Thông tin mô tả
llllll
DT 8,7x 36 nở hậu 9m4 ( 313
Trước nhà có 2 Kiot đang cho thuê
Nhà 1 phòng thờ + 3
Giá : 11ty500tr
Giá: 11,5 Tỷ
Diện tích: 313 m2
Giá/m2: 36,74 Triệu/m2
953053
Mua bán
llllll
DT 8,7x 36 nở hậu 9m4 ( 313
Trước nhà có 2 Kiot đang cho thuê
Nhà 1 phòng thờ + 3
Giá : 11ty500tr
Thiện Bùi
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2,2 tỷ
80 m2
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2