳng cấp.Thang máy hiện đại nhà để xe oto trong nhà. 30m ra...
      Đường Trường Chinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 33 m2 192,43 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 23 Nguyễn Khuyến dt 33/36m x 5 tầng, mt 3.6m giá 6.35 tỉ.Hà Đông.Nhà mới đẹp nội thất đầy đủ - hai thoáng - oto đỗ cửa - 15m oto tránh.- Nhà...
      Ngõ 23, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 32 m2 87,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Kim Giang đẹp 32 mét vuông 4 tầng chỉ 2,8 tỉ có thỏa thuận, cách oto 50m.Nhà ngay sát KĐT The Menor, cạnh Chợ Quang.* Đi Linh Đàm,...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 46 m2 89,14 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG LẠC TRUNG 46M 4 TẦNG CÁCH 25M RA oto TRÁNH CHỈ 4.1 tỉ- Anh Hải bán nhà để chuyển lên căn hộ, nhà nằm ở vị trí trung tâm, cách 25m ra đường...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 34 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Hào Nam, Đống Đa, nhà đẹp ở ngay, ngõ nông, rộng, thoáng, vài bước ra đường oto, di chuyển vô cùng thuận tiện.- Nhà dân xây tâm huyết,...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m , giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 41 m2 143,42 triệu/m2
      + Gần hồ, gần BV bưu điện, khu vực trung tâm thuận tiện giao thông, tiện đi Trường Chinh, Giải Phóng, Định Công, Nguyễn Trãi, Tây Sơn.+ Nhà phân lô quân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      - Nhà dân xây kiên cố trên DT 30m2 - xây 5 tầng.- Thiết kế tầng phòng rộng rãi có logia.- Vị trí đắc địa hưởng tron Vinsmat.- oto tránh sát nhà.gọi ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 48 m2 152,09 triệu/m2
      Chính chủ chuyển hướng đầu tư, cần bán nhà phố Thịnh Quang, cạnh ngã 4 sở.+ DT 48 mét vuông, MT 4.15m, xây KCBT chắc chắn với 4 tầng 1 tum 5 phòng gủ...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 56 m2 52,68 triệu/m2
      * Bán nhà đẹp Thanh Trì đón tết Giáp Thìn - 56m2 - 2, x tỉ.- Tọa lạc trong khu vực sầm uất tại Văn Điển - Tứ Hiệp, an sinh xã hội tuyệt vời.- căn nhà đc...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 49 m2 84,7 triệu/m2
      40m ra phố - lô góc - nhà đẹp - giá đầu tư.ngôi nhà rất đẹp nằm trong ngõ 192 Kim Giang, ngõ 192 giao cắt và thông các ngõ như 204, ra KĐT Kim Văn Kim Lũ.-...
      Ngõ 192, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Mỗ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      Nhà 4 tầng xây năm 2018, DT sổ 50 mét vuông xây dựng. 45 mét vuông, phía trước để thoáng ban công và sân để xe, tổng 5 PN, 3  phòng vệ ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Do Nha - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 38 m2 73,69 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, rất thoáng và sáng, oto tránh cách 50m, khu vực đang phát triển mạnh từng ngày.Giao thông cực kỳ thuận tiện: Thông ra các đường như Phương...
      Đường Do Nha, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 30 m2 155 triệu/m2
      Bán nhà mới đường Trương Định gần tòa nhà Nam Đô DT 31m2 MT 4,4m 6 tầng nội thất đầy đủ chỉ việc xách valy về ở giá nhỉnh 4 tỉ. Nhà nằm ở khu dân trí...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!