Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.140 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô 6M giá: 2 tỉ 350 tr đồng, t lượng DT: 3,3x9 hai lầu, sân thượng-- 4 PN, 3 vệ sinh, phòng giặt, p thờ pháp lí: sổ đồng sở hữu, mỗi nhà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      Bán nhà đường Linh Đông, KP7, P. Linh Đông, Thủ Đức.+ DT: 90m2, 5m x 18m.+ Kết cấu 3 lầu, sân thương, phòng thờ, Phòng khách, 3  phòng ngủ,...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 56 m2 144,65 triệu/m2
      + Vị trí : Đường Cống Lở, P. 15, Tân Bình kết nối với đường Trường Chinh, Phan Huy Ích, Phạm Văn Bạch+ Hẻm 5m đồng bộ, dân trí cao, an ninh. Khu vực đang...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      Nhà Bán Thật - DT chính xác trong sổ - Cám ơn!Xem nhà liên hệ ngay0907 989 *** Ms. Vân (nhà thật - bán thật).- DT: 4 x 19m (CN 70m2) khuôn đất vuông vắn...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 700 m2, mặt tiền 24m tại Đường Lê Quý Đôn - Thủ Đức, giá 75 tỷ

      75 tỷ 700 m2 107,15 triệu/m2
      căn biệt thự LÀNG coffee, P. BÌNH THỌ, TP. THỦ ĐỨC. + DT: Trên 700 mét vuông, 2 Tầng, full thổ cư.+ Vườn cây cảnh đầy đủ công năng.+ Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 55 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,59 tỷ

      9.59 tỷ 55 m2 174,37 triệu/m2
      Q. Phú Nhuận- DT 55 mét vuông, nhà thoáng 4 phòng ngủ, 4 tầng, sân thượng. - Ngay khuvip Phan Xích Long giáp Q. 1. hẻm xe hơi oto đỗ cửa. NHÀ...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 66 m2 110,61 triệu/m2
      bán nhanh nhà XH h8m đường Lũy Bán Bích, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.+ DT: 4x17. Đúc 1 trệt, 2 lầu.+ Vị trí hẻm xe hơi 8m thông khu VIP sát ủy ban nhân ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh! ngôi nhà vừa xây dựng, đẹp lung linh.= =Tặng nội thất đầy đủ xịn sò ***** DT: 46m2 , 1 trệt, 2 lầu, sân thượng* Gồm: 4 PN, 1...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 45 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 45 m2 177,56 triệu/m2
      PHÚ NHUẬN- Cách Cây Cầu Qua Q. 1. Ngay ngã 4 khuvip ẩm thực Phan Xích Long- DT 45M; Ngang 5M, 4 tầng, logia thoáng, sân thượng , 3 phòng ngủ lớn...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 64 m2 215,63 triệu/m2
      contact 0928 788 *** Nguyễn Hoàng (chuyên bất động sản trung tâm). Thông tin chính xác 100 phần trăm tránh mất time KH. Xin cảm ơn.- Chỉ 100m ra phố...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Sửu - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      * Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, Xây dựng kiên cố.*DT: 3.6 x 11m ( 40 mét vuông) phong thủy tốt, công nhận đủ, nhà mới vô ở ngay.* Gồm: 4 PN, 4...
      Đường Phan Văn Sửu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      - Vị trí vô cùng thuận lợi đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. chính chủ cần bán để chuyển đổi nhu cầu sinh...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 43 m2 130,24 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lại ngôi nhà vừa xây 10/2023- DT: 3.4 x 13m, nở hậu 6m công nhận trên sổ 43 mét vuông.- Hiện trạng nhà vừa xây 100 phần ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 85 m2 258,83 triệu/m2
      Bán nhà số 26/11B - Nguyễn Bỉnh Khiêm - P. Đa Kao - Q1.DT: 85m (ngang 5.2 x 16.5m) nở hậu 6.4m.Nhà xây 1 trệt 1 lầu, đường thông ra đường Hoàng Sa, oto...
      số 26/11B Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 1, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 88 m2 179,55 triệu/m2
      contact 0928 788 *** Nguyễn Hoàng - để xem nhà và sổ trực tiếp, thông tin chính xác 100 phần trăm, nhà thật, TS thật. Xin cám ơn.- chính chủ thiện chí...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      - NHÀ CHỦ XÂY NHƯNG NAY KẸT TIỀN LẮM RỒI MUỐN bán gấp TRẢ NỢ NH- NGANG ĐẸP 4M - sổ hồng vuông vắn- hotline E CHỦ : 0909 585 ***
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      call ngay: 0901 478 *** Nhã Sala để xem nhà và xem sổ trực tiếp.- MT DT to tại khu vực Phú Nhuận mà tầm giá này rất khan hiếm.- DT: 4 x 30 (110  mét ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      * Cách MT chỉ 15m, hẻm nội bộ, an ninh, dân trí.- DT: 7,2 X 13,3m. Khuôn đất to hiếm có.- 3 tầng kiên cố chắc chắn, đầy đủ nội thất cao cấp, 5 phòng, WC...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!