Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.105 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Đức Thuật - Biên Hòa, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,63 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 5x16m 1 trệt, 1 lầu đẹp đường 2 xe ôtô trung tâm P. Tam Hoà gần BV Đồng Nai.pháp lí: SHR.Dt: 5x16m.Vị trí nhà cạnh nhà thờ Trinh...
      Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thân Nhân Trung - Biên Hòa, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 70 m2 39,86 triệu/m2
      Rẻ lắm khách ơi nhà lầu thổ cư 100 phần trăm đường 8m giá 2tỷ790 chỉ 2tỷ790 thôi ạ.DT: 4x17.5 (dt xây dựng 130 mét vuông).liên hệ ngay: 0886...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Nhơn Trạch, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      - Bán lỗ ngôi nhà phố sân vườn KĐT DTA Nhơn Trạch, khu an ninh, có bảo vệ.- SHR sang tay - giá 1,6 tỉ/căn.Ngay trục đường 319 kết nối Cao tốc Long Thành -...
      Dự án Detaco Nhơn Trạch, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 83 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      Ngộp NH bán nhanh căn biệt thự.TT 800tr nhận nhà.Vị trí: Hẻm 820 Huỳnh Văn Nghệ, Bửu Long Biên Hòa... Cách huỳnh Văn nghệ 50m, đối diện trường TH Tân...
      Hẻm 820, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 220 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Mỹ Hào, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 220 m2 14,55 triệu/m2
      Gia Đình cần bán nhà vừa xây 2,5 tầng tại Hòa Phong - Mỹ Hào - Hưng Yên.S đất 200 mét vuông,mỗi sàn 100 mét vuông.Vị trí lô góc thông...
      Xã Hòa Phong, Thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 30 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 700 triệu

      700 triệu 30 m2 23,34 triệu/m2
      Nhà 5x6m, 1 lầu đúc suốt, nhà mới ở đc nửa năm nên rất mới, công chứng vi bằng cách chùa Quan Âm của Thầy Giác Nhàn 100m, rất phù hợp cho người muốn ở khu...
      Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Lê Hiến Mai, KĐT VCN Phước Hải chỉ 5,7 tỉ.- Giá còn thỏa thuận cho khách mua nhanh.- Đường Lê Hiến Mai (A5 cũ) rộng 13met, dân cư đông...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Lê Hiến Mai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng. Khu bàn cờ Z753. P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 95,45 mét vuông. Ngang 5m35. Nở hậu.- 2 mặt đường trước sau.- Đường betong 5m. oto quay...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường 2/4 - Vạn Thắng - Nha Trang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm đường 2/4 - Vạn Thắng - TTTP Nha Trang.DT: 50m2. diện tích sử dụng: 100m2. Kết cấu 1 trệt 1 lầu với 2  phòng ngủ, 2...
      Đường 2/4, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Tân An - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      1,6 tỉ đến 6,6x tỉ. Vài nhà trung tâm Nha Trang, Phước Hải - Phước Hòa - Tân Lập, khu đô thị Hà Quang 2.Số 1:Bán nhà hẻm Tân An, Phước Hải, Nha Trang. Đi...
      Đường Tân An, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà shr 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      - bán nhanh ngôi nhà 3 tầng - Đông Nam.- Lô 21 đường Số 12 khu đô thị Hà Quang 2.- DT 4x20m.- Nhà 3 tầng 1 tum.- tầng một: Sân oto, phòng khách, bếp,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 12, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Nhà bán gấp trung tâm Phước Hải bên cạnh Hà Quang I - Nha Trang.- DT: 70m2 (ngang 5m dài gần 14m).- Hướng Nam mát mẻ.- Đường 2,5-3,5m.Vị trí: Cách đường...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tất Thành, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc hạ giá bán ngay Giá cực nettttt.Nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long B, TP Nha Trang.Hướng: hướng Tây Nam.- DT: 96m2...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Hà Ra - Nha Trang, giá 990 triệu

      990 triệu 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm Hà Ra cách đường 2/4 chỉ 50m giá rẻ.DT: 23.8  mét vuông ngang 4.61m.Hướng: hướng Đông Nam, đường trước nhà hơn 2m.Vị trí:...
      Đường Hà Ra, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 125 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 125 m2 49,6 triệu/m2
      MỘT ngôi nhà MÀ Ở CẢ 3 GIA ĐÌNH 3 THẾ HỆ Ở ĐỀU RỘNG.CẦN bán nhanh.NHÀ ĐÚC 2 TẤM KIÊN CỐ.DT: 125 mét vuông - ngang 5m.Full đất ở đô thị.2 MT...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 1 m2 tại Đường Giải Phóng - Trường Thi - Nam Định - Nam Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 1 m2 2100 triệu/m2
      O963789286 Tây Giải PhóngSIÊU PHẨM: Nhà 3 tầng khu vực GIẢI PHÓNG GẦN HỒ AN TRẠCH ngõ nông, oto ĐẬU NGÀY ĐÊM GẦN NHÀ ,Sân cổng để xe.DT 100 m2 Nhà mới đẹp...
      Đường Giải Phóng, Phường Trường Thi, Nam Định, Nam Định

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đoàn Thị Nghiệp - Mỹ Tho, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      Nhà đẹp quá khách ơi.Bán nhà 1 trệt 1 lầu thuộc P. 5 - mỹ tho - Tiền Giang.Hẻm 2,5m cách Đoàn Thị Nghiệp vào tầm 200m.DT: 7m x 7.8m (thổ cư - chủ quyền...
      Đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 32 m2 115,32 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp, MT rộng 4m, xây chắc chắn, thiết kế 5 tầng đầy đủ công năng sử dụng gồm: 3 PN, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, nội thất đầy đủ,...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!