Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.133 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 30 m2 71,67 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm tại trục đường rộng 5m. Thông thoáng. ô tô chạy thoải mái.- Hiện trạng nhà còn mới 90 phần trăm.- Bán kính 500m đầy đủ tiện ích như:...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 68 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 68 m2 235,3 triệu/m2
      Nhà rất đẹp - khu ẩm thực PXL - 6 tầng thang máy đầy đủ nội thất. 16.Nhà chính chủ xây đc Kiến trúc sư thiết kế tinh tế, đẹp và đáng tiền nhất trong phân...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      căn nhà phố thiết kế Châu Âu đường Lê Văn Sỹ - P. 13 - Phú Nhuận. Giáp Q. 3, Tân Bình.----------------------- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm sân để xe, phòng...
      Hẻm 536, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 44 m2 65,69 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngôi nhà Hoàng Hoa Thám, P. 6, Q. Bình Thạnh (sổ hồng riêng)- DT: 44m2. Ngang 4m dài 11m- Giá căn này 2 tỉ 890, còn thỏa thuận mạnh cho...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      * Bán nhà đường Nguyễn Minh Hoàng, 1 trệt 2 lầu, pháp lí rõ ràng.- Vị trí: Gần chợ Hoàng Hoa Thám 200m, giao thông thuận tiện di chuyển giữa các Q..- DT:...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 63 m2 42,7 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán nhanh NHÀ HẺM ÔTÔ 63m-2tỷ690(TL)Đ Nguyễn Bặc P3 Q. Tân Bình sổ sẵn- Đang cho thuê 14tr/tháng.- Nhà mới rất thích hợp xuống tiền đểmua đầu...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Quận 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chủ gửi cần bán nhanh nhà hẻm ôtô 60m2 - giá (TL) Đ Hoàng Sa, P. Võ Thị Sá, u Q. 3 sổ sẵn.- Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua đầu tư cho thuê lại....
      Đường Hoàng Sa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng tại Đường Ngô Thị Thu Minh - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      nhà mặt tiền thiết kế Châu Âu đường Ngô Thị Thu Minh - P. 3 - Tân Bình - gần chợ Phạm Văn Hai.-------------------------- Hiện trạng nhà mới, dọn vào ở đc...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 350 triệu

      350 triệu 0 m2
      CCG: Bán nhà.DT 4 x4,5m KDC hiện hữu.Vị trí 1 xẹt ngắn đường 3B VLB Bình Chánh.Nhà cửa đông đúc dân ở lương thiện nhiệt tình.Giá 350 tr bớt lộc ai cần gọi ...
      Đường 3B, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 64 m2 tại Phường 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Siêu phẩm nhà đẹp cạnh khu Cityland Gò Vấp.giá: Nhỉnh 3 tỉ xxx (TL).oto đỗ cửa - sát MT - tặng nội thất đầy đủ.----------------------------------DT: 64m2...
      Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 168 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trung Đông - Hóc Môn, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 168 m2 8,64 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà cấp 4 đường Trung Đông xã Thới Tam Thôn huyện Hóc Môn (cách thị trấn Hóc Môn 2 kilomet)- DT: 168 mét vuông, ngang 8m dài...
      Đường Trung Đông, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán nhanh NHÀ HẺM ÔTÔ 60m-3tỷ1(TL)Đ Bình Lợi P13 Q. Bình Thạnh sổ sẵn- Đang cho thuê 17tr/tháng.-Nhà mới rất thích hợp xuống tiền đểmua đầu tư...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 32 m2 104,69 triệu/m2
      - DT: 4 x 10m (CN 32m2), 1 trệt 1 lầu nhà cũ tiện sửa chữa xây mới.- Hẻm thực tế 3m5 thông ra Nguyễn Sơn.- Cách chợ Nguyễn Sơn 500m, khu vực trung tâm Q....
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 60 m2 215 triệu/m2
      Gia đình giải quyết công việc bán nhà Khu A75 Bạch Đằng, P2, TB.- DT: 4x15m. vuông vắn nhà mới. - KC: Trệt 3 lầu . Gồm 4  phòng ngủ, 5 phòng vệ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      BÁN NHÀ TT TÂN PHÚ - NGUYỄN SƠN _ 60M ( 4 15 ) BTCT 3 tầng một, LỬNG, 1 LẦU CÓ 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh NHÀ CÒN MỚI - ĐẸP VỀ Ở NGAY......
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 44 m2 80,69 triệu/m2
      Vị trí: Đặng Minh Trứ - P. 10 Tân Bình.DT: 4m x 11m, sổ vuông đẹp.KC: 2 tầng BTCT, 2  phòng ngủ, 2  toilet.Hẻm: ô tô 4.2m, thông ra Ni Sư Huỳnh...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 90 m2 85 triệu/m2
      Chủ ngộp giảm mạnh - DT to - không lo không chốt - Lâm Văn Bền P. Tân Kiểng Q. 7.một căn duy nhất - oto vào nhà - 2mt - hẻm thông - ngang hiếm 6m - nhỉnh 7...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 25 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 25 m2 110 triệu/m2
      ( Mã Số 117 ) ( P. 14 ) ( Q. 10 )SIÊU RẺ, 26 mét vuông, 2 TẦNG, RA 2 CĂN HXT, AN NINH, CHỈ NHỈNH 2 tỉ+ Đường Ba Tháng Hai P. 14 Q. 10 ++ DT : 5x5m...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!