Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.105 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Mô tả:- Vị trí: Ôtô đỗ cửa, tiện ích bạt ngàn, gần bến xe Giáp Bát giao thông thuận tiện.- Thiết kế 5 tầng 6 ngủ đủ công năng.- bìa đỏ chính chủ.- gọi ...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      GIẢM 500 tr! NHÀ KIM NGƯU 60 mét vuông X 6T THANG MÁY 2 MẶT NGÕ oto VÀO 12,5 tỉ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA+ Nhà bán nằm trong khu phân lô KIM NGƯU MINH KHAI.+...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 40 m2 94,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG MINH KHAI 40M ĐỐI DIỆN TIMES CITY CÁCH 15M RA oto TRÁNH CHỈ 3,78 tỉ- Anh Hải bán nhà để chuyển lên căn hộ, nhà nằm ở vị trí trung tâm, cách...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 3m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 59 m2 64,41 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Sài Đồng 58.4 mét vuông chủ KD tại nhà - phía trước thoáng giá 3.8 tỉ.Gọi: 0348 689 *** để biết thêm chi tiết và xem nhà.Sài Đồng...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Sài Đồng - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      siêu hiếm bán nhà Long Biên - phố Vũ Xuân Thiều 33 mét vuông.+ DT: 33 mét vuông x 5 tầng xây mới.+ Vị trí: Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng, LB.Cách chợ...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố Trạm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trạm, Long Biên 50 mét vuông, thiết kế 6 tầng, thang máy, oto qua cửa.Nhà xây dựng móng cọc BTCT đảm bảo - mẫu hiện đại ưa nhìn,...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà khu phân lô quân đội, phố Vũ Xuân Thiều Lb.Ngõ thông rộng 5m.An ninh đỉnh, vị trí thuận tiện gần chợ lơn.Hình ảnh chuẩn, pháp lí...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Đẹp nhất Cầu Giấy! Lô góc 3 thoáng, sát phố lớn, ô tô đỗ gần.+ DT sổ 48 mét vuông * 5 tầng, MT 4.5m chỉ hơn 5 tỉ.+ Cách mặt phố chỉ 20m, ngõ thông...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Nằm tại vị trí đẹp nhất phố Ngô Quyền, an sinh xã hội tốt văn hoá cực cao, chính chủ làm ăn rất có lộc bán để mua căn biệt thự, vị trí gần chỗ để oto...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      Ngọc Thụy - nhà đẹp - 5m ra oto - gần hồ - hàng xóm khu đô thị Khai Sơn - trường quốc tế việt pháp - ngõ thông tứ tung - gần phố cổ - 52 mét vuông -...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 155 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tư Đình, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 155 m2 110,97 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu phân lô quân đội, liên kế khu Minh Tâm, hàng xóm Him Lam, Chủ người gốc Phố cổ thiết kế nhà cực kỳ hiện đại và đẹp mắt, chau chuốt đến...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Nằm vị trí ngay gần công viên, gần chợ, khu vực phát triển tăng giá từng ngày, cách mặt phố Quang Trung 300m, oto ngủ trong nhà, Ngay gần ParkCity, tiện ích...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Nhà xây mới 5 tầng nội thất đầy đủ xịn xò. - Từ nhà ra mặt phố Mậu Lương đúng 10 bước chân, khu phố KD sầm uất cả ngày lẫn đêm.- Tiện ích full, trường...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Sài Đồng - Long Biên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 48 m2 47,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán, 48 m2 chỉ 2,3 tỉ rẻ nhất Q. Long Biên.Nhà lô góc vô cùng thoáng sáng.2 Tầng, 2 ngủ công năng sử dụng đầy đủ,Thích hợp gia đình trẻ, khu...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quần Ngựa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ - QUẦN NGỰA - BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP - NGÕ THOÁNG - GẦN PHỐ - GẦN HỒ TÂY LỘNG GIÓ - Quần Ngựa 56m, 5 tầng, MT 5m, 10 tỉ Ba Đình- bìa đỏ CHÍNH CHỦ-...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 15m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      Tuyệt phẩm lô góc 2 mặt ngõ oto - KD sầm uất.+ Vị trí đắc địa lô góc ngay ngã tư, khu vực nhiều khách tìm kiếm, oto tránh vỉa hè.+ Hướng: 2 cửa Nam và TN.+...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 27 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 27 m2 161,12 triệu/m2
      Gấp bán nhà cực hiếm giảm liền 4.35 tỉ phố Lê Thanh Nghị 27m2 4 tầng MT 3m Hai Bà Trưng. hotline, 0915 222 ***Cường căn nhà phố).Mô tả:Vị trí đắc địa,...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 38 m2 51,32 triệu/m2
      giá cực rẻ Hà Đông, oto đỗ cách 1 nhà, DT 38m2, 3 tầng, gần bến xe Yên Nghĩa, giá chốt cực rẻ.DT 38m2, 3 tầng MT 3,6m. Giá 1,99 tỉ.+ Nhà 3 tầng tại Yên...
      Đường Nghĩa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!