Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 36 m2 88,89 triệu/m2
      bán ngay nhà Bùi Xương Trạch - Khương Hạ 36m2x 4 tầng giá 3,2 tỉ.- DT 36m2; 4 tầng; MT rộng 4m về ở ngay.- Tầng 1 để xe; ăn;  nhà vệ sinh.- Tầng...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 65 m2 94,62 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà Nguyễn Trãi, Thanh Xuân 65 mét vuông, Nhà Đẹp, oto Thông NHÀ ĐẸP GIÁ CỰC TỐT - MT RỘNG - TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN NGÕ oto - ĐẮC ĐỊA...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 48 m2 95,42 triệu/m2
      Nhanh mới kịp, nhà 5 tầng 48m2, 6 P ngủ.Khu vực đông cư dân, xung quanh là các trường Đại học, BV, trường cấp 1,2,3, chợ vài bước chân, nhà ngay bến xe...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 48 m2 95,42 triệu/m2
      Nhanh thì còn, nhà 5 tầng, Lê Đức Thọ, trung tâm Q. Nam Từ Liêm, tiện ích bạt ngàn.Khu vực đông cư dân, gần ngay bến xe, sân vận động Mỹ Đình cách vài...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Khuyến - Văn Quán 33/40 mét vuông 4,5 tầng ngõ thông oto KD giá 5,6 tỉ có thỏa thuận.- DT: 33/40 mét vuông.- Hướng: hướng Tây ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 31 m2 90,33 triệu/m2
      chào bán 4 ngôi nhà xây mới tại Di Trạch, Hoài Đức, TP Hà Nội.- DT 31m2.- Vị trí ngay gần trục đường Văn Minh, Di Trạch, sát KĐT Hinode Royal Park (Kim...
      Đường Văn Minh, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 32 m2 120,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngõ 266 Nguyễn Văn Cừ ngay sát ngã 4 Hồng Tiến, dân xây, không chung ngõ, 32m2, 4 tầng, 3 PN, giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.- Khu vực trung tâm...
      Ngõ 266, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường La Dương - Hà Đông, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 32 m2 79,69 triệu/m2
      Chỉ 2.55 tỉ. Sở hữu ngay nhà Hà Đông 32m2x5t. Ngay đường lê trọng tấn, cách Aeon Mall Hà Đông chỉ 1.5  kilomet. 033726722.-------------------------Nhà...
      Đường La Dương, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      Siêu phẩm! Bán nhà Hoàng Mai, lô góc 2 thoáng, 3 gác đổ cổng, 20m ra oto.+ Vị trí nhà cách oto 20m, từ nhà ra phố cực gần,+ Nhà 2 mặt thoáng chủ xây kiên cố...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Bán nhà xây mới tinh tuyệt đẹp, lắp đặt đầy đủ nội thất Hoàng Quốc Việt - Trần Cung, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm. Nhà xây tỉ mỉ kiên cố theo phong cách...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 33,6 tỷ

      33.6 tỷ 100 m2 336 triệu/m2
      (cực hiếm - ngôi nhà đẹp nhất khu vực) nhà phân lô, ngõ thông, KD - MT khủng 8.2m - thiết bị, nội thất luxury.(*) Trần Dũng bất động sản tr Đô: 0987...
      Ngõ 95, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Minh Khai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Mới king khôngong - phân lô - thang máy - oto tránh - vỉa hè - hai mặt thoáng - ở ngay.- Vị trí:+ Nhà bán nằm trong khu phân lô phố Minh Khai, khu phân lô...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Đống Đa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      Nhà đẹp Đặng Văn Ngữ, gần Hồ Đắc Di, Xã Đàn, Tây Sơn ở luôn 52m2, MT 4.1m, giá 5.8 tỉ.Siêu phẩm Đống Đa - gần phố - rộng thoáng - ở sướng - nhà dân xây chắc...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Cung, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DTSD 38m2 xây mới 5 tầng. Sổ vuông vức nở hậu, ngõ thông thoáng sạch sẽ. Thiết kế hiện đại,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      + Nhà nằm ngõ 64 Phan Đình Giót thông ra Hà Kế Tấn, Giải Phóng, trước nhà ngõ xe máy tránh cách đường oto đúng 15m, khu vực gần các trường Đại học Kinh...
      Ngõ 64, Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      Cực kì hiếm - bán nhà Ngọc Thụy dân xây, đầy đủ nội thất đẹp chuẩn hình, oto tránh, garage 2 xe 7 chỗ, 55 mét vuông, nhỉnh 8 tỉ.- Chú Hoàng là kĩ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng tại Đường Nguyễn Khang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Làm ăn đc lộc đã lên đời căn biệt thự - chị gái em Hương nhờ tìm chủ mới cho ngôi nhà tâm huyết Nguyễn Khang - Cầu Giấy.Phân lô ôtô đỗ cửa. DT 43,5m2 x5...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 31 m2 241,94 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà phố Phương Mai Đống Đa MT rộng, trung tâm các trường đại học lớn như Bách - Kinh - Xây, BV lớn Bạch Mai, Tai Mũi Họng Tw,...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!