Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.114 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      Ngõ thông - phân lô bàn cờ - gần oto tránh.Mô tả:Bán đất tặng nhà c4, chủ mới về không ở thì cho thuê ~ 5 - 6 tr/tháng.L/H Mr Tuấn Anh: 0987 512 ***
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 63 m2 147,62 triệu/m2
      Thanh Xuân 2 thoáng trước sau _ oto đỗ cửa cách phố 5m.Ô chờ thang máy. Chủ thiện chí bán.Khu phân lô Quân Đội, khu dân trí cao.Cách 50m Doanh Trại Q. đội...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàng Than - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư T2 và 3 mặt Phố Hàng Than Ba Đình đẹp ở ngay.- Vị trí trung tâm thuận lợi lõi phố cổ di chuyển đi đâu cũng tiện.- Nhà đẹp ở ngay thiết kế...
      Đường Hàng Than, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 42 m2 tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 42 m2 211,91 triệu/m2
      - ngôi nhà có vị trí lô góc cực đẹp, vài bước ra ô tô, gần hồ Ba Mẫu. Khu vực trung tâm, an sinh xã hội đẳng cấp, tiện ích xung quanh không thiếu thứ...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      + DT: 30 mét vuông.+ MT: 4m.+ Nhà xây 5 tầng, từ tầng 2 đua ra là 34 mét vuông.+ Chủ giám sát xây từ thô cho đến khi hoàn thiện.+ Nhà xây tâm...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 56 m2 183,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phân lô oto tránh, oto vào nhà ở Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân ngõ đẹp, rộng, thông sang Khương Trung, thông thương các phố...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 46 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 46 m2 128,27 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Lê Hồng Phong, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Quang Trung, Lê Lợi,...- Nhà...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 45 m2, hướng Đông - Nam tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng - thang máy ngay khu đô thị Trung Yên - Cầu Giấy. Nhà mới, ôtô tránh, vỉa hè, KD.Ngay khu đô thị Trung Yên tọa lạc tại vị trí đắc địa của...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 44 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 44 m2 145,46 triệu/m2
      Bán nhà Hồng tiến - bồ đề.DT 44m2 x 3,5 tầng dân xây chắc chắn.Đường trước nhà 3m thông xe 7 chỗ.Giá 6,4 tỉ có thỏa thuận.liên lạc: 0979 859 *** E Hoàng...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 82 m2 231,71 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt oto tránh, thông các phố lớn - vỉa hè - MT miên man - KD, cho thuê VP kết hợp ở đẳng cấp - dòng tiền cao - giá trị tích sản lớn.- DT:...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 31 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 31 m2 125,81 triệu/m2
      oto đỗ vào nhà - nhà mới kính coong - KD - sát khu đô thị Đô Nghĩa.- Nhà mặt ngõ oto đỗ cửa - vào nhà, có thể KD nhỏ như tạp hóa - cắt tóc gội đầu... Trăm...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 53 m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng tại Gia Thụy - trung tâm Q. Long Biên. Nhà do 2 vợ chồng tôi tự xây, rất cẩn thận, chắc chắn.Vị trí: Ngay gần ngã 4 phố Gia...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 32 m2 165,63 triệu/m2
      căn nhà phố Tân Mai 30m ra mặt phố - ngõ tương đối rộng - KD - 6 tầng đẹp ở ngay.DT 32 mét vuông x 6 tầng giá 5,3 tỉ (còn thỏa thuận).Nhà đc...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 70 m2 tại Phố Nguyễn Đình Thi - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phân lô tại phố Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ - thành phố Hà Nội. Nhà thiết kế 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn trên DT sổ 70m2, sổ phân...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Nhà cực đẹp, ở ngay. Nằm vị trí trung tâm Q. Ba Đình. Khu vực KD sầm uất. Giao thông thuận lợi, Đường thông các tuyến Hoàng hoa Thám, Văn Cao, Liễu Giai,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 55 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 55 m2 300 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp, oto tránh đỗ ngày đêm, cách phố vài bước chân.+ Nội thất tân cổ điển theo thiết kế riêng, hệ thống điện toàn căn nhà thông minh, điều...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Phố Yên Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 62 m2 188,71 triệu/m2
      Phân lô quân đội - oto chạy vòng quanh - thông sang - xây 7 tầng thang máy.Mô tả:+ Vị trí mặt ngõ đẹp, QH ổn định, ngay sát khu đô thị Ciputra, có khe...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 56 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      - Nằm tiếp giáp giữa 2 Q. Cầu Giấy và Tây Hồ. Vài bước chân ra mặt phố, ngắm trọn vẹn view Hồ Tây.- Tòa nhà 7T thang máy, thiết kế thông sàn rộng thoáng,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!