Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.109 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 35 m2 113,15 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí đẹp, lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.- Đẹp như mới - ở luôn.- Chủ tặng toàn bộ nội thất, chủ mới chỉ việc xách va li đến ở luôn.- Nhà khu vực...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Khương - Đống Đa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 47 m2 170,22 triệu/m2
      NHÀ CÁCH MẶT PHỐ 15M - KD - NGÕ oto -THÔNG SANG CHÙA BỘC Khu vực có tốc độ phát triển nhanh nhất Q. Đống Đa, phố mới Tam Khương to đẹp, vỉa hè rộng rãi....
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hữu Hưng - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 36 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà Hữu Hưng-Tây Mỗ-Nam Từ Liêm-36m-5 tầng-Nhà mới-ngõ nông-gần đường-gần oto-nhỉnh 4 tỉ0971 607 *** Nhà có vị trí vô cùng đẹp, gần đường, ngõ ba gác...
      Đường Hữu Hưng, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 21 m2 190,48 triệu/m2
      - Nhà vị trí cực đẹp, ngõ thông, oto tránh KD spa, tóc, nail, tạp hóa, văn phòng online.- Đây là khu vực trung tâm Đống Đa đi đâu cũng tiện, chỉ 1 ph ra...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 120 m2 220,84 triệu/m2
      Tây Hồ lộng gió. căn biệt thự 4 tầng. 120  mét vuông.Lô góc 2 MT. oto vào nhà. KD.2 ph ra Hồ Tây lộng gió.Sổ đẹp.Giá chào: 26.5 tỉ (thỏa ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Em chính chủ bán nhà ngõ 190 đường Hoàng Mai, DT 46m2, 4 tầng, 4 phòng ngủ.Nhà em tự xây, thiết kế hiện đại, tầng 1 và 2 thông sàn rộng,  phòng ...
      Ngõ 190, Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      + Nhà ở vị trí đẹp trung tâm Thị Trấn Đông Anh, khu phân lô, mặt ngõ thông oto tránh.+ Khu dân trí cao, đông đúc, tập trung cán bộ công nhân viên chức, an ...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 95 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      Hàng hiếm! Bán nhà Hoàng Quốc Việt dòng tiền KD, ô tô, 95m2, 8 tầng cho thuê 160 tr/ 1 tháng.chung cư dịch vụ - dòng tiền siêu khủng - ô tô đỗ cất trong...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Chùa Quỳnh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 32 m2 142,19 triệu/m2
      204 Ngõ Quỳnh, 5 tầng ở ngay, oto gần, giá 4.55 tỉ.* Thông số 204 Ngõ Quỳnh - 32 mét vuông - 5 tầng - MT 4.6m - giá 4.55 tỉ (thỏa thuận).* Mô tả: Nhà...
      Ngõ 224, Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Nguyễn Kim Thanh P.hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 58 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 58 m2 250 triệu/m2
      Bắt đáy! Bán nhà ngõ 121 Chùa Láng, đường 2 ô tránh, KD, dòng tiền, văn phòng, 58 mét vuông.Bán nhà phân lô ngõ 121 Chùa Láng trung tâm Q. Đồng Đa, vị...
      Ngõ 121, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 45 m2 126,23 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp nhất KD vỉa hè cực rộng, kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng cục đỉnh, xung quanh tiện ích không thiếu gì, ngay gần Công Viên, trường cấp ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mễ Trì Hạ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỄ TRÌ - NAM TỪ LIÊM -35M, MT6M, 4,15 tỉ GẦN PHỐ - FULL TIỆN ÍCHNHÀ MỚI 100 phần trăm - CÁCH oto 10M - BA GÁC ĐỖ - ĐI ĐÂU CŨNG TIỆN...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 76 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 76 m2 289,48 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP NGUYỄN THỊ ĐỊNH 76M2x5T - MT 4.2M, THANG MÁY, 2 THOÁNG, VỈA HÈ, oto TRÁNH, KD, NHỈNH 22 tỉ+ Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, đường trước nhà oto...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      * Nhà đẹp. Mới king khôngong - phân lô - thang máy - oto tránh - vỉa hè - hai thoáng.Mô tả:- Vị trí:+ Nhà bán nằm trong khu phân lô phố Minh Khai, khu phân...
      Ngõ 191, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Nhà đẹp Mậu Lương Kiến Hưng căn hộ góc phòng nào cũng thoáng sáng ngõ tương đối rộng hơn 2m xe ba gác tránh xe máy chỉ 100 mét ra phố Mậu Lương đông...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      siêu hiếm nhà mặt tiền Trần Phú - ngõ ba gác - thông thoáng an sinh xã hội tiện ích siêu đỉnh - dt 40 mét vuông - 5t - mt 6,4m - nhỉnh 4 tỉ.*...
      Ngõ 181, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      CẦN BÁN block DỊCH VỤ, CCMN MỚI TINH TẠI NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY. DT SỔ 54M (THỰC TẾ XÂY DỰNG 60M), XÂY 7 TẦNG THANG MÁY MỚI TINH. THIẾT KẾ VÔ CÙNG HỢP LÝ....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 48 m2 103,75 triệu/m2
      CẦN BÁN ngôi nhà phố TAM TRINH GẦN TIME CITY, 5 TẦNG 47.5M HOÀNG MAI GIÁ 4.98 tỉ- Nhà dân xây chắc chắn, hiện đại, công năng tầng 2 PN 4.98 tỉ.- chính...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!