Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.115 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Cần Tiền bán ngay Nhà Cầu Giấy - Tặng Hết Nội Thất - Gần ô tô - Ngõ Thông - 36m - 5 Tầng Nhà tâm huyết làm nội thất xịn còn mới. Khách chỉ việc về ở. ngõ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỗ Lao - Hà Đông, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 56 m2 255,36 triệu/m2
      Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, garage oto.Nằm trong khu phân lô có vỉa hè, oto chạy vòng quanh. Vị trí đẹp ngõ to như phố, ngõ thông bàn cờ Sổ vuông ...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ngõ nông, gần oto khu vực Lê Đức Thọ, Phú Đô, Hàm Nghi trung tâm Q. Nam Từ Liêm. Thông số như sau: DTSD 52m2 x5 tầng đổ full mái.+ Nhà dân xây...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 52 m2 169,24 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán ngôi nhà phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng. + DT 52m x 5 tầng,MT rộng bề thế.Chủ tự xây dựng KCBT cực kỳ chắc chắn, các phòng đều...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Nhà đẹp 3 tầng 80m, chủ tự xây cực kỳ cẩn thận- Vị trí cực đẹp, cách trường học 30m, cách hồ điều hòa 200m- Đường oto tải tránh, vỉa hè 3m, KD thoải mái -...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 51 m2 124,51 triệu/m2
      "VỊ TRÍ SIÊU VIP ĐẮC ĐỊA - MUA Ở HAY ĐẦU TƯ QUÁ NGON - HIẾM CÓ CĂN THỨ 2+ Khu vực dân trí cao, rất nhiều sinh viên đang học tập và sinh sống, gần chợ, tầu...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 7 tầng, 57 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 57 m2 236,85 triệu/m2
      KD - 7 TẦNG THANG MÁY KÍNH khôngONG CHẠY- HIẾM - - oto VÀO NHÀ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - CHO THUÊ VĂN PHÒNG THÔNG SÀN - Nhà DT 57m2 MT 4.7m thiết kế vừa ở vừa KD...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 53 m2 tại Đường Đồng Me - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 53 m2 120,76 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà Đồng Me Mễ Trì 53m2 5 tầng 9PKK cho thuê 40tr/thángThông số như sau: DTSD 53m2 x5 tầng đổ full mái.+ Nhà dân xây dựng kiên cố, vững chắc từ...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
      BÁN TOÀ CCMN MỚI KHU VIP HOÀNG CẦU - 6 TẦNG - THANG MÁY - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - nội thất đầy đủ XỊN - NGÕ THẲNG CÁCH PHỐ 30 MÉT- Vị trí: Nhà trong ngõ ba...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 112 m2 183,04 triệu/m2
      Bán nhà Liên Cơ - Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, lô góc vỉa hè, ôtô tránh, KD, 112m2 x 5T, chỉ 20,5 tỉ.- Chú Long chuyển về ở với con trai nên cần bán ngôi ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 46 m2 260,87 triệu/m2
      Thông số nhà:x.x.x Trần Cung DT 46 diện tích sử dụng T2 : 55 mét vuông Số tầng : 6 MT: 4.6 12 tỉ x.x.x Trần Cung DT 46 diện tích sử dụng T2 :...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 48 m2 114,38 triệu/m2
      Mót Bán Nhà Đẹp Vạn Phúc, Ba Đình 48m2 Nhỉnh 5tỉ _ 30m Phố, Trước Nhà 3m L/H: O365'712'127 !!! - em Thuý _ Phố vip, trung Tâm Ba Đình, nhiều khách tìm kiếm,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 50 m2 246 triệu/m2
      PHÂN LÔ - THÔNG TỨ PHÍA - 15M 16 CHỖ ĐỖ - oto 7 CHỖ ĐUA - garage - NHÀ ĐẸP - đầy đủ nội thất - KD VĂN PHÒNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - DÂN TRÍ CAO .DT:...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 55 m2 263,64 triệu/m2
      X.XC TRẦN CUNG DT: 55 mét vuông 6 TẦNG MT 4.1 GIÁ 14.5 tỉX.XD TRẦN CUNG DT: 54 mét vuông 6 TẦNG MT 4.1 GIÁ 14.5 tỉVị trí đẹp đoạn Trần Cung...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 128 m2 tại Đường Đình Thôn, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 128 m2 131,25 triệu/m2
      Hàng tuyển! CCMN khu người Hàn - Đình Thôn, Mễ Trì - doanh thu khủng - phòng cháy chữa cháy an toàn - ngõ 3m - lô góc.DT 128 mét vuông, MT 7m rất...
      Đường Đình Thôn, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 61 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 61 m2 214,76 triệu/m2
      * Tôi chính chủ bán nhà khu phố khu Lê Văn Lương đường oto - Cầu Giấy . Rất đẹp cho ở và KD. DT 61m2. Giá 13,1 tỉ. * NGÕ oto - KD - NHÀ ĐẸP CHỦ TỰ XÂY -...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 108 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 108 m2 194,45 triệu/m2
      - Chú Long chuyển về ở với con trai nên cần bán ngôi nhà siêu đẹp Nguyễn Cơ Thạch, khu trung tâm hành chính Nam Từ Liêm, vô vàn tiện ích.- Trung Tâm Nam Từ...

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu phân lô ngõ 52 phố Quan Nhân, Trung Hòa, Cầu Giấy DT bìa đỏ 60m, MT 5.4m, Đông NamThiết kế:+Tầng 1 làm nhà để xe ô tô để xe...
      Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!