Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Ngọc Lâm 4 tầng 1tum thiết kế.Tầng 1 khách bếp.Tầng 2.3.4 mỗi tầng 1 PN +  nhà vệ sinh.Tầng 5 phòng thờ sân phơi.Ngõ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 82 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 82 m2 170,74 triệu/m2
      Số 1 dòng tiền! Gần ngõ 28 xuân La, 5 tầng, 82 mét vuông, oto, 80 tr/tháng, mt rộng, chỉ 14 tỉ.- Nhà thuộc Q. Tây Hồ, Lạc Long Quân thông sang 28 Xuân...
      Ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 45 m2 193,34 triệu/m2
      Hào Nam - Hoàng Cầu - Đê La Thành - Vũ Thạnh - Giảng Võ - Láng Hạ.Hào Nam - 6 tầng thang máy - cách oto tránh 10 mét - 8,7 tỉ.Cần bán nhà Hào Nam:- Vị trí...
      Phố Hào Nam, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 44 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 44 m2 84,78 triệu/m2
      Nhà tự xây mới, vuông vức, ngõ trước nhà 2.5m, cách đường oto 30m.Khu vực đông cư dân, an ninh đảm bảo, vệ sinh sạch sẽ, gần trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Cổ Linh - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 33 m2 72,73 triệu/m2
      Bán nhà 33m2 xây mới ,5 tầng tại Cự Khối -Long Biên- TP Hà Nộibìa đỏ chính chủNgõ trước nhà 2.5m cách đường oto tránh 50m.Gần trường học ,chợ dân sinh...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Lô góc, gần phố, gần oto tránh. Bán nhà cổng CA P. Đại Mỗ, 35m2*4 tầng,- Vị trí thuộc ngõ 169 Đại Mỗ, ngõ to hơn cả phố. Ngõ 169 Đại Mỗ sẽ là tuyến phố mới,...
      Ngõ 169, Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 43 m2 113,03 triệu/m2
      Rẻ không tưởng ! P Xuân La, 4 Tầng, 43m2, oto 15m, 3 thoáng, dân xây, chỉ hơn 4 tỉ.- Vị trí đẹp 2 mặt ngõ, 3 thoáng vĩnh viễn, ba gác phi ầm, cực gần oto,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 6,68 tỷ

      6.68 tỷ 60 m2 111,34 triệu/m2
      Kịch độc - trung tâm Thanh Xuân - ngõ thông - chủ tự xây - tặng nội thất - ô chờ thang máy - DT 60m2 - 6T - MT 5m - giá 6,68 tỉ - bao sang tên.Mô tả:- Nhà...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Nam Đồng - Đống Đa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      Hào Nam - Hoàng Cầu - Đê La Thành - Vũ Thạnh - Giảng Võ - Láng Hạ.Hào Nam - 5 tầng - nội thất đẹp - oto đỗ cửa - 40m ra mặt phố - 5.4 tỉ.+ DT 35 mét ...
      Phố Hào Nam, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 47 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      ĐANG CẦN BÁN NHÀ ĐƯỜNG LĨNH NAM 5 TẦNG 47M HOÀNG MAI GIÁ 5 tỉ- Nhà xây đẹp chắc chắn hiếm có, mỗi tầng 2 phòng rộng thoáng +  nhà vệ sinh, .- Chủ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 50 m2 510 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT, DIỆN 50 mét vuông, GIÁ 25.5 tỉ- DT 50 mét vuông .- Sẵn nhà 03 tầng, hiện đang cho người nhà cho...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 43 m2 167,45 triệu/m2
      cực hiếm cả khu sót lại ngôi nhà hơn 7 tỉ, garage oto để trong nhà, ở trung tâm P. Gia Thụy, Nguyễn V Cừ, LB, hàng xóm cán bộ hàng không +DT 43 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 68 m2 191,18 triệu/m2
      + Kết nối vô cùng thuận tiện với khu Ngoại Giao Đoàn Starlake, Học viện Chính trị quốc gia Tp Thành phố Hồ Chí Minh, Nghĩa Tân, Nghĩa Đô, Võ Chí Công,...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Nhà mới 30m2x 4 tầng bát khối -long biên ,morning đỗ cổng ,giá chỉ hơn 2,4 tỉ một chútgọi ngay:0979 859 *** e hoàng xem nhà
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      + chính chủ dân KD ở cực lộc đã cọc căn nhà phố to đẹp hơn bên Cầu Giấy nên cần thanh khoản gấp trong tháng, DT 60m2 giá chào 5,6 tỉ có thỏa thuận.+ Vị...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 35 m2 76,58 triệu/m2
      Chỉ hơn 2.6 tỉ, 5 tầng tổ 8 Đa Sỹ 35 mét vuông gần chợ, trường học Kiến Hưng.Công năng đầy đủ: Khách - Bếp ăn - 3 ngủ - phòng thờ - Khu giặt phơi Nhà...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Hàng hiếm gí cực tốt giành cho ở và đầu tư- chính chủ ngợp bank cần bán ngay nhà bòi đề 3 tầng. Vị trí đẹp miễn chê- Cách đường oto 20m ngõ nông. Đường...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Linh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      HIẾM NHẤT KHU VỰC! Nhà dân xây khung cột bê tông chắc chắn - 3 mặt thoáng - 6 PN - khu vực phát triển mạnh - Đại Linh Trung Văn.+ Khu vực Đại Linh Trung Văn...
      Ngõ 28, Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!