Thông tin mô tả
Có việc gia đình gấp. Chủ
Phía sau 6 phòng trọ: 3 phòng
Hiện giờ đang cho thuê thu nhập trên 10tr/1tháng ổn định.
Chủ mới
Nhà hẻm 3m, cách đường chính 100m.
Quan tâm
Giá: 3,1 Tỷ
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 30,69 Triệu/m2
952907
Mua bán
Có việc gia đình gấp. Chủ
Phía sau 6 phòng trọ: 3 phòng
Hiện giờ đang cho thuê thu nhập trên 10tr/1tháng ổn định.
Chủ mới
Nhà hẻm 3m, cách đường chính 100m.
Quan tâm
Phạm Thị Tường Vi
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2