Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.114 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      - Nhà ở vị trí đẹp - giao thông thuận lợi - gần công viên Hoà Bình - Phạm Văn Đồng - BV E.- Hàng xóm thân thiện - an ninh đảm bảo - dân trí cao.- Chủ...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      B
      Lan Anh - Chuyên Tư Vấn Pháp Lý , Nhận Ký Gửi Mua Bán Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 80 m2 320 triệu/m2
      - Nhà bán nằm trong khu phân lô Hoàng Cầu, ngay gần Q. ủy Đống Đa. Đi từ vườn hoa Trần Quang Diệu, Võ Văn Dũng, Nguyễn Lương Bằng, Thái Hà, Tây Sơn.- căn ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 99 m2 136,37 triệu/m2
      Dòng tiền CCMN có gác xép(hiếm có).chào bán 421 Xuân Đỉnh.- Khu vực hot, tiềm năng tăng giá cao, sát Ciputra, Ngoại Giao Đoàn.- Tổng 20 phòng đầy đủ nội ...
      Ngõ 421, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 7 tầng, 110 m2 tại Đường Bưởi - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 110 m2 236,37 triệu/m2
      Nhà đc xây trên DT 110m2, thiết kế tầng 1 nhà để xe oto để đc 2 xe. Kho chứa đồ, khe thoáng phía sau. Thông sang Đội Cấn, Đào Tấn, Nguyễn Chí Thanh, Văn...
      Đường Bưởi, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      Nhà mới tinh ngay Thái Hà đi vào - 2 thoáng, đường trước nhà 3,5m - cách phố 30m 1 ngoặt - sổ vuông - ở ngay.- Vị trí nhà quá là đẹp, không có giá nào tốt...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 64 m2 332,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT vị trí siêu đẹp tại Nghĩa Tân tiện KD mọi lĩnh vực.Phù hợp cho khách mua đập đi xây toà nhà văn phòng, hotel.DT: 64m2x4 tầng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 128 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà tại Cầu Giấy.- DT: 128m2 mt khoảng8m 6,5 tầng hoàn thiện full NT có ảnh kèm theo.- Thang máy nhập khẩu chất lượng.- Đường trước nhà ô ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 68 m2 tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 68 m2 463,24 triệu/m2
      Trích Sài Hồ Tây 68 mét vuông x 7 Tầng thang máy vỉa hè rộng view ngắm trọn Hồ Tây Vị trí đẹp nhất phố - 31.5 tỉ (thỏa thuận).Nhà đẹp 7 tầng thang...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 40 m2 158,75 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Pháo Đài Láng, Q. Đống Đa, cách 2 nhà ra phố ngõ thông KD.S 40m2 x 7 tầng x 4.5m MT.Thiết kế ngôi nhà: Nhà chủ vừa xây thiết kế hiện đầy...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 70 m2 185 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố, ở luôn.Nhà 2 mặt đường, 2 MT trước sau, nên phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng.Giao cắt Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Phong...
      106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 8 tầng, 46 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 46 m2 173,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Hoàng Văn Thái Thanh Xuân 46 mét vuông 7 tầng thang máy giá 8 tỉ.Nhà mới - lô góc - thang máy - ngõ thông gần oto.- Nhà lô góc,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      bán nhanh nhà Mỹ Đình, DT 35m2, xây 5 tầng, oto đỗ cổng, ngõ tương đối rộng xe ba gác chạy, nhà mới, dọn tới là ở ngay, nhiều tiện ích gần chợ gần...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Mr. Ngọc Anh - Kts Nhà Đất Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Quang Lãm - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      bán nhanh nhà đep Quang Lãm Hà Đông ngõ nông, thông, gần oto giá nhỉnh 2 tỉ.- DT 32 mét vuông*5 tầng.- Gần chợ xốm, khu vực đang phát triển càng nhộn...
      Đường Quang Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 46 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 46 m2 226,09 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô vip của Q. Cầu Giấy, an ninh cực kì tốt toàn các quan chức, dân trí đảm bảo.Nhà nằm trong khu phân lô, đường rộng oto qua lại, vào...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 50 m2 254 triệu/m2
      Siêu phẩm Đống Đa oto tránh - KD đỉnh - cách phố 20m - tiện ích khỏi bàn.* Mô tả:- Vị trí đẹp nhất ngõ, trước nhà rộng hơn 3m oto vào nhà, cách mặt phố 20m....
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      - Nhà chính chủ mua đất tự xây rất tâm huyết, nguồn gốc đất sạch, ở đã lâu rất lộc, thuộc khu phân lô cán bộ ĐH Thủy Lợi, view sân Tennis cực kỳ thoáng đẹp,...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, S: 56 mét vuông, 5 tầng, oto, KD, giá 6,3 tỉ.+ Nhà ở vị đắc địa, ngõ thông, thoáng, sạch sẽ, oto đỗ, KD nhỏ. Khu vực tập...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 27 m2 tại Đường Gốc Đề - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 27 m2 107,41 triệu/m2
      Gốc Đề DT 27 mét vuông giá 2.9 tỉ, trung tâm Hai Bà Trưng. Gần chợ KD sầm uất.Gần trường học, BV. Giá nhà tại khu Hai Bà Trưng ngày càng lên cao.Nhà...
      Gốc Đề, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!