Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.114 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 31 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 31 m2 111,3 triệu/m2
      Siêu phẩm, Di Trạch, oto vào nhà, lô góc, 5 tầng, KD, nhỉnh 3 tỉ.+ contact: 0969 686 *** em Quân thổ cư.+ Nhà xây mới, còn ngày nữa là hoàn thiện hết, vị...
      Đường 422B, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 110 m2 235,46 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà mặt ngõ, đường Nguyễn Lương Bằng, Q. Đống Đa, phân lô, ngõ ô tô tránh, xung quanh toàn văn phòng, công sở, NH, trường hợp, KD...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 35 m2 150 triệu/m2
      Siêu phẩm Bạch Mai Hai Bà Trưng 35 mét vuông 6 tầng 5.25 tỉ.Vị trí đẹp ngõ thông thoáng sạch đẹp, trước nhà rộng xe ba gác đỗ cửa. Dân trí văn minh,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà Lạc Long Quân vị trí kim cương 63.8m2x1T. MT: 3.8m ngay gần chợ, đủ tiện ích xung quanh.- MT KD khỏi chê. Ôtô tránh nhau, xây tòa văn phòng vừa ở...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà Di Trạch, dân xây, ngõ thông, gần 442b, 48m2x4t, nhỉnh 3 tỉ.+ liên hệ ngay: 0969 686 *** em Quân thổ cư.+ Nhà chủ xây tâm huyết, làm ăn có lộc nên...
      Đường 422B, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Mặt ngõ thông rộng nhà đẹp ở ngay bìa đỏ vuông đẹp tiện ích bạt ngàn.* Mô tả:- Vị trí nhà bán cách vài bước chân ra BV Hà Thành, Học Viện Âm Nhạc,... Giao...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 7 tầng, 101 m2 tại Đường Trường Chinh - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 101 m2 165,35 triệu/m2
      Siêu căn hộ chung cư dòng tiền đẳng cấp - cách mặt phố Trường Chinh 50m - nhà mới dòng tiền đỉnh 150 tr / tháng đầy đủ phòng cháy chữa cháy, thang...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Bán nhà đường Lê Đức Thọ, DT 48 mét vuông, MT 4.5m, sổ đẹp.Ngõ thông thoáng, đường oto 7 chỗ đỗ cửa, gần các tuyến phố các tuyến phố Hồ Tùng Mậu, Lê...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 43 m2 127,91 triệu/m2
      Nhà 6 tầng khung cột phố Cát Linh - Đống Đa, ngõ thông, KD, 43 mét vuông, giá chào 5.5 tỉ.+ Nhà thiết kế 6 tầng, khung cột rất chắc chắn, thửa đất...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Bán Di Trạch, 4 PN, sát oto, 36m2x4t, view 442b, chỉ 2.5 tỉ.+ liên hệ ngay: 0969 686 *** em Quân thổ cư.+ Nhà xây mới, vị trí đẹp, thiết kế hiện đại, mỗi...
      Đường 422B, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 23 tỷ

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      - Chính chủ gừi bán ngôi nhà phân lô đẹp nhất Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa.+ DT 75m2, 5 tầng, MT 5m.- ngôi nhà có thông số đẹp vị trí cũng hiếm nhà...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Bán nhà Vân Canh, 5 tầng, view đô thị, 2 thoáng, chỉ 2x tỉ.+ L/H: 0969 686 *** em Quân thổ cư.+ Nhà xây mới, lợi thế 2 thoáng nhà lúc nào cũng có ánh sáng...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp phân lô vip Trần Quốc Hoàn 65 mét vuông x 5T, MT 5.5m - oto tránh - KD - 12.8 tỉ.+ Tọa lạc trong khu phân lô vip thông bàn cờ, đường...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 58 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 58 m2 170,69 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ dịch vụ Gốc Đề lô góc.Toà căn hộ chung cư dịch vụ(nhà dòng tiền) 57 mét vuông x 7 tầng 16 phòng nội thất đầy đủ.Dòng tiền:...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 87 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 87 m2 68,86 triệu/m2
      khu đô thị Đô Nghĩa - tương lai mặt Vành Đai 4 - nhà mới kính coong - nhà để xe oto - KD.- Nhà mặt ngõ 1 trên mặt đê Yên Nghĩa, tương lai hạ đê sẽ trở...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Ngọc Thuỵ, Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần khu đô thị Khai Sơn, Trường Quốc Tế Việt Pháp, cầu Chương Dương, oto đi từ ngoài phố vào...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Bán nhà Minh Khai - phân lô - thang máy - oto tránh - vỉa hè - hai thoáng DT 55m2 12.5 tỉ.+ Nhà bán nằm trong khu phân lô Minh Khai, khu phân lô rất hiếm...
      Ngõ 191, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Nhà đẹp chủ tự xây, phân lô, ô tô đỗ cửa, vào nhà, KD, siêu hiếm.Bán nhà Thạch Bàn. DT 50 mét vuông. MT 4,5m. Giá chỉ 7,3 tỉ.Mô tả:Nhà đẹp, phân lô...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!