Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp oto tránh đỗ cách nhà 10m, đường thông các phố Tây Sơn, Cao Thắng, Trương công định, tiện ích bạt ngàn, gần trường, chợ.. Thiết kế: Nhà chủ...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Cần bán nhà siêu phẩm Nguyễn Trãi - ngã 4 Sở, Thanh Xuân.- Vị trí tuyệt đẹp ngõ thoáng rộng, nhà có nhà để xe oto, giao thông thuận tiện di chuyển đến...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 43 m2
      Nhà siêu đẹp - chủ siêu thiện chí bán - tặng toàn bộ nội thất - công năng thoải mái - tiện ích ngập tràn - hai thoáng - oto lùi đỗ cửa.Nhà nằm rất gần mặt...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      Với kinh nghiệm rất nhiều năm bán nhà mặt đất uy tín tại Thủ đô Hà Nội, thời gian gần đây E Tráng luôn theo dõi và cập nhật những ngôi nhà sổ đẹp,...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 105 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 105 m2 257,15 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp long lanh, 3 thoáng vĩnh viễn, oto tránh, thang máy êm ru, nội thất cực chất!- Vị trí rất đẹp, trung tâm Ba Đình, ngõ thông ôtô tránh, gần...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Cần bán chính chủ không tiếp môi giới, Nhà bán nằm trong khu phân lô Minh Khai, khu phân lô rất hiếm nhà bán. Ngõ thông tứ tung, hai mặt ngõ trước sau,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường 21B - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 32 m2 71,88 triệu/m2
      Nhà ngay UBND P., trường học cấp 123 ngay chợ họp cả ngày.Sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.SD 32m2 xây 4 tầng đã hoàn thiện 100 phần trăm gia chủ về ở...
      Đường 21B, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Nhà dân xây 4 tầng, 03 thoáng - oto 7 chỗ đỗ cửa - vài bước ra oto tránh - tiện ích ngập tràn.giá 7,5 tỉ - hotline 0973 136 *** làm việc chính chủ.+ Vị trí...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 41 m2 145,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà riêng tại ngõ 82 hồ Đền Lừ, Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu Fuji Hàn Quốc.+ DT: 41 mét vuông, MT 4m....
      Ngõ 82, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 7m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 47 m2 244,69 triệu/m2
      Cắt lỗ nặng quyết bán trong tháng phố Xã Đàn 2 -Nam Đồng -Đống Đa 47m 5 tầng mt 7,2m giá 11,8 tỉ NHÀ ĐẸP, NỘI THẤT XỊN - oto TRÁNH - KD ĐẲNG CẤP-TRUNG...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 22 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 22 m2 84,1 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đối diện sân bóng, gần chợ, trường học.+ Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.+ Ngõ 2 đầu thông Trần Đại Nghĩa, Trương Định.+ Khu...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 29 m2 82,42 triệu/m2
      Nhà mình bán DT trên bìa đỏ là 29 mét vuông. Nhà 2 tầng gia đình mình vẫn đang sử dụng. Ngõ vào nhà rộng thoáng, Đi lại rất thuận tiện. Giá mình bán...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 39 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 39 m2 98,72 triệu/m2
      Bán nhà QUANG TIẾN-ĐẠI MỖ ,oto đỗ cách nhà chỉ 50m,hàng xóm khu căn biệt thự vin ,vườn nhật,TTTM vin MAGA MALL.-Cách sân vận động MỸ ĐÌNH chỉ 1 cây cầu...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạc Trung, giá 5,52 tỷ

      5.52 tỷ 36 m2 153,34 triệu/m2
      + Phố Lạc Trung sầm uất nhất nhì Q. Hai Bà Trưng, giao thông kết nối Nguyễn Khoái, Minh Khai, Kim Ngưu, Lò Đúc, Trần Khát Chân. Bán kính 1 kilomet BV...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Nam Dư, thông sang phố Tây Trà. Cách đường Vành Đai 3 ~ 200m.+ ngôi nhà có 02 mặt thoáng trước sau.+ DT: 45m2, MT 4m; xây...
      Đường Nam Dư, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà riêng chính chủ tại ngõ 1 đường Lĩnh Nam, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt cực thoáng.+ DT: 35m2. Nhà 5 tầng bê tông cốt thép.+ Thiết...
      Ngõ 1, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Hào Nam - Nam Đồng - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà ngõ 168 phố Hào Nam ô tô dừng đỗ ngày đêm, cách ô tô 30m:DT 40m2 x 5 tầng MT 3.2m giá 6.5 tỉ (Có thỏa thuận).+ Cách mặt ngõ chỉ 20m, ngõ tháng sạch...
      Ngõ 168, Phố Hào Nam, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 24 m2 tại Phố Đại La - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 120 triệu

      120 triệu 24 m2 5 triệu/m2
      CC bán nhà Đại la , Q. Hai Bà TrưngNhà đẹp + rẻ ,phù hợp vk ck trẻ Tiện ích bạt ngàn ,gần trường đại học,BV Bạch Mai3 ngủ đủ công năng- 2.880 trMA DUNG...
      Phố Đại La, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!