Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.105 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 52 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà Dương Khuê, Cầu Giấy, oto tránh, vỉa hè, KD, 2 ngõ, 52m2, 4T giá 11.7 tỉ. L/H Hải 0966 866 ***.Mô tả:Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, Từ Liêm, KD tốt,...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Vị trí đẹp, rất đẹp, ngõ to, rộng thoáng sáng, gần trường học BV, hồ điều hòa, tiện ích bán kính 300m,Nhà 5 tầng nở hậu, đẹp lung linh, thiết kế hợp lý,...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phan Đình Giót, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội - 50m2 - 5 tầng - MT 5m - giá 7,8 tỉ.Vị trí đường oto, gần trường Quản Lý Giáo Dục...Giang...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Kim Giang - Thanh Xuân, giá 120 tr

      120 triệu 38 m2 3,16 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto THÔNG  - NGUYỄN XIỂN DT 38M ,giá rẻ nhất ,CHỦ CẦN bán ngay CHỈ 5.4 tỉ+ Vị trí siêu vip khu phân lô bàn cờ oto thông ,Tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 65 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 65 m2 138,47 triệu/m2
      Nhà nằm mặt ngõ KD sầm uất, nhà chủ tự xây cực kỳ kiên cố chắc chắn tầm gần chục năm. Thiết kế thông sàn cầu thang cuối KD. Cách mặt phố Đội Cấn tầm 40m,...
      Ngõ 36, Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 44 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 44 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà Kim Giang, Đại Kim, giá cực rẻ. DT sổ 44m2, 4 tầng, giá chỉ 3.85 tỉ. liên hệ ngay 0982 653 ***.Thiết kế tầng 2 phòng, cầu thang giữa gồm 4 PN đủ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 32 m2 98,44 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà riêng tại đường Nam Dư, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai. Cạnh trường cấp 1 Lĩnh Nam.+ DT: 32m2.+ Thiết kế mỗi tầng 01 phòng (tổng có 04 PN...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bạch Đằng - Hoàn Kiếm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      nhà cách phố Bạch Đằng, Hoàn kiếm có diên tích tầng 1 80m2, từ tầng 2 trở lên có DT 100m2, 3 tầng, MT 12.5m.oto đỗ gần, 2 ph đi bộ ra Hồ Gươm ngắm cảnh.-...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 40 m2 322,5 triệu/m2
      2 mặt ngõ thông, 2 oto tránh, KD, vỉa hè rộng, 50m ra đường láng.- DT: 40m2,- MT: 3,4m, nở hậu.- Nhà oto đỗ trước cửa, bên cạnh là siêu thị hapro, công an...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 65 m2 tại Phố Trạm - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      - nhà mặt tiền Trạm Q. Long Biên, 200m ra cầu Vĩnh Tuy, Aeon Mall Long Biên.- Nhà mặt ngõ thông oto tránh, garage 16 chỗ vào nhà.Nhà dân xây vài năm, nội ...
      Đường Phố Trạm, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 110 m2 171,82 triệu/m2
      + cực hiếm, nhà phân lô, oto phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa. oto ngủ trong nhà giá chưa đến 200t/ mét vuông quá hiếm.+ Nguyễn Chí Thanh con Phố huyền...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 62 m2 224,2 triệu/m2
      Nhà bán nằm ở ngõ 167 Tây Sơn gần ngay đại học Công Đoàn, ngõ oto tránh dừng đỗ thoải mái Thuận lợi giao thông Thái Hà, Chùa Bộc, ngã 4 Sở, Nguyễn Trãi,...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô quân đội Văn Cao, Quần Ngựa, Q. Ba Đình, TP Hà Nội.+ DT 55m xây 5 tầng khung cột rất chắc chắn nhà còn rất đẹp. 2 mặt thoáng...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      Vị trí: Ngay phố Trương Định thông sang Nguyễn Đức Cảnh, ra hồ Đền Lừ 5 ph di chuyển, view đẹp, ngõ tương đối rộng thông thoáng.DT: 52m2 x 4T. MT 4.15m....
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 41 m2 145,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà riêng tại ngõ 82 hồ Đền Lừ, Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu Fuji Hàn Quốc.+ DT: 41 mét vuông, MT 4m....
      Ngõ 82, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà xây 5 tầng khung bê tông còn mới về ở ngay không phải sửa gì. Nội thất đẹp, sang trọng. Nhà thiết kế bố trí rất hợp lý.+ Tầng 1: Phòng khách + bếp.+...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 40 m2 66,25 triệu/m2
      Bán nhà xây mới 40m2x4tầng có sân riêng, chỉ 2,65 tỉ khu Hoài Đức, gần khu đô thị Đô Nghĩa ô tô lùi cổng!có sân riêng để xe . gọi ngay Mr Tùng 0378 078...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Đẳng cấp phân lô cực vip - vừa tầm tiền - ngõ ô tô vỉa hè to như phố - KD sầm uất.* Khu phân lô cán bộ cấp cao, nơi tập trung nhiều văn phòng Công ty và...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!