Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà tại phố Đông Thiên, Vĩnh Hưng.- ngôi nhà 30 mét vuông x 5 tầng, 03 PN, 03  nhà vệ sinh.- Hoàn thiện full.- Vị trí nhà...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      - Vị trí: Ngõ đẹp nhất phố Văn Cao, đi bộ thể dục Hồ Tây chỉ 2 ph, nhà thoáng mát cả ngày. Gần trường học, siêu thị, khu vui chơi, trung tâm thương mại...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Áng - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 43 m2 26,75 triệu/m2
      1,150ty có nhà 1,5 Tầng Mới, bìa đỏ, Không Lỗi. Giap Đại Áng - Thanh Trì. GIÁ RẺ 0862 859 ***.* DT: 43 mét vuông vuông vức nở hậu.+ Tình Trạng: Có...
      Xã Đại Áng, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Nhân - Cống Vị - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 92 m2 135,87 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng P.Lô oto TRÁNH Vĩnh Phúc DT 92  mét vuông, MT 7 m, giá 12,5 tỉ.Nhà thuộc khu phân lô, hàng xóm đều bên quân đội.Đường rộng oto tránh...
      Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 15m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 75 m2 269,34 triệu/m2
      HIẾM PHÂN LÔ - LÔ GÓC NGỤY NHƯ khôngN TUM 75 mét vuông 5 TẦNG MT 15M KD-VỈA HÈ oto TRÁNH CHỈ 20,2 tỉVị trí: -Nhà phân lô, lô góc ngay phố Ngụy Như...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Xá - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      + nhà c4 lô góc 2 mặt ngõ, nằm cạnh căn hộ chung cư Packexim khu vực tiện ích không thiếu thứ gì, xung quanh toàn các căn biệt thự liên kế, oto đậu...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà 58 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 58 m2 139,66 triệu/m2
      CCMN SIÊU DÒNG TIỀN - LÊ QUANG ĐẠO - LÔ GÓC - GẦN PHỐ - NGÕ ĐẸP.DT 58m, xây 7T thang máy chạy vèo vèo, lô góc các phòng đều thoáng sáng. Hiện đang cho thuê...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 23 tỷ

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Bán toà nhà 120 mét vuông Lô Góc phố Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, 8 tầng thang máy, MT 6.6m, CCMN 20 phòng khép kín.- Toà căn hộ mi ni cực hiếm Q....
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 15m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 75 m2 269,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN PHÂN LÔ -LÔ GÓC NGÕ 20 NGỤY NHƯ khôngN TUM 50/75m² 5 TẦNG VỈA HÈ KD CHỈ 20,2 tỉ -Nhà phân lô -khu vực sầm uất , ngay phố Nguy Như khôngn Tum...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đẹp ba gác đỗ cửa oto đỗ cách nhà 15m nhà cũ khách thêm thùng sơn nà nại nung ninh, ngõ tương đối rộng thoáng nằm ngay trung tâm ba đình...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      💥cực hiếm BA ĐÌNH - NGÕ THÔNG, 20M oto, GẦN PHỐ - SỔ HOA HẬU - 40m²* 5T- Bán nhà mặt tiền Giang Văn Minh, Ba Đình, dt 40m*5t* giá 5x tỉ thỏa thuận- Vị...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 30 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Mô tả :,+ Vị trí nhà gần bến xe Mỹ Đình, ngõ thông sang Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, KDC đông đúc, sầm uất tấp lập ngày đêm, an ninh cực tốt+ Thiết kế: 5 tầng,...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà Nguyễn Thượng Hiền 30m, 3 tầng, MT3m. 3.5 tỉĐƯỜNG oto TRÁNH XE MÁY, NHÀ DÂN XÂY KHUNG CỘT CHẮC CHẮN, 4 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG.Mô tả:Ngõ ...
      Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 165 Dương Quảng hàm có DT 50m2 x 5 tầng, MT 4,5m Đông Bắc, đường trước nhà 3 oto tránh nhau thoải mái, Khu vực dân trí cao, sầm uất...
      Ngõ 165, Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 41 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 41 m2 165,86 triệu/m2
      Mô tả,+ Vị trí đẹp, ngõ thông sang Phạm Hùng, Thiên Hiền, gần bến xe Mỹ Đình, oto đỗ cổng, nhà kiên cố đẹp ở luôn. khu vực cư dân đông đúc, an ninh cực...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 8 tầng, 77 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 77 m2 285,72 triệu/m2
      Bán nhà đường Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội Người nhà tôi có nhu cầu bán ngôi nhà khu Cầu Giấy- DT: 77,6m2- Nhà căn hộ góc- MT: 8m- Xây 8 Tầng-...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 90 m2 147,78 triệu/m2
      CHú Khanh đã đặt cọc biệt thự Việt HƯng cần bán ngôi nhà Phân lô liên kế p Thượng Thanh đối diện ngã 4 Vũ Đức Thân - Việt Hưng với Ngô Gia TỰ .Vỉa hè...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!