Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.107 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 38 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 38 m2 85,53 triệu/m2
      Nhà ông anh tự xây 38 mét vuông x 4 tầng trong đê Yên Nghĩa.Đường trước nhà dải nhựa 4.5m, cần bán gấp. 3.2x tỉ.Gần ngay chợ Yên Nghĩa, KD tốt.Nhà tự...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 51 m2 139,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Triều Khúc, Q. Thanh Xuân oto đỗ cửa - mặt ngõ thông.Đường Triều Khúc dài 1,2 kilomet, rộng 7 - 10m. Đi từ ngã 3 giao cắt đường...
      221, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 33 m2 80,31 triệu/m2
      Gần oto, Mậu Lương 33 mét vuông xây 3 ngủ chỉ hơn 2.6 tỉ Kiến Hưng, Hà Đông.Trung tâm Hà Đông, giá tốt nhũn, gần chỗ oto đỗ, gần chợ.Sát KĐT Xa La,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 35 m2 50 triệu/m2
      CC bán nhà 35 mét vuông x 2.5 tầng Yên Nghĩa. Giá 1.7x tỉ.Nhà tự xây, kiên cố chắc chắn. Thiết kế tầng lệch rất thoáng.Gần ngay trường cấp 1 Yên...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      - Bác tôi cần bán nhanh nhà 4 tầng khu phân lô Hoàng Quốc Việt, Phạm Tuấn Tài, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.DT 65 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, giá 11 tỉ - Vị trí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      Nội dung : Chính Chủ Bán nhà Kim Giang đẹp 32m2 4 tầng chỉ 2,8 ty có thỏa thuận, cách oto 50M Nhà ngay sát KĐT The Menor, cạnh Chợ Quang.* Đi Linh Đàm,...
      Đường Kim Giang, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 11m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      - căn biệt thự siêu mộng mơ giữa lòng thủ đô tại Q. Hai Bà Trưng, phố cổ Q. Hai Bà Trưng tiếp giáp Q. Hoàn Kiếm, trước nhà oto ra vào 10m ra mặt phố, KD...
      Phố Lò Đúc, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 53 m2 166,04 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Trần Phú, Q. Hà Đông oto đỗ cửa - mặt ngõ thông - KD đỉnh.Đường Trần Phú thuộc địa phận 2 P. Mỗ Lao và Văn Quán Q. Hà Đông - thành phố Hà ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Đại La, lô góc 3 thoáng - ba gác tránh xe máy - nhà còn mới - sân trước nhà rộng thênh thang - dân tự xây - về ở luôn 36 mét vuông...
      Phố Đại La, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 70 m2 257,15 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Nguyễn Đình Chiểu 10m ra phố, View công viên Lê Nin cực đẹp. Trung tâm Q. Hai Bà Trưng. DT 70m2, 4T. Giá 18 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực đẹp nằm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      A. Ngọc Anh: 0941 006 ***.Bán nhà siêu hiếm phố Hoa Bằng, Yên Hoà, Cầu Giấy, đất phân lô, 2 thoáng trước sau DT 55m2 x 3 tầng, giá chỉ hơn 7 tỉ.Vị trí: ngõ...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Kts. Ngọc Anh (nhà Đất) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 31 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 31 m2 156,46 triệu/m2
      Bán Nhà Thái Hà 3 Tầng MT 6m. Nhỉnh 4 tỉ. Trước nhà rộng 4m, 2 mặt thoáng. Cực gần Phố. VIP THÁI HÀ 2 MẶT THOÁNG - 3 NGỦ - 3 GÁC ĐỖ CỬA.* Mô tả:+ Vị trí...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      + Bán nhà Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, HN. 6 tầng *70m2 MT 4.5m, thang máy xịn, đường trước nhà 10m. + vị trí đẹp 10m ra đường Hồ Tùng Mậu, KD, sapa, phòng khám,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ TRẦN QUỐC HOÀN 55m² X 5T - MT 5.6M - nhà để xe oto - KD - CHỈ 12 tỉ+ Vị trí nằm trong khu phân lô bàn cờ thông các ngã toàn cán bộ cực...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 75 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 20,3 tỷ

      20.3 tỷ 75 m2 270,67 triệu/m2
      Tuyệt phẩm! Phân lô - hai mặt ngõ oto - Ngụy Như khôngn Tum - Thanh Xuân - vỉa hè - KD sầm uất - MT khủng.- Vị trí siêu đẹp, trung tâm Q. Thanh Xuân giao...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Dương Văn Bé hàng xóm Time City, Sunshine 5 tầng 48 mét vuông giá 5 tỉ.- Nhà dân xây chắc chắn, phong cách tân cổ điển, công...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 35 m2 113,15 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí đẹp, lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.- Đẹp như mới - ở luôn.- Chủ tặng toàn bộ nội thất, chủ mới chỉ việc xách va li đến ở luôn.- Nhà khu vực...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Khương - Đống Đa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 47 m2 170,22 triệu/m2
      NHÀ CÁCH MẶT PHỐ 15M - KD - NGÕ oto -THÔNG SANG CHÙA BỘC Khu vực có tốc độ phát triển nhanh nhất Q. Đống Đa, phố mới Tam Khương to đẹp, vỉa hè rộng rãi....
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!