Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.140 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 114 m2 tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 114 m2 90,36 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Dương Quảng Hàm.DT 6x19m 2 tầng giá 10.3 tỉ.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.Giá bán ngay 10.3 tỉ.Vị trí hẻm ô tô đẹp. Bề ngang tốt, nhà vào là...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 760 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 24 tỷ

      24 tỷ 760 m2 31,58 triệu/m2
      Nguyễn Ảnh Thủ, P. Trung Mỹ Tây - Q12.* Bán hotel 5 lầu có thang máy (gồm 38 phòng) gần ngã tư Trung Chánh, P. Trung Mỹ Tây - Q12.+ DT 10m x 20m, xây kiên...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Bán Nhà Phan Văn Trị Ngang Khủng 5mMô Tả: - DT: 64m2, 5.2 x 16m- Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu . Gồm PK, PB, 3 PN - Hẻm Thông 5m, oto vô nhà - Sổ vuông sạch đẹp,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 224 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 15,87 tỷ

      15.87 tỷ 224 m2 70,85 triệu/m2
      P. Tân Thới Hiệp - Q12.* Chủ kẹt tiền cần bán hotel 5 lầu có thang máy (gồm 39 phòng đang KD ổn định) gần ngã tư Đình, P. Tân Thới Hiệp - Q12.+ DT 8m x...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 59 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 59 m2 105,09 triệu/m2
      - Vị trí hàng xóm CC Harmona, đường Bàu Cát 1, P14, Tân Bình với hẻm đẹp, trải nhựa, thông nhiều hướng và dân trí cao. chính chủ cần bán để chuyển đổi nhu...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Xuân 39 - Quận 12, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      ⚜️⚜️ ⚜️CHỦ GỬI ⚜️⚜️⚜️✅️ giá : 4 tỉ 250 tr.( thỏa thuận - CÓ giá siêu mềm CHO KH ).🛑NHÀ ĐẸP 2 LẦU MT THẠNH XUÂN 39 NGAY SÁT KHU căn biệt thự - KẾ BÊN...
      Đường Thạnh Xuân 39, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 161 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 161 m2 97,52 triệu/m2
      + Đối diện TTTM Aeon.+ Khu vực buôn bán sầm uất.+ pháp lí chuẩn, công chứng ngay.gọi ngay 0968 507 *** Hiệp.
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Bán nhà siêu to khổng lồ nhà nằm P. Phước Long B cách MT Đỗ Xuân Hợp 100.DT 8m x 10m2, 4 PN 3 toilet.Nhà vuông vắn, nhà xây dựng gồm 3 lầu đã hoàn...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Chuyên Cho Thuê Nhà Phố Tba Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 36 tỷ

      36 tỷ 108 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà khu Víp đường 3/2, căn hộ góc 3 mặt hẻm, hẻm 2 xe tải tránh nhau, có vỉa hè 2m, nhà rất sáng và thoáng.DT: Ngang 6m dài 18m, trệt 3 lầu, 3 sân...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Đình Hoàng Nam Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quốc Thảo - Quận 3, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      + Chính chủ một đời ăn nên làm ra đổi nhà lớn hơn cần bán ngôi nhà mặt hẻm ô tô thẳng 1 trục sát MT đường Trần Quốc Thảo giao Lý Chính Thắng, Hoàng Sa,...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 103 m2 233,01 triệu/m2
      Bán nhà khu vực cực hiếm, khu sang Nguyễn Bỉnh Khiêm Bến Nghé Q. 1. Chỉ 24 tỉ TLliên hệ ngay Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị trường.*...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ SỔ HỒNG ĐẦY ĐỦ CHÍNH CHỦ + DT : 4m X 17m . vuông vắn . Nhà đúc 1 - 1Lầu BTCT . Nhà có 2 p ngủ . 3 vệ sinh. giếng trời - sân để oto + Vị Trí ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 72 m2 106,95 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm Viet bank Gò dầu , hẻm nhựa 8m thông Bán nhà hẻm Gò Dầu - P. Tân Quý - Q. Tân Phú Sát Aeon Tân Phú 1 ph 👉 DT: 6x12m nhà 1 trệt 2 lầu...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 125 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 125 m2 89,6 triệu/m2
      - Hàng siêu hiếm khu vực Dương Quảng Hàm, xây mới, Vô ở liền, CN: 125 mét vuông chỉ 11.7 tỉ TL.- DT: 7x19m, sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 27 - Thủ Đức, giá 11,08 tỷ

      11.08 tỷ 100 m2 110,8 triệu/m2
      + Chính chủ bán ngôi nhà MT đường 10m khu Bên sông, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TpHCM+ DT 5mx20m. Hai tầng. sổ hồng, đã hoàn công. Tây Nam, nhìn thấy...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 57 m2 90,36 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ ngủ, 2  phòng vệ sinh, sân trước rộng đậu xe máy thoải mái- hẻm sạch an ninh, an sinh xã hội Morning đỗ cửa-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Lê Hồng Phong - 3 - Quận 5, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      - Kết cấu 4 tầng kiên cố, trệt + 2 lầu + sân thượng, giếng trời, 5 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh, có  phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 68 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 68 m2 227,95 triệu/m2
      Thông tin nhà có thật để không làm mất thời gian của 2 bên.Nhà mới, sát MT, chỉ việc dọn vô ở.* MG giả khách xin đừng gọi.* Khách thật thì hãy gọi trực...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!