Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.140 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 85 m2 258,83 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Trãi P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 5m x 17m.- Công nhận 85 mét vuông.- Hiện trang 2 tầng nhà đẹp có thể ở ngay.- hợp ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2 tại Đường Ngô Thị Thu Minh - 2 - Tân Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mới hiện đại, oto ngủ trong nhà. đường Ngô Thị Thu Minh - P. 2 - Tân Bình- Kết cấu: + Nhà 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu đúc chắc chắn+ Gồm: 4 PN - 4...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 70 m2 104,29 triệu/m2
      Giá 7,3 tỉ Cần bán nhà hẻm Nguyễn văn khối, P. 11, Q. Gò VấpDT: 4m x 17,5m, Công nhận: 70  mét vuôngKc: 1 trệt + 3 lầu gồm 5 phòng ngủ, 3wckhu...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 420 m2 tại Phường Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 420 m2 130,96 triệu/m2
      ⚜️🕌🌿 SIÊU PHẨM - một căn DUY NHẤT - BIỆT PHỦ 5 TẦNG THANG MÁY - XỨNG DANH ĐẲNG CẤP HOÀNG GIA - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT HƠN 20 tỉ - CHỦ BÁN ĐỊNH CƯ MỸ - GIÁ...
      Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Quận 12, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 48 m2 74,38 triệu/m2
      Bán Nhà 1/ Liên Khu 2-5, P. Hiệp Thành, Q.12 giá : 3 tỉ 570tr ( còn thỏa thuận ) DT : 4m x 12m. CN 48m2. diện tích sử dụng 96m2 Kết cấu : 1 trệt 1 lầu....
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 26 m2 90,39 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô .. Huỳnh Tấn Phát. Nhà Bè Giá: 2 tỉ 350tr Bớt lộc DT: 3m x 9m 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 2 toilet hẻm ô tô 6m đường thông...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 330 m2, mặt tiền 10m tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 20 tỷ

      20 tỷ 330 m2 60,61 triệu/m2
      Bán nhà 10x33m, mặt bằng KD giá 20 tỉ TL, MT Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Q12.DT: 10x20m, sổ hồng riêng.Nhà MT đường KD đa ngành nghề.Nhà gần trường học, chợ,...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 72 m2 tại Đường Đô Đốc Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 72 m2 86,81 triệu/m2
      Hạ Giá rất sâu- hẻm thông 8m đường Độc Lập , 4mx18m, 1 lầu, giá 6.25 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân PhúVị trí: Hẻm oto thông gần đường Độc Lập , đường Đô Đốc Long,...
      Hẻm 70 Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Giá 5,5 tỉ Bán nhà hẻm 1 xẹt Huỳnh Văn Nghệ p15 Tân BìnhDT 4,2 x 16m, đúc 1 trệt 2 lầuhẻm ô tô 6mSHR công nhận 64 m2, hoàn công đầy đủ lầugiá 5,5 tỉ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 64 m2 134,38 triệu/m2
      💥💥💥Hot Hot🔥🔥🔥Q.TÂN PHÚ - HẺM 7m NGUYỄN VĂN SĂNG - DT 4m x16m - TRỆT 3 LẦU SÂN THƯỢNG -sổ hồng - Khu vip có công viên nội khu - dân tí cao - an...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 120 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      MUA 1 đc 2 QUÁ LỜIQ. 12 - ĐƯỜNG TÂN CHÁNH HIỆP 10 NGANG 8M - GẦN ủy ban nhân dân P. TÂN CHÁNH HIỆP - 4 TẦNG - vuông vắn KHÔNG LỖI - TÁCH THỬA LÀM 2 LÔ...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m , giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      - Nhà Phạm Thế Hiển, P7, Q8, nhà 1/, HXT nhỏ 500kg, vào đến nhà, gần MT đường. Cách MT đường tầm 80m. (xe tải nhỏ 500kg), nở hậu 6m.- căn nhà phố hẻm 4m,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 72 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Q. 12 - NGUYỄN VĂN QUÁ VÀO- NGANG 6M siêu hiếm - hẻm ô tô- Ở TIỆN KD GIÁ CHỈ HƠN 6 tỉ. Nhà gần khu công viên Cây Sộp - Đông Hưng Thuận Q. 12, cực kỳ...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 37 m2 145,68 triệu/m2
      Bán Nhà Lê Quang Đinh, P. 14, 5 Tầng Mô Tả: - DT: 36.45 mét vuông ( 4.05 x 9m) - Kết Cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 3  phòng ngủ, PK,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Kim - 7 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 35 m2 205,72 triệu/m2
      🌹🌹 NHÀ KD hẻm xe hơi SÁT MT 2 TẦNG TRUNG TÂM Q. 10 NHÍCH 7 tỉ🌹🌹✅ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, PK, 2 phòng ngủ, 2 toilet, sạch đẹp vô ở liền.✅ hẻm...
      Đường Nguyễn Kim, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết:DT: 56,7 mét vuông (14 x 4,05m) nở hậu nhẹ sinh lộc - không gian thoáng đãng, đón nhiều ánh sáng tự nhiên.đc nhà số đẹp phong thuỷ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 58 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 58 m2 80,18 triệu/m2
      BÁN NHÀ SỔ HỒNG ĐẦY ĐỦ CHÍNH CHỦ + DT : 4,2m x14m. vuông vắn . Nhà đúc 1 - 1 lửng . Nhà có 2 p ngủ . 2 vệ sinh. + Vị Trí - Hẻm hiện hữu 4m ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 31 m2 137,1 triệu/m2
      bán nhà sổ hồng nhà mới hoàn toàn 100 phần trăm chính chủ hỗ trợ vay NH Giá : 2 tỉ 880tr ( Tluợng Ngay Chủ ) Vị Trí : 38 Kho B ,,,Huỳnh Tấn Phát -...
      Hẻm 1942, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!