Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.109 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Khu vực đẹp nhất Phố Lụa, Vạn Phúc, an sinh xã hội tốt văn hoá mệnh danh kinh đô Hà Đông, vị trí oto rộng thênh thang cách nhà 10m, giao thông cực kỳ...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Phân lô, DT 60 mét vuông lô góc 2 thoáng - Fadill đỗ cửa ngõ nông nhà mới kính coong . Nhỉnh 3 tỉ .Ở sướng.Thạch Bàn Long Biên, nhà xây mới, đủ công...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      + DT: 52 mét vuông , nhà dân xây 4 tầng, giá 11.5 tỉ + MT 4m vuông vức trước sau, không lỗi phong thủy+ Vị trí ngay khu trung tâm Cầu Giấy, gần Công...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 68 m2 245,59 triệu/m2
      + Bán nhà 5 tầng Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, HN, 68 mét vuông MT 4 m, nhà khung bê tông, đường trước nhà 10m, KD buôn bán sầm uất, mở nhà hàng, sapa,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hữu Tước - Đống Đa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh : 30m2 x 3 tầng , MT 5m , ngõ thông từ nguyễn lương bằng ra hồ đắc di , vị trí trung tâm Q. đống đaCách hồ 50m , đường trước nhà xe...
      Đường Trần Hữu Tước, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 32 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường La Nội - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà lô góc 32m2x4.5 tầng Dương Nội. Ngõ thông tứ phía ngay gần Aeon Mall - Giá nhỉnh 3 tỉ.+ Nhà có 4 PN, 3  toilet, phòng thờ + sân...
      Đường La Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 46 m2 271,74 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà khu phân lô cán bộ Giảng viên đại học Khoa học xã hội và nhân văn - đại họcQG, đường thông, ngõ tương đối rộng 2 oto tránh nhau ,...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      BÁN NHÀ NHANH Ở PHỐ NGỌC LÂM - LONG BIÊN ĐƯỜNG 8M CÓ VỈA HÈ DT 100m² - 5 TẦNG KD SẦM UẤT VỪA Ở VỪA RA DÒNG TIỀN 40 tr/THÁNG Nhà xây dựng thành 2 khối nhà...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 47 m2 251,07 triệu/m2
      Bán nhà đầu phố Hoàng Hoa Thám, P. Ngọc Hà Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- ngõ tương đối rộng 3 oto tránh, thông từ Hoàng Hoa Thám sang Đội Cấn, KD đa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      + Nhà vừa xây đẹp thoáng trước sau Vĩnh viễn, 5 tầng 3 PN khép kín, tầng 1 có sân cổng để xe riêng, mặt sau là ngõ lên nhà lúc nào cũng có ánh sáng tự...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Châu Long - Ba Đình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 42 m2 330,96 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Châu long, P. Trúc Bạch, Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Nhà có vị trí cực kỳ đắc địa về mọi phương diện: Sổ vuông đẹp, ngõ tương đối ...
      Phố Châu Long, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 42 m2 214,29 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt ngõ thông, oto tránh, thiết kế Châu Âu, nội thất sang trọng.Nhà đẹp Kim Ngưu - 42 mét vuông/ 4T/ô 2 MT lô góc 13m.Giá chào: 9. X tỉ (giao...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 120 m2 118,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thái Hà 120 mét vuông 7 tầng thang máy nhà mới oto đỗ cửa, vị trí gần ĐH Thủy Lợi, ĐH Công Đoàn, cạnh bể bơi Thái Hà. Thuộc khu VIP...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      * Cần bán ngôi nhà phố Tôn Thất Tùng - Q. Đống Đa - TP Hà Nội - Dt 52m2 x 4 tầng , MT 5.8m , giá chào 5.8 tỉ ( thỏa thuận )- Lô góc sân để xe rộng...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 34 m2 tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 34 m2 97,06 triệu/m2
      Mô tả:+ DT 34 m2. Giá 3.3 tỉ có thỏa thuận.+ Lô góc KD, ngõ 3 gác phi ầm ầm.- Tầng 1: Khách + bếp +  phòng vệ sinh.- Tầng 2,3: Ngủ +  phòng vệ...
      Đường Kim Ngưu, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 31 m2 145,17 triệu/m2
      Cách mặt phố Hồ Tùng Mậu 20m. Nhà vừa xây thiết kế hiện đại full 5 tầng. Giá: 4.5 tỉ.Hỗ trợ vay vốn NH tối đa 70 phần trăm.Ưu điểm đường trước nhà...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 0 m2
      - bán nhanh nhà đẹp Quan Nhân Thanh Xuân, đường oto, KD, DT 40,5m - 6 tầng - MT 3,75m. LH Sơn 0918 279 ***- Nhà lô góc cực thoáng, hiện trạng 6 tầng, ngõ...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      - Nhà thuộc P. Liễu Giai, ngõ Đội Cấn, oto đỗ gửi gàn nhà.- Đường Đội Cấn oto 2 chiều, giao thông rất thuận tiện.- Nhà xây mới, thiết kế 5 tầng hiện...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!