Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      DT rộng - thuộc Q. Hoàng Mai 40 mét vuông x 4,5 tầng giá 3 tỉ 45.- Vị trí cực kì tiện lợi ngay mạn Bến Xe Nước Ngầm.- Khu vực dân trí cao và thân...
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 38 m2 144,74 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thủy ô tô cách 38m 5.5 tỉDT 38 mét vuông - 4 TẦNG+ Vị Trí nhà nằm gần trường cấp 1 Dịch Vọng A, đại học Quốc Gia. + Ngõ riêng xe ba...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đình Thôn, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 90 m2 135,56 triệu/m2
      E Tráng đc a hà chính chủ tin tưởng nhờ bán ngôi nhà tự xây tuyệt đẹp, mặt ngõ - ôtô vào nhà - 06 tầng thoáng sáng, nội thất cực phẩm. Tại Đình Thôn, Mỹ...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 6,32 tỷ

      6.32 tỷ 55 m2 114,91 triệu/m2
      Tìm đâu ra căn thứ 2 trên khu vực Đại Linh hiếm nhà bán như vậy - tương lai tươi sáng - 5m ra ôtô - một nhà ra phố - lô góc dân xây - MT khủng - sổ nở hậu -...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 95 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 95 m2 284,22 triệu/m2
      liên kế - THÔNG SÀN _ THÁNG MÁY - NHÀ ĐẸP - THOÁNG - VĂN PHÒNG TRUNG TÂM NAM TỪ LIÊM - MỸ ĐÌNH - LƯU HỮU PHƯỚC - HÀM NGHI + khu đô thị Mỹ Đình có tiện...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 35 m2 48,86 triệu/m2
      Bán nhà gần ngã 4 Nhổn cách 2 kilomet, tại Hoài Đức, cách đường oto chỉ 40m ( ngõ nông )- DT 35m2 - MT 3,6 m Tây Nam Thiết kế 1,5 tầng :Có 2 PN rộng...
      Đường 442B, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Dịch Vọng nhà mặt ngách gần ô tô đỗ 45m nhỉnh 5 tỉ+ DT 45 mét vuông - MT 3.86 - 5 TẦNG - 5.6 tỉ+ Nhà mình khu trung tâm phố Dịch...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2 tại Đường Hữu Hưng - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Hữu Hưng, Cầu Cốc: + DT: 42m x 5 tầng+ MT: 4mNhà mình 2 mặt thoáng, cửa sổ mở trước sau đón ánh sáng tự nhiên, mát mẻ. Nội thất đẹp y...
      Đường Hữu Hưng, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nam Từ Liêm, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 ngôi nhà 5 tầng thiết kế và xây dựng cực tâm huyết và hiện đại. Nhà 2 mặt đường oto tránh nhau. quý khách cần thì hotline Nguyễn Hằng...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHAN ĐÌNH GIÓT - 50M - MT 5M - 5TẦNG - 7.9tỉ - oto ĐỖ CỬA - oto tránh trước cửa nhà hai mặt thoáng trước và sau vĩnh viễn trung tâm Q. thanh xuân...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 8m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 87 m2 143,68 triệu/m2
      + Ngõ trước nhà 3 oto tránh.+ Ngõ thông tứ tung.+ Nhà 3 mặt ngõ chạy lùng quanh nhà nên phòng nào cũng sáng thoáng, trổ cửa sổ to đón gió và ánh sáng tự...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Nam Từ Liêm, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh giảm giá cực sốc chỉ còn 6 tỉ!Mỹ Đình - nhà 5 tầng mới - thoáng sáng - oto 7 chỗ đỗ cửa - 10m ra đường oto tránh - ô chờ thang máy - sổ...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 55 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Giáp Bát, P. Giáp Bát, Giải Phóng, thành phố Hà Nội.DT 55 mét vuông, 4 tầng, 4m mặ tiền, mặt ngõ, 10m ra đường Giải...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 113 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 113 m2 172,57 triệu/m2
      Nhà thiết kế KCBT kiên cố, thêm thùng sơn đẹp long lanh, KCBT tốt lên thêm tầng đẹp miễn bàn.Giao cắt Phùng Chí Kiên, Hoàng Sâm, Nguyễn Văn Huyên..Tiện ích...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường 70 - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Bán nhà 33m2 x 5 tầng dân xây , Mặt chợ ,Đường oto tránh nhau, KD bất chấp , chỉ 4.5 tỉ ,contact: 0865 137 ***DT : 33m2MT : 3,3mHướng : hướng Tây ...
      Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 80 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,45 tỷ

      11.45 tỷ 80 m2 143,13 triệu/m2
      Cần bán gấp - Nhà đẹp - Ở luôn+ Nhà đẹp, ngõ VIP 106 Hoàng Quốc Việt, oto 7 chỗ dừng đỗ, vào nhà, đường rộng, phân lô, thông các ngả, nhà 2 thoáng trước...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Mặt ngõ KD, bán ngôi nhà phố Võ Thị Sáu, Hai Bà Trưng 35m2, 4tầng, 4.5tỉ, call ngay 0983 834 ***.Nhà mặt ngõ ngõ Võ Thị Sáu, KD, tạp hóa, nail, gội đầu....
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      + Vị trí ngôi nhà cực kỳ thuận tiện, vài ph xe chạy lên Cầu Long Biên, nhà ngay đầu phố Ngọc Thụy, nhìn thấy toà nhà Mipec.+ 50m, 4 tầng, 4 ngủ chủ chào...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!