Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.114 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Bán Nhà 40m2 x 4 tầng,oto đỗ cổng,có sân riêng để xe,nhà 2 mặt thoáng trước sau,giá 3.65 tỉ,call ngay:0865 137 ***DT : 40mMT : 3.5mHướng : Tây pháp lí...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      Bán nhà mặt tiền Vọng, Hai Bà Trưng - khu cán bộ cao cấp - an ninh 24/24 - thang máy nhập - vỉa hè - oto tránh - liên lạc 0914 339 ***- Chính chủ gửi bán...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 45 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 45 m2 260 triệu/m2
      Vị trí:Trung tâm Q. Đống Đa, oto tránh KD tốt.Nhà thiết kế 3 PN, đẹp hiện đại, chủ làm có tâm, xem là chốt.Gần Hoàng Cầu, Trần Quang Diệu, Trung Liệt tiện...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 46 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng mặt phố Hoàng Diệu, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Lê Hồng Phong, Lê Lợi,...DT...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 33 m2 140,91 triệu/m2
      Nhà mới ngay Big C Long Biên.- Căn 1: Giá 4,65 tỉ; DT 33m2; MT 4.45m. Đông Bắc. Có 2 mặt thoáng.- Căn 2: Giá 4.15 tỉ; DT 30m2; MT 4.05m. Đông Bắc.Kết cấu...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 49 m2 128,58 triệu/m2
      DT 49 m2 cao 4T MT 3.6 m giá chào 6.3 tỉ Bắc Từ Liêm.Xuân Đỉnh - giáp Xuân La - Võ Chí Công nhà dân xây - ở luôn.Mô tả:+ Vị trí cực đẹp. Ngay đầu Xuân Đỉnh...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Hà Đông, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 34 m2 136,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà vừa xây Ngô Thì Sỹ, Vạn Phúc, Hà Đông.- DT bìa đỏ 34 mét vuông, DTXD 38 mét vuông*4 tầng, nhà thiết kế hiện đại theo phong...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Liệt - Đống Đa, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 45 m2 124,23 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay ngõ thông rộng gần phố - thoáng sáng.* Mô tả:- Nhà mình bán cách mặt phố 50m, ngõ trước nhà xe máy tránh nhau, ngõ thông ra Thái Hà, Nguyễn...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 26 tỷ

      26 tỷ 64 m2 406,25 triệu/m2
      Siêu phẩm Tây Hồ ngõ oto tránh - ngay Hồ Tây KD đỉnh - khu vực siêu vip - siêu hiếm.- DT: 64m2x5 tầng MT 3,9m.+ Nhà mặt ngõ to như phố, đường trước nhà oto...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      Bán nhà Đa Sỹ - Hà Trì, Kiến Hưng 30/33 mét vuông, 5 tầng ngõ thông oto đỗ 10m giá 3,7 tỉ có thỏa thuận.* Thông số nhà:- DT: 30/33 mét vuông.-...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 49 m2 128,58 triệu/m2
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 82 m2 182,93 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, ngõ thông rộng thoáng, buôn bán sầm uất, nhu cầu thuê nhà cao.- DT 82m2, 8 tầng thang máy, MT 4.5m.- Nhà xây mới, thiết kế dạng căn hộ ...
      Ngõ 8, Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Nhà dân xây chắc chắn.Ngõ to rộng oto đỗ của vào nhà đều đc.Khu vực thoáng mát dân trí cao.Hưởng trọn tiện ích của vinhome Riverside.Gần trường học cấp 1,2,3.
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt - ở ngay - sổ vuông - thoáng trước sau.DT 30 mét vuông x 4 tầng - 3.9 tỉ.* Mô tả,- Trung tâm Cầu Giấy, nhà có nhiều đường...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 6 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 56 m2 194,65 triệu/m2
      Tòa CCMN Nguyễn Khang - 56m2x6T - Thang máy - Doanh thu 900tr/năm - 15 phòng đầy đủ nội thất.- Vị trí siêu đẹp cách vài ph đi bộ ra mặt phố, trước nhà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      Hiếm! Bạch Mai, Hai Bà Trưng, nhà mới 37m2 5 tầng, 3 ngủ, thoáng trước sau, chủ chào 3 tỉ 9 (còn thỏa thuận).Hồng Thúy nhà đẹp: 0384 601 *** uy tín, ảnh...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 136 m2, mặt tiền 11m tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 136 m2 231,62 triệu/m2
      Khu căn biệt thự giới thượng lưu, trâm anh, thế phiệt - MT hoa hậu - nhiều oto tránh, đỗ thoải mái - căn duy nhất bán - thang máy - nội thất đẳng cấp.-...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Độc nhất vô nhị - giá vừa rẻ hơn thị trường - vị trí đẹp - phố Hoàng Cầu - phân lô oto tránh - nhà to ngõ tương đối rộng - nhà để xe oto ngủ ngon trong...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!