Thông tin mô tả
Mô tả:
. Chính chủ 20 năm. Tiện xây sửa mới.
MT NHỰA rộng 7m xe tải đua. Quán
Vị trí khỏi bàn ngay khu
Sổ
Giá: 9,6 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 157,38 Triệu/m2
950547
Mua bán
Mô tả:
. Chính chủ 20 năm. Tiện xây sửa mới.
MT NHỰA rộng 7m xe tải đua. Quán
Vị trí khỏi bàn ngay khu
Sổ
Hoa
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2