Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.107 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà shr 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp giao thông thuận tiện đi lại các nơi. Đường trước nhà rộng xe ba gác chạy, bãi đỗ oto cách nhà 5m. Vài bước chân ra mặt phố Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ - LẠC LONG QUÂN - CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG RỘNG THOÁNG - Lạc Long Quân 60m, 4 tầng, MT 4m, 8.9 tỉ Cầu Giấy- bìa đỏ CHÍNH CHỦ- L/H : 0915...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Chí Công, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 53 m2 137,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ - VÕ CHÍ CÔNG - CẦU GIẤY -NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG THOÁNG - GẦN PHỐ - VỀ Ở NGAY- Võ Chí Công 53m, 5 tầng, MT 3.5m, 7.3 tỉ Cầu Giấy - bìa đỏ CHÍNH CHỦ-...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Bán căn toà nhà căn hộ mini. Đường Láng, trung tâm Đống Đa, DT 50 mét vuông, 7 tầng, thang máy cực vip, giá chào 8.6 tỉ.- contact: 0966 230 ***.Ccmn...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 86 m2 125,59 triệu/m2
      MẶT NGÕ TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG-CÁCH PHỐ 20M. DT86M LÔ GÓC GIÁ 10,8 tỉ giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG- KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN. 86m - giá 10,8 tỉ - thỏa thuận (...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 100 m2 tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      CN THIỆN CHÍ! NHÀ MINH KHIA 100 mét vuông X 6T THANG MÁY chung cư CHO THUÊ phòng cháy chữa cháy 13,8 tỉ.Mô tả:DT 100 mét vuông, nhà xây mới...
      Đường Kim Ngưu, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      bán ngay NHÀ LÊ ĐỨC THỌ MỸ ĐÌNH- MẶT NGÕ THÔNG TỨ TUNG- KD TẤP NẬP- oto 7 CHỖ QUA NHÀ- 40M, 5 TẦNG, 7.1 tỉ CÓ TL.- Vị trí siêu đẹp, trung tâm Mỹ Đình, mặt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2 tại Đường Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 34 m2 97,06 triệu/m2
      Bán nhà Thuỵ Phương, 34m2x5 tầng, nhà đẹp, xách va li đến ở luôn, 3,3 tỉ - phân khúc hiếm.+ Vị trí cực đẹp, gần ô tô, cạnh đường Chèm, view sông Hồng đẹp...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô ngõ 66B Triều Khúc.Nhà phân lô, DT 35m2, 5 tầng xây mới năm 2021. Thiết kế hiện đại 4 ngủ đủ công năng, full nội thất chỉ việc ở....
      Ngõ 66B, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Chỉ 5 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà phố 42m2 5 tầng Nguyễn Ngọc Nại.+ Một nhà ra phố, lô góc, thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên.+ An ninh tuyệt đối, khu dân...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 8 tầng, 63 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 63 m2 420,64 triệu/m2
      Bán nhà Nguyên Hồng, Huỳnh Thúc Kháng MB: 63 mét vuông MT: 5.5m, 8 tầng, KD, oto.Phân lô vip Đống Đa - 8 tầng thang máy - vỉa hè oto KD - nhà đẹp nội ...
      Ngõ 26, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 39 m2 130,77 triệu/m2
      - Nhà ngõ Hòa Bình 4 - Hai Bà Trưng - TP Hà Nội - ngõ to - thông - nhà mới 4 PN - phân khúc hiếm nhà đẹp. Giá 5.1 tỉ.- Nhà thiết kế 4 tầng:+ Tầng 1: Bếp,...
      Ngõ Hòa Bình 4, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang, giá rẻ

      Thỏa thuận 44 m2
      Bán nhà cho các NĐT có tầm nhìn.Nguyễn Khang bìa đỏ 44 mét vuông, 5 tầng, MT 3.9m nhỉnh tỉ.Mô tả:- Ngõ 381 Nguyễn Khang đang quy hoạch cực kỳ rộng,...
      Ngõ 381, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 38 m2 96,06 triệu/m2
      👉 BÁN NHÀ NGÔ GIA TỰ - ĐỨC GIANG - GẦN NGAY CHỢ DIÊM GỖ - 3.x tỉ 👉Vị trí quá đẹp, ngay chợ Diêm Gỗ mua bán tiện lợi, tươi ngon lại bổ rẻ…👉 ngõ ô tô đỗ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 65 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí gần phố Nguyễn Hoàng, Dương Khuê, Trần Bình, Hàm Nghi... Thuận tiện đi lại các đường Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy...Vị trí đẹp, ngõ nông...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 51 m2 150,99 triệu/m2
      Nằm vị trí trước nhà là công viên, gần chợ, khu vực phát triển tăng giá từng ngày, oto chạy vòng quanh nhà, Ngay gần ParkCity, tiện ích ngập tràn, Giao...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Triều - Thanh Trì, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất, mặt phố lớn tương lai tăng giá cao, vị trí siêu hiếm oto, KD mọi mặt hàng. giá mềm nhất thị trường, với vô vàn tiện ích như trường học...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Quá hiếm, quá rẻ, thông tin thật 100 phần trăm, đừng chần trừ mà mất cơ hội.+ oto tránh kinh, oto dừng đỗ thoải mái.+ KD đỉnh rất nhiều các mặt hàng,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!