Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.140 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thị Riêng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đẹp đường Lê Thị Riêng, P. Thới An. Q. 12.- DT: 4m x 16m. CN đủ 64m2.- Cấu kết: 1 trệt, 2 Lầu. Gồm có p. Khánh, khu bếp, 4 PN, 4 toilét,...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhà 1/ Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận - Q12.DT 5x20m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng có 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- Vị trí 1/Nguyễn Văn Quá...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Em cần bán nhà vừa xây.Nhà hẻm 3,5m. Nhà mới 100 phần trăm.- DT: 3m x 8m.- DTCN: 24,1m2 - DT sàn: 51,2m2.- KC: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà Q. 10 đường Tô Hiến Thành, 4 tầng mới, giá 5 tỉ 6.Mô tả nhà bán P. 13, Q. 10:- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc bê tông cốt thép.- DT: 3mx13.5m....
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 88 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 88 m2 107,96 triệu/m2
      Nhỉnh 9 tỉ - căn biệt thự mini đường rộng 8m ngay ĐH Công Thương - Đường Lê Trọng Tấn, ngang lớn 7m.- DT: 88 mét vuông x 3 tấm BTCT chắc chắn.-...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà Q. Gò Vấp.Ngay siêu thị Emart 2 - Quang Trung, Q. Gò Vấp.+ Hẻm 7m thông 2 oto tránh nhau.+ DT 4,2x16m.Kết cấu: Trệt + 1 lầu + 1 sân thượng.Nhà 2...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Ngộp bank giảm 700tr bán ngay nhà 1/ Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận - Q12.- DT 5,5x13m 64 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có 2 PN, 2 WC.- Vị...

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 74 m2 tại Đường Xóm Chiếu - 15 - Quận 4, giá 7 tỷ

      7 tỷ 74 m2 94,6 triệu/m2
      Khu nhà thờ Xóm Chiếu hiếm nhà bán ở Q4.- KDC hiện hữu SHR NH hỗ trợ.- oto vào tận nhà, chỉ cách MT 30m.- Hẻm rộng rãi hơn 3m thông thương Xóm Chiếu, Tôn...
      Đường Xóm Chiếu, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán ngay ngôi nhà DT lớn, hẻm lớn 6m.- DT: 4 x 17.5m, công nhận gần 70 mét vuông.- Hiện trạng: Nhà trệt, lầu tiện xây mới, làm kho.-...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Mai Văn Vĩnh - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Nhà xinh lung linh 2 lầu lô nhì Mai Văn Vĩnh, P. Tân Quy, Q. 7.- DT: 3.2x7m.- Kết cấu: Trệt, lửng, 1 lầu, 3 phòng ngủ,  nhà vệ sinh riêng.- Nhà...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 60 m2 156,67 triệu/m2
      + Cần bán nhanh nhà Lê Văn Sỹ Q. 3 giá chỉ 9 tỉ+ DT 4x15m+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu.3 phòng ngủ khép kín, đặc biệt có  phòng ngủ ở tầng một rất...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 38 m2 131,32 triệu/m2
      Hàng hiếm Q3! Dưới 5 tỉ có ngay nhà ô tô đỗ cửa, Chủ giảm giá 4 lần từ 5.8 tỉ còn 4.99 tỉ.Nhà 2 tầng CMT8 Q3 37 mét vuông, hẻm ô tô, cách MT 60m...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 26 m2 61,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 LẦU --- NHÀ CÓ SHR ĐSH Vị Trí : Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè. ----------- Giá 1 tỉ 590tr ( Tluợng Ngay Chủ) --------- DT : 5m 5m Kết Cấu : 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 117 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 117 m2 179,49 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.contact: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản căn...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 73 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      - DT: 4,1 x 18m- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. Có sân trước garage máy. Nhà mới vô ở ngay.- Vị trí: đường Âu Cơ, gần...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 60 m2 75,84 triệu/m2
      Nhà bán 4m x 15m 3 lầu giá 4,55 tỉ TL Đường 6m Huỳnh Thị Hai. Q12Nhà 1 trệt 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ,4 toilet. Hẻm 6m thông. Nhà gần Ngay Chợ Hạt...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x13m vuông vắn.Đúc 1 Trệt 2 lầu sân thượng, nhà đẹp.Hẻm nhựa sạch sẽ, rộng 6m thông...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m đường Lê Trọng Tấn , 5mx22m, giá 6.9 tỉ, P. Tây Thạnh , Q.Tân Phú- DT: 5mx22m, nhà đúc 1 lầu, nhà đẹp, kiên cố vào ở đc ngay, oto ra vào...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!