Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.109 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 40 m2 129,5 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Phương - Trịnh Văn Bô nối dài 40m2 x 6 tầng, phân lô oto vào nhà thang máy nhập khẩu, nội thất xịn, hiếm hơn 5 tỉ.+ Can nhà có vị trí đẹp ngay...
      Đường 70A, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố 8/3 - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - ô tô CÁCH 5M - KD - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - VỪA Ở VỪA KD - LÔ GÓC.- Đường trước nhà 4M.- Xung Quanh Đầy Đủ Tiện...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 46 m2 102,18 triệu/m2
      - DT 46 mét vuông x 5 tầng, MT 3.55m. Nhỉnh 4 tỉ xíu.- Nhà mới tinh còn thơm phưng phức mùi sơn, tổng 4 ngủ rộng.- Vị trí trung tâm, gần chợ, trường...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Nhà Đống Đa, phố Hào Nam 5 Tầng MT 4m. Ngõ thông , gần phố, sổ vuông đẹp. Nhỉnh 5 tỉ. NHÀ NGÕ THÔNG ĐI THEO CÁC NGÕ 318 ĐÊ LA THÀNH, 8B VŨ THẠNH, VÀ 127 HÀO...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lạc Long Quân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      bán nhanh - nhà đẹp Lạc Long Quân - 56 mét vuông - 5 tầng - lô góc - ô tô tránh - KD - view sân rộng - nhỉnh 12 tỉ.+ Nhà bán có vị trí mặt ngõ 269,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 33 m2 209,1 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TÔ VĨNH DIỆN 33M - 6 TẦNG - MT 1.5/8M - 6.9tỉ - THANG MÁY HIỆN ĐẠI - NHÀ MỚI ĐẸP CHƯA BÓC TEM - VỊ TRÍ MIỄN CHÊ - Ở SƯỚNG! - Nhà đc mặt...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      GIA ĐÌNH CẦN BÁN ngôi nhà MẶT PHỐ NGUYỄN KHẢ TRẠC - MAI DỊCH - CẦU GIẤY - Nhà nằm tại vị trí đẹp , con phố giao thương các tuyến phố lớn , như mai dịch ,...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2 tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Nhà Yên Nghĩa có thể tách đc 2 lô chỉ 50 mét ra bến xe Yên Nghĩa ga tàu điện đường sắt trên cao, nhà có vị trí cực đẹp nằm trên trục đường chính của khu đất...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Lê Thanh Nghị - nhà vừa xây 2020 - thiết kế hiện đại - khu vực dân trí cao.+ Vị trí đẹp mặt ngõ, chỉ vài chục m ra mặt phố.+ Phố Lê Thanh Nghị,...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 18 m2 tại Phường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 18 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà tại Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.- đc: Ngõ 784 thông ngõ 804, 762, 686 Bạch Đằng - Hai Bà Trưng- DT: Sổ 18m xây 3...
      Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 85 m2 178,83 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Chùa Bộc kinh đô thời trang sinh viên nhà mới đẹp, DT 85m2 x 5 tầng MT rộng thoáng. Vị trí khu phân lô vip Chùa Bộc, KD nhộn nhịp không...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà ngay trung tâm phố Bồ Đề - Long Biên 50 mét vuông - 3,5 tầng có 4 PN ngõ 2,5m cách 20m ra đường lớn, 500m lên cầu Chương Dương.Mô tả:Tầng 1:...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m , giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 52 m2 317,31 triệu/m2
      + Đẹp không còn từ nào diễn tả hết vẻ đẹp kinh diễm của căn nhà đẹp xuất sắc từ vị trí đến bên trong. Khẳng định không có căn thứ 2 trong tầm tiền đẹp như...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      + Gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán trước Tết ngôi nhà tại Phố vip Hoàng Quốc Việt.+ Vị trí nhà ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, nằm trong khu dân trí cao,...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thái Hà cạnh cấp 1 Thái Thịnh, cao đẳng nghề Thủ đô Hà Nội. Vị trí trung tâm phố Thái Hà cách hồ Thành Công 300m, cách trung tâm chiếu...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Đường Điện Biên Phủ - Điện Biên - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Cần sang nhượng tòa nhà chung cư hotel phố Điện Biên Phủ, Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Nhà xây dựng khung cột chắc chắn trên DT 55m2x6 tầng, MT 8 m,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 35 m2 167,15 triệu/m2
      Siêu của hiếm - oto đỗ cửa - trung tâm Q. Hai Bà Trưng.+ Vị trí: Trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần nhiều trường đại học như Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng,...