Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.140 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường 24B - Bình Tân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Bán nhà 4tầng khu tên lửa, Bình Trị Đông B,Bình TânDT:4*20Có 4 phòng ngủ,oto ngủ trong nhàGiá 9,8tỷTặng toàn bộ nội thất như hìnhNhà vị trí trung tâm...
      Đường 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm - Tân Kỳ Tân Quý - Q Tân Phú - trệt 1 lầu - sổ 47m5 ngang 3m8 - cách MT 15m hẻm 3m thông - đang có HĐ thuê 8tr/tháng - giá 4.1 tỉ.- Sổ vuông vắn...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 7 - Quận 3, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      - DT: 55m2 (5m x 10m).- Kết cấu: 5 tầng gồm 10 phòng. Tất cả là căn hộ dịch vụ cao cấp.- Gồm 1 mặt bằng và 8 phòng cho thuê, 1 phòng để xe. Các phòng...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      - Nhà chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư cần bán chuyển qua nhà lớn hơn để ở cùng con cháu- Vị trí nhà đường Hoàng Hoa Thám, P. 6, Bình Thạnh ngay chợ Cây...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 13 - Quận 9, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      Mô tả - PBH004+ 50m2 ngang 4.1 dài 12 ngay đường 13 Phước Bình+ Nhà ngon 2 tầng hẻm ô tô hơn 6m+ 100m ra Đại lộ 3, 500m tới Đỗ Xuân Hợp+ Khu vực phân lô,...
      Đường 13, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 44 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - Hiệp Phú - Quận 9, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 44 m2 111,37 triệu/m2
      + DT: 4.6 x 9.5 = 44m2 vuông vắn A4, công nhận đủ.+ Kết cấu nhà 3 Tầng gồm - Phòng Khách - 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh - Bếp.+ Hẻm sạch sẻ...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Phước Bình - Quận 9, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 64 m2 151,57 triệu/m2
      BÁN HOT căn nhà phố CÔNG VIÊN PHƯỚC BÌNH THỦ ĐỨC - 9.7 tỉ - 64 m² - 4 TẦNG HOÀN CÔNG Vị Trí Kim Cương - KD Sầm Uất:- MT KD đường nhựa rộng 8m, vỉa hè 3m,...
      Đường Phước Bình, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 56 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 56 m2 113,4 triệu/m2
      NHÀ CẦN BÁN, CÓ SỔ HỒNG RIÊNG CHÍNH CHỦ + DT : 4m X 14m. vuông vắn. nhà c4. Nhà có 2 p ngủ. 1 vệ sinh. giếng trời + Vị Trí - Hẻm hiện hữu...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 9,15 tỷ

      9.15 tỷ 46 m2 198,92 triệu/m2
      - DT : 46m2 (3.5 x 13.5) - Tổng diện tích sử dụng : 137m2- Kết cấu 4 tầng - 4 phòng ngủ - Đủ công năng sử dụng - nội thất đầy đủ - Nhà mới vô ở...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 72 m2 tại Đường 18 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 72 m2 156,95 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 5 Tầng BTCT gồm trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.+ 5 phòng ngủ,5 phòng vệ sinh, Bếp, PK, logia thoáng mát.+ Vị trí nằm ngay trục...
      Đường 18, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      Hẻm ba gác thông - sát hẻm ô tô - thông Đinh Bộ Lĩnh, Xô Viết Nghệ Tĩnh - ngay hàng xanh - 2 MT trước sau - ngang chuẩn hoa hậu.Nhà Đinh Bộ Lĩnh, P. 26,...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 50 m2 87 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ - hẻm xe hơi 6M - TT NHÀ BÈ- 50M2- 3TẦNG HOÀN CÔNG CHUẨN CHỈ - GIÁ 4TỶ35+ DT 50mét+ 1 trệt 2 lầu đúc BTCT+ 4  phòng ngủ rộng 3...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà cũ nát đường Số 14, P. Bình Trưng Tây, Q. 2. - DT: 61.3m (ngang 4.17 x 12.3m, nở hậu 7.2m).- Đường xe oto ra vào thoải mái thông ra Nguyễn Duy...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 96 m2 68,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ CÓ sổ hồng CHÍNH CHỦ.+ DT : 4m X 24m, vuông vắn. Nhà 1 trệt 1Lầu BTCT. Nhà có 4 p ngủ. 3 vệ sinh. giếng trời - sân để oto + Vị Trí - Hẻm hiện hữu...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      Bán nhà Tân Sơn Nhì, hẻm xe hơi tránh, trải nhựa, Ngang 4,5m x15m, nội thất 5* chỉ 6.2 tỉ.+ nhà, đc chủ thuê kiến trúc sư cả trăm tr, nay cần bán nhanh.+...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 125 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 125 m2 176 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ ngay Trần Não, P. Bình An, Q. 2 - DT : 5x25m công nhận (vuông vắn)- Tự khai thác trừ hết chi phí LN 90tr- hầm 5 lầu , sân thượng , thang...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      căn biệt thự mini - khu sân bay vip Lam Sơn P2 Tân Bình - hẻm xe hơi 7 chỗ ngủ trong nhà - một căn ra MT - 10 tỉ.Cần bán nhà Lam Sơn, P. 2, Tân...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 170 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 170 m2 38,24 triệu/m2
      Không Quy Hoạch - Không Lộ Giới - Không Mồ Mả.Cần bán nhà Đ. Tỉnh Lộ 43, P. Bình chiểu, Thủ Đức.- DT: 170m2, ngang 6m x dài 26m.- nhà c4, 2  phòng ...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!