Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.114 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 58 m2 87,94 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà PHỐ CỔ NGỌC LÂM- XÂY TÂM HUYẾT ❌ ngôi nhà 4 tầng DT 58 mét vuông - gia đình xây ở kiên cố, tổng 4  phòng ngủ rộng , tặng nội thất...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Nhà đẹp Khương Đình Thanh Xuân cần bán 50 mét vuông MT 4,2m, giá nhỉnh 6 tỉ.Phố Khương Đình ngay ngã 4 Sở, thuộc trung tâm Q. Thanh Xuân, khu vực gần...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 29 tỷ

      29 tỷ 105 m2 276,2 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình 2 - 105 mét vuông nhiều thoáng - 7T thang máy thông số vàng - vỉa hè rộng bát ngát oto dừng đỗ ngày đêm - KD vp đỉnh...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà 30m2 x 5 tầng, đầy đủ nội thất, cách cổng vào khu đô thị vin Tây Mỗ 200m, giá 3.3 tỉ, liên hệ: 0865 137 ***.DT: 30m2.MT: 3.5m (nở hậu).Hướng:...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 9 tầng, 220 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 41 tỷ

      41 tỷ 220 m2 186,37 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ - tòa nhà căn hộ chung cư mini 220 mét vuông với 60 phòng cho thuê cực khủng khiếp dòng tiền gần 300tr/th - giấy phép XD,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Nhà này MT rộng lắm - ngõ to vỉa hè oto tránh nữa - nhà đẹp thật ấy về KD gì cũng thấy tiên cơ - ngõ này thông nên cả phố đều KD mà.Nhà đẹp ngõ 38 Phố Yên...
      Ngõ 38, Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 34 m2 tại Đường Tân Khai - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 34 m2 101,48 triệu/m2
      Ngõ Tân Khai - 10m ra oto - ngõ thông tứ tung - DT rộng - đủ công năng.- Nhà nằm ở vị trí rất đẹp ngõ ôtô thông ra ngõ 179 Vĩnh Hưng & 183 và ngõ 255 Lĩnh...
      Đường Tân Khai, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 8 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Me - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Nhà vị trí đẹp, khu VIP phố Đồng Me. Trước nhà 3 ô tô tránh nhau, ô tô vào nhà, vỉa hè rộng. Phù hợp vừa ở vừa KD đặc biệt là KD Spa. Nhà 8 tầng vừa mới...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Ở ngay - nhà mới - ngõ thông - ba gác đỗ đua - 15m ra phố chính - bãi đỗ cạnh nhà - chủ có lộc - tiện di chuyển thông quan nhân.Nhà có chủ là kiến trúc sư...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Mô tả:- Khu vực đông cư dân, dân trí cao, hạ tầng ngày càng hoàn thiện, văn minh, nhà nhà xây dựng cao tầng, sạch đẹp, KD sầm uất đa dạng loại hình.- Vị...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 47 m2 74,47 triệu/m2
      Hot! Bán nhà đẹp Trần Phú, Văn Quán dt 47m2 - 5 tầng - 3.5 tỉ - ngõ tương đối rộng - đường thông.Chính chủ cần bán nhà đẹp, dân xây đầy đủ công năng...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 75 m2 176 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2 - garage 3 oto - thang máy nhập - ở hay KD đều sướng - thiết kế kiểu pháp - xứng tầm đẳng cấp an sinh xã hội - đường thông...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 70 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 70 m2 237,15 triệu/m2
      Siêu phẩm! Phân lô vip nhà ở Quốc Hội - Lương Thế Vinh - Nam Từ Liêm - oto tránh, đỗ - KD văn phòng - nhà đẹp - 6 tầng thang máy.- Vị trí đắc địa, giao...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 37 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ 5 phòng khép kín Tây Hồ - Tây thuê 200 - 250 đô/phòng - 50m phố đi bộ Trịnh Công Sơn - 100m Lotte Mall - view Hồ Tây lộng gió.DT 37m2x6...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 33 m2 84,85 triệu/m2
      Bán nhà Thạch Bàn 33m2, 5 tầng oto đỗ cửa 5 tầng, 2. X tỉ.Nhà nằm ở vị trí giao thông thuận tiện, gân Aeon, cầu Vĩnh Tuy, cầu Thanh Trì, gần trường học, KDC...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Bán nhà Bát Khối - tặng nội thất đầy đủ - ô tô - đường thông tứ phía - ngần trường QT cấp 1,2,3 - BV Tâm Anh thông Cổ Linh - Hồng Tiến - Nguyễn Văn Cừ -...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 30 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 47 Khương Trung, ngay nút giao ngã 4 Sở, Nguyễn Trãi:- Nhà 5 tầng, DT 30 mét vuông/sàn.- Nhà tổng 5 ngủ, phục vụ nhu cầu ở đông người của...
      Ngõ 47, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      oto đỗ cửa vào nhà - KD - gần phố - vỉa hè - phân lô - trung tâm - ở hoặc làm văn phòng hoặc cho thuê đều tuyệt vời.* Mô tả:- Nhà nằm mặt ngõ phân lô vỉa hè...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!