Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.113 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Cần bán nhà Thụy Phương, 40m2 x 3 tầng, MT hơn 6m, giá chỉ hơn 2 tỉ.oto đỗ cách 1 nhà - vị trí đắc địa - KDC yên tĩnh - gần phố.+ Nhà 3 tầng cũ (cửa kính to...
      Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 32 m2 90,32 triệu/m2
      Hiếm hơn 2 tỉ sẵn nhà 4 tầng MT 5m - gần Aeon Mall Long Biên.ngôi nhà 4 tầng DT 32 mét vuông - MT rộng gần 5m - nhà thoáng mát 2 bên.Vị trí gần ngã ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Thạch Bàn gần Aeon_60m2_4t_oto đỗ cổng_nhỉnh 4tỉ.- Hiện nhà vừa xây rất đẹp, chắc chắn, DT rộng, oto đỗ cổng thuận tiện, 3 bước ra ngõ...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 31 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 31 m2 62,91 triệu/m2
      Nhà đông người nên gia đình muốn bán lại căn tập thể Kim Liên để mua nhà rộng hơn..- Vị trí: B12 Khu tập thể Kim Liên, đường Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, TP ...
      Dự án B7 - B10 Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
      b
      công ty cổ phần đầu tư thương mại bft Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 58 m2 387,94 triệu/m2
      Phân lô vip Mai Dịch - 7 tầng thang máy - thoáng 2 mặt trước sau - đường vỉa hè oto tải tránh nhau - KD - văn phòng.- Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất phố....
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Siêu phẩm Mỹ Đình mặt ngõ - KD - oto - nhà đẹp - 10m mặt phố.Mô tả:- Vị trí đẹp, ngõ thông tứ tung, oto đậu cửa, KD sầm uất.- Khu vực đông cư dân, người đi...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      cực hiếm - Phân Lô Hoàng Cầu, Trần Quang Diệu - oto tránh - vỉa hè - KD.* Mô tả:- Bán nhà phân lô phố Hoàng Cầu, vỉa hè rộng oto tránh nhau. KD văn phòng...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 46 m2 57,61 triệu/m2
      - NHÀ DÂN XÂY- GẦN oto GẦN CHỢ - TIỆN ÍCH Ở SƯỚNG - TẶNG NỘI THẤT - Vị trí trung tâm tổ 13 Thạch Bàn, ngay gần chợ Đồng Dinh, bán kính 300m là trường ...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 30 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      siêu hiếm - oto tránh - ngõ to như phố - nhà mới - thiết kế hiện đại.Phố Tư Đình ngay gần cầu Vĩnh Tuy, TTTM Aeon Mall, trường mẫu giáo, c1,2, BV đa khoa...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ái Mộ, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Do nhu cầu chuyển vào Nam sinh sống, cần bán gấp ngôi nhà tại phố Ái Mộ, Long Biên, thành phố Hà Nội.- DT: 32m2.- MT: 4,65m.- Nhà lô góc 2 MT, xây 6...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 52 m2 140,39 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Võ Chí Công nhà vừa xây đc mấy năm, nhà 2 thoáng, có sẵn ô chờ thang máy.Nhà nằm gần chợ Bưởi, giao thông thuận tiện di chuyển.DT 52...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 56 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      Phân Lô Quân Đội Phố VIP Quần Ngựa ô tô Đỗ Cửa Nhà Dân Xây DT 56m.Giá 10 tỉ.+ Ngõ 4 Quần Ngựa là ngõ VIP nhất khu vực Văn Cao - Quần Ngựa - ô tô tránh...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 110 m2 142,73 triệu/m2
      - DT 110m2 MT 5,4m, nhà 4 tầng thiết kế kiểu căn biệt thự, 3 mặt thoáng các phòng đều có ánh sáng tự nhiên. bìa đỏ chính chủ.- Ngõ thoáng rộng 4,5m oto...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 97 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyên Hồng, giá 34,9 tỷ

      34.9 tỷ 97 m2 359,8 triệu/m2
      cực hiếm, mặt ngõ Nguyên Hồng đẹp hơn mặt phố. Nhà hai mặt ngõ oto tránh trước sau KD đẳng cấp. DT tầng 1 là 85 mét vuông, từ tầng 2 đua ra là...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 43 m2 136,05 triệu/m2
      - căn nhà phố Thạch Bàn Q. Long Biên, gần hồ điều hòa Thạch Bàn.- Nhà dân xây, hai thoáng, nhà để xe 7 chỗ thoải mái vào nhà, trước nhà oto tránh, dừng...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      CC CẦN BÁN NHÀ ĐẤT TẠI ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG 60M -LÔ GÓC, oto SÁT NHÀ, MT 5.5, 4 TẦNG 11,8 tỉ - KHU VỰC PHÁT TRIỂN MẠNH THUỘC Q. CẦU GIẤY - HẠ TẦNG ỔN ĐỊNH -...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2, hướng Nam tại Xã Bích Hòa - Thanh Oai, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 40 m2 46,75 triệu/m2
      Bán nhà đón tết 2024.Căn 40 mét vuông x 2 tầng + 2 PN.Căn 41 mét vuông 3 tâng + 3 PN.Tại Bích Hoà, Thanh Oai, Thủ đô Hà Nội.- Nở hậu, ngõ ...
      Xã Bích Hòa, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Trương Định - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      siêu hiếm! ô tô quanh nhà, phố Trương Định Q. Hoàng Mai 35 mét vuông x 6 tầng nhỉnh 4 tỉ.- bán nhanh nhà mặt tiền Trương Định Q. Hoàng Mai...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!