Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.114 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 44 m2 tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 44 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Nhật Tảo tiếp giáp với Ciputra, ngõ nông gần phố, gần oto, vài bước chân ra chỗ gửi oto.Nhà dân tự xây dựng chắc chắnVới DT 44...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đê La Thành - Ba Đình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      Sơn K Thiên Phúc. Mô tả: Nhà tọa lạc tại vị trí cực đẹp, ngõ thông tứ tung, đi từ 10 Láng Hạ - La Thành - Thành Công vào đều đẹp. Khu vực tiện ích đỉnh cao,...
      491, Đường Đê La Thành, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Nguyễn Văn cừ - Long biên - ngay ngã 4 Hồng Tiến và BV Tâm Anh - công viên HC Goden.- DT 75 mét vuông 6 tầng thang máy....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 1 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 6,63 tỷ

      6.63 tỷ 102 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất hơn 100  mét vuông tại Trâu Quỳ, Gia Lâm, TP Hà Nội.Hiện tại đang có dãy nhà trọ cho thuê full phòng dòng tiền ổn...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 110 m2 186,37 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ - tòa nhà căn hộ mini 110m2 cho thuê dòng tiền cực phẩm 150tr/th - có GPXD, phòng cháy chữa cháy đầy đủ - thang máy - thang thoát...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 94 m2 127,66 triệu/m2
      + Tôi cần bán nhà khu đô thị Văn Phú, Phú La, Hà Đông, vị trí đẹp siêu đẹp, gần trường trường Trung học cơ sở và THPT Marie Curie Văn Phú, trường cấp...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 68 m2 122,8 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, oto vào nhà, thang máy, nhà mới ở luôn.- Vị trí đẹp nhất Q. Thanh Xuân, khu vực phân lô quân đội, ở...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 78 m2 tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 78 m2 211,54 triệu/m2
      View thoáng vĩnh viễn, đối diện là bãi gửi siêu to khổng lồ, hàng trăm oto. DT 78 mét vuông, 5 tầng, MT đẹp 4m. Đang cho thuê vui cho có người giữ nhà...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Phân lô vip Q. Hai Bà Trưng, 6 tầng thang máy, nội thất chủ để lại.DT 80m2, 6 tầng, MT 5m, 2x tỉ.Có thỏa thuận.+ Trung tâm Q. Hai Bà Trưng phân lô oto...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 11 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 66 m2 340,91 triệu/m2
      Bán nhà lê đức thọ - 10,5 tầng hiếm nhất khu vực - thông số vàng 66m2 MT 6m - KD gì cũng đc - chủ đang cho thuê vận hành khai thác hàng trăm tr 1 tháng -...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Quất - Thượng Thanh - Long Biên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà gần phố Ngọc Lâm - hàng xóm công viên Ngọc Thuỵ mới - 6  phòng ngủ - mới tinh - giá chỉ 4. X tỉ.* ngõ tương đối rộng sạch đẹp, ô tô đỗ sát...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 30 m2 99,67 triệu/m2
      Hiếm còn căn thứ 2 ở Lai Xá - Kim Chung.Nhà 5 tầng xây đẹp giá nhỉnh 2 tỉ.Công năng 3 PN rộng.150m ra QL32, 100m ra chợ.500 trường cấp 1,2,3, khu vui...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 65 m2 127,7 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, oto vào nhà, thang máy, nhà mới ở luôn.- Vị trí đẹp nhất Q. Thanh Xuân, khu vực phân lô quân đội, ở cực...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      __ hotel số 1 Nguyễn Hoàng DT 80m nhà 6 tầng có thang máy, MT 5m*** Vị trí đẹp ngay cạnh bến xe mỹ đình nhộn nhịp ngày đêm, các tòa văn phòng lớn, xung...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m , giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 70 m2 122,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân, oto tránh trước nhà, KD sầm uất, nhà mới ở luôn.- Vị trí đẹp nhất Q. Thanh Xuân, khu vực phân lô quân đội, ở...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 65 m2 203,85 triệu/m2
      Bán nhà Đặng Thùy Trâm, Hoàng Quốc Việt gần ĐH Điện Lực, 65 mét vuông x 4T giá 13 tỉ 25.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy, ngõ thông gần nhiều tuyến...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 31 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      TÂY SƠN ĐỐNG ĐA GẦN oto NHÀ MỚI ĐÓN TẾT 2 THOÁNG GẦN PHỐ DÂN XÂY siêu hiếm. Nhà 31m² chủ tự xây 4 tầng, chắc chắn, do chuyển công tác vào nam nên muốn...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Phường Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Siêu phẩm Đống Đa - oto đỗ cổng - thiết kế hiện đại - tặng đầy đủ nội thất.chính chủ nhờ bán ngôi nhà ngay Hồ Linh Quang DT 60m2*4T MT 3.3m vì chuyển...
      Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!