Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Cách 1 nhà ra mặt ngõ oto tránh - bán nhà Ngọc Lâm - Long Biên - 5 tầng mới tinh - 3. X tỉ.- DT gần 40 mét vuông x 5 tầng mới tinh, tổng 3 PN, VS khép...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán nhà thuộc phố Lương Khánh Thiện, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội, trước nhà đường rộng oto tránh nhau, vỉa hè đôi để xe thoải mái,...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Nam Đồng - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, gần phố, di chuyển thuận tiện tới Phạm Ngọc Thạch, Chùa Bộc, Nam Đồng, hầm Kim Liên, Giải Phóng...Khu vực không thiếu thứ gì: Trường điểm...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 36 m2 143,06 triệu/m2
      Nguyễn Sơn - nhà đẹp, ô tô đỗ cổng nhỉnh 5 tỉ đón tết lung linh luôn 0392 488 ***.Nhà thuộc khu vực dân trí cao, trung tâm mua sắm hàng QT. Tiện ích ăn...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Đống Đa, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      Phân lô phố Hoàng Ngọc Phách, trước nhà oto tránh, dừng đỗ ngày đêm.- Lô góc 3 mặt thoáng, cách phố 70m đường thẳng tắp.- Nội thất xịn, nhà tự xây chắc...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 38 m2 117,11 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Võng Thị - Tây Hồ - 38 mét vuông - MT 4m - Nhà mới - gần Hồ Tây - 4.45 tỉ.Nhà xây mới đẹp, khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại, cầu...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 110 m2 162,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phân lô quân đội siêu hiếm siêu rẻ phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, thành phố Hà Nội.+ Nằm gần ngay cạnh doanh trại quân đội...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 35 m2 56,58 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 35 mét vuông xây 4 tầng tại P. Yên Nghĩa.* Nhà thiết kế 5 tầng.- Tầng 1: Để xe + bếp +  phòng vệ sinh.- Tầng 2: Phòng khách +...
      Đường Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 45 m2 83,34 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, ngõ thông phố Cự Lộc, Nguyễn Trãi, đường vào nhà thông thoáng sạch sẽ, cách mặt phố Nguyễn Trãi 50m, 1' di chuyển ra ngay ngã 4 sở.- Nhà chủ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      + Đường trước nhà rộng oto tránh, tiếp khu Ngân Hà, Galaxy Vạn Phúc, RoMan, tiện ích bạt ngàn.+ DT nhà rộng 50 mét vuông, đủ công năng cho một gia...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bát Khối, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      - Hạ chào 1.1tỉ nhà Đường Bát Khối oto tránh, KD DT 55 mét vuông, 5 tầng MT 5m giá 5.9 tỉ, Còn thỏa thuận.+ Vị trị mặt đường KD buôn bán sầm uất, nhà...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 24 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 24 m2 104,17 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà, hàng nóng Đống Đa MT 3.9mx4T DT trong 24 mét vuông giá 2.5 tỉ.Mô tả chi tiết:Ngõ nông rộng thoáng. Nhà dân xây kiên cố chắc chắn. Lên...
      Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 35 m2 93,72 triệu/m2
      Bán nhà đường Trương Định, Hai Bà Trưng 35 mét vuông x 5T gần ôtô, nhà thoáng sáng, MT rộng chỉ 3.28 tỉ.Hộ khẩu Hai Bà Trưng - MT rộng - nhà thoáng...
      Ngõ 176, Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 35 m2 72,86 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng tại Phú Lương - Hà Đông:- DT 35 mét vuông MT = MH = 3.5m.- Thiết kế 1 tầng 1 vệ sinh, 1 PN.- Ngõ rất đẹp xe 3 gác đến tận cửa.- Gần ngõ...
      Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      - Khu phân lô Bộ Công An, oto chạy vòng quanh, dừng đỗ, vào nhà, đường Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, khu vực phát triển rất mạnh, dân trí cao, gần ngay ngã 4...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 150 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Phố Khâm Thiên, tuyến phố huyết mạch nối liền Giải Phóng với Ô Chợ Dừa, Tôn Đức Thắng, Đê La Thành, Xã Đàn... Vài ph lên bờ Hồ, gần công viên Lênin,... Giao...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 58 m2 282,76 triệu/m2
      Ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy. DT 58m2, 5 tầng, MT 3.8m.Vị trí:Ngõ tô như phố vỉa hè rộng KD 50 mét ra phố chính.+ Nhà cách công viên Nghĩa Đô 300 m...
      Ngõ 10, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hào Nam - Hoàng Cầu - trung tâm Đống Đa - lô góc 2 mặt - nhà đẹp 5tầng - ngõ thông ba gác phóng.- DT 38m2 - tặng hết đồ nội thất - giá...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!