Thông tin mô tả
Ngộp nợ cần bán nhà gấp rộng 407
-
- Ngang 15,5 m dài 27m ( đất hình chữ nhật rất đẹp
-
- Đường nhựa Bình Minh 06 rộng 7mét
-
- Cách đường
- Lý do bán:
- Giá: chỉ 4,5
Giá: 4,5 Tỷ
Diện tích: 407 m2
Giá/m2: 11,06 Triệu/m2
953047
Mua bán
Ngộp nợ cần bán nhà gấp rộng 407
-
- Ngang 15,5 m dài 27m ( đất hình chữ nhật rất đẹp
-
- Đường nhựa Bình Minh 06 rộng 7mét
-
- Cách đường
- Lý do bán:
- Giá: chỉ 4,5
Huỳnh Thị Mai
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1 tỷ
42 m2
Đường Quốc lộ 1A, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
198 tỷ
13500 m2
Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
750 triệu
36 m2
Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
5,5 triệu
294 m2