Thông tin mô tả
Bán nhà phân lô
Nhà thiết kế Tân cổ điển hiện đại -
Giá nhỉnh 16
Giá: 16,2 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 294,55 Triệu/m2
948251
Mua bán
Bán nhà phân lô
Nhà thiết kế Tân cổ điển hiện đại -
Giá nhỉnh 16
Phan Hằng
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2