Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.107 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 27 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 27 m2 161,12 triệu/m2
      Gấp bán nhà cực hiếm giảm liền 4.35 tỉ phố Lê Thanh Nghị 27m2 4 tầng MT 3m Hai Bà Trưng. hotline, 0915 222 ***Cường căn nhà phố).Mô tả:Vị trí đắc địa,...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 38 m2 51,32 triệu/m2
      giá cực rẻ Hà Đông, oto đỗ cách 1 nhà, DT 38m2, 3 tầng, gần bến xe Yên Nghĩa, giá chốt cực rẻ.DT 38m2, 3 tầng MT 3,6m. Giá 1,99 tỉ.+ Nhà 3 tầng tại Yên...
      Đường Nghĩa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi căn biệt thự siêu hiếm tại phố Nguyễn Khánh Toàn, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy.+ DT 100 mét vuông, MT 6m.+ Thiết kế căn biệt thự...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy, 45 mét vuông chỉ 5,5 tỉ 10m phố ba gác đỗ, thoáng sáng.hotline: 0365 712 *** - em Thuý.Vị trí quá đẹp, ba gác chân ra đường Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ nhà Gốc Đề (Minh Khai) 27m, 3 tầng, MT 3m, 3 tỉ Hoàng Mai.TẦM TIỀN NHIỀU KHÁCH - NHÀ ĐẸP HIẾM BAY TRƯỚC TẾTMô tả:+ Nhà đã sửa đẹp, khách...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      ô tô trong nhà - nở hậu - chưa tới 3 tỉ - siêu rẻ nhất khu vực - tràn đầy tiện ích.Chậm một ph, bỏ lỡ cơ hội kim cương.Chỉ cần làm thủ tục nhập trạch và...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Chương Mỹ, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 42 m2 29,29 triệu/m2
      DT 42 mét vuông.2 mặt ngõ.MT 4,2m - nở hậu nhẹ.Nhà xây cấp 4 kiên cố có 2 PN - 1 vệ sinh - bếp - phòng khách.Sát đường Lê văn Lương nối dài.Gần chợ -...
      Đường Liên Xã, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 54 m2 188,89 triệu/m2
      bán ngay block căn hộ căn hộ CHO THUÊ CAO CẤP 6 TẦNG 15 PHÒNG KHÉP KÍN, THANG MÁY NHẬP KHẨU, GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG ĐƯỜNG TRẦN KIM XUYẾN, HẠ YÊN QUYẾT, CẦU...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      Bán nhà mới khu Yên Nghĩa 5 tầng 35m hai mặt thoáng ôtô sát nhà chỉ 2tỉ5 ngay gần BX Yên Nghĩa.* liên hệ e Tùng 0378 078 *** ( ZALO) tư vấn và gửi thêm...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 58 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 58 m2 379,32 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu phân lô dành cho cán bộ, vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy. Hai bên vỉa hè rộng KD sầm uất ngày đêm, trước nhà rộng ~ 12m, 3 xe oto tránh...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ, giá 46 tỷ

      46 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán nhà trong ngõ phố Tô Ngọc Vân - P. Quảng An - Tây Hồ - Thủ đô Hà Nội DT bìa đỏ 190.4m2. Thông số thửa đất:- MT 9.6m, Đông Nam.- Ngõ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 68 m2 186,03 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI TẠI DƯƠNG QUẢNG HÀM, NGUYỄN KHÁNH TOÀN, CẦU GIẤY. DT 72M, XÂY 5 TẦNG KCBT. ÔTÔ VÀO NHÀ. CÓ Ô CHỜ THANG MÁY. NGÕ THÔNG, CỰC GẦN...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 75 m2 145,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Sơn, Long Biên 75 mét vuông x 5T, thang máy, oto vào nhà. Giá 10.9 tỉ.+ Vị trí tọa lạc tại phố Nguyễn Sơn, Q. Long Biên, kết nối với...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      Duy nhất một căn! DT 35m2*5T P. Xuân La, Tây Hồ nhỉnh 4 tỉ. Gần phố, gần Hồ Tây, oto đỗ cửa.Nhà đẹp ở ngay - ngõ nông gần phố - vài bước ra Hồ Tây lộng gió...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      chính chủ là giảng viên HVNN xây để ở đc vài năm, đi tu nghiệp rồi định cư luôn tại Úc nay không ở nữa nên muốn chuyển nhượng lại cho ai cần.ngôi nhà mình...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Cao - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Cao.Thông Lãng Yên Cảm Hội di chuyển thuận tiện như Trần Khát Chân - Hương Viên.Nhà xây mới 5 tầng đẹp nội ...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gia Lâm, giá 10,15 tỷ

      10.15 tỷ 140 m2 72,5 triệu/m2
      + Bán nhà cũng có nhiều lý do, nhưng đây là 1 lý do của 2 bác cũng chăn trở bao nhiêu năm, cuối cùng rất tiếc nuối nhưng vẫn quyết định bán đi. + Nhà đông...
      Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Đội Cấn - Ba Đình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 56 m2 175 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - HIẾM - NGỌC HÀ - BA ĐÌNH - oto ĐỖ CỬA -NGÕ THÔNG - KD - GẦN LĂNG BÁC - Ngọc Hà 56m, 5 tầng, MT 3.7m, 9.8 tỉ Ba Đình+ 📕 bìa đỏ đẹp, pháp ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!