Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 118 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 118 m2 330,51 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn nhà phố THÁI HÀ, ĐỐNG ĐA Thủ đô Hà NộiLÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG, nhà để xe ÔTÔ, THANG MÁY SỊN SÒ, MT RỘNG 5,5M+ Vị trí cực đẹp, chỉ 1 nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      Nhà đẹp cần bán Tô Vĩnh Diện Thanh Xuân 65 mét vuông MT 5,5m lô góc 3 thoáng giá nhỉnh 7 tỉ.Trung tâm Thanh Xuân - lô góc 3 thoáng - oto cách 20 mét.-...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô quân đội Hoàng Văn Thái Thanh Xuân 75 mét vuông MT 4,5m giá 11 tỉ.Vị trí đẹp thuộc khu phân lô quân đội, ngõ sạch đẹp thông tứ tung...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 85 m2 158,83 triệu/m2
      Đỉnh cao nhan sắc - hoa hậu của các loại hoa hậu.Nhà nằm trên con phố Ngọc Thụy đường thông hè thoáng DT 85m - lô góc MT 5m - 6 tầng có thang máy - garage...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 46 m2 215,22 triệu/m2
      Hàng hiếm phân lô, KD, có vỉa hè trước nhà, ô tô đỗ cửa mà giá chưa đến 10 tỉ- Nhà thuộc khu phân lô phố VIP Pháo Đài Láng thông ra đường Huỳnh Thúc Kháng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 8 m2, mặt tiền 50m tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 8 m2
      căn biệt thự khủng sẵn không gian KD nhà hàng tại khu CNC Hòa Lạc.miếng đất trên 8.000 mét vuông, giá rẻ nhất.Tuyệt đẹp, sẵn nhà hàng KD, đầu tư...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Trường Chinh - nhà đẹp 5 tầng thang máy - trước nhà sh quay đầu - sổ vuông đẹp - nhỉnh 5 tỉ.+ DT 40m2 x 5 tầng thang máy.+ Trung tâm Đống Đa, ngay gần ngã ...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 42 m2 135,72 triệu/m2
      RING NHÀ ĐÓN TẾT - MẶT NGÕ HOÀNG QUỐC VIỆT THÔNG ở THOÁNG - KD NHỎ - VÀI BƯỚC RA PHỐ+ Chủ bán nhanh ngôi nhà mặt ngõ Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG LĨNH NAM 5 TẦNG 38M HOÀNG MAI GIÁ 4.2 tỉ- Nhà xây đẹp chắc chắn hiếm có, tầng 1p rộng thoáng +  nhà vệ sinh, .- Chủ nhà giữ trẻ tuổi...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 31 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 31 m2 93,55 triệu/m2
      Bán nhà Hà Trì 3 thoáng trước sau 4 tầng 4 phòng ngủ về ở ngay 31m2 (sổ) giá chỉ 2.9 tỉ, 0814 520 ***.DT: 31m2.Hướng: hướng Tây Bắc.Nhà thoáng trước...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hoàng Sâm - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn hộ góc 70 mét vuông x 5 tầng, MT 7m, ngõ Phố - Hoàng Sâm, giá 13.5 tỉ.DT 70 mét vuông, xây 5 tầng kiên cố, MT 7m, có vỉa...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Vị trí đẹp cách mặt phố ~ 50m, ngõ trước nhà oto tránh dừng đỗ, hàng xóm dân trí cao. Bán kính 500m đầy đủ trường Tiểu học,2, chợ gần trường đại học...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 55 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phân lô hiếm trong tầm giá - Đảm bảo không có căn thứ 2 - Lô góc 2 mặt ngõ oto tránh nhau.Phân lô quân đội Phùng Chí Kiên - Hoàng Quốc Việt, Cầu...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 55 m2 143,64 triệu/m2
      Hào Nam - Hoàng Cầu - Đê La Thành - Vũ Thạnh - Giảng Võ - Láng Hạ.Hào Nam - nhà đẹp 5 tầng - oto đỗ cửa - gần phố - nội thất cực đẹp - 7,9 tỉ.+ DT...
      Phố Hào Nam, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      ngôi nhà phố Đại Cổ Việt cách phố chưa đến 30m ngõ to sạch sẽ: Dt bìa đỏ 50m2 x 4 tầng MT 3,6m giá 7.5tỉ.+ Nhà dân xây BTCT chắc chắn vẫn còn rất...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 23 m2 158,7 triệu/m2
      - Nhà vị trí cực đẹp, lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.- Ngõ thông Chùa Láng, gần chợ, trường cấp 1,2,3.- Đây là khu vực trung tâm Q. Đống Đa nên đi đâu cũng...
      Phố Chùa Láng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 49 m2 tại Đường Tân Mai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 49 m2 101,64 triệu/m2
      CẦN BÁN ngôi nhà phố TÂN KHAI GẦN TIME CITY 5 TẦNG 49M HOÀNG MAI GIÁ 4.98 tỉ- Nhà xây chắc chắn, mỗi tầng 2 phòng rộng thoáng +  toilet, .- Chủ ở dữ...
      Đường Tân Mai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Hàm Long - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      - Nhà đẹp phố Hàm Long, lõi Hoàn Kiếm. Nhà sát mặt phố, trước nhà rộng 5m, từ nhà chỉ vài ph lên Hồ Gươm, Phố Cổ.- Khu vực sống văn minh, lịch sự, có thể...
      Phố Hàm Long, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!