Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí 2 mặt ngõ tuyệt đẹp. oto qua gần Q. ủy, Hoàng Cầu, Mai Anh Tuấn, Thái Hà nhà phân lô, ngõ thông tứ tung, tiện ích ngập tràn.+ DT: 47 m từ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Chú Tuấn chạy đôn chạy đáo thu xếp tiền cho dịp tết, nên bán ngôi nhà xây tâm huyết đang ở và cho thuê.+ Vị trí gần khu đô thị Đại Kim, ngã 4 Sở, Nguyễn...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 110 m2 163,64 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán căn nhà phố Nguyễn Chí Thanh, Q. Ba Đình.+ Nhà mới đẹp, nhà để xe 2 ô tô, đường trải nhựa sạch đẹp ô tô tránh, vỉa hè cây xanh, mặt...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      * DT 40 mét vuông, 3 tầng, MT 4m, ngõ to, rộng, thoáng oto vào nhà. 20m ra oto tránh.* Vị trí tiềm năng, phân lô. Tiện ích xung quanh bạt ngàn khu vực...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 41 m2 103,66 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 4 tỉ có nhà dân xây Mỹ Đình Nam Từ Liêm 41 mét vuông x 4 tầng 5 ngủ.+ ngôi nhà dân xây hiếm có còn lại ở Mỹ Đình Nam Từ Liêm, gần đường oto...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 98 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 98 m2 127,56 triệu/m2
      Phải cực nhanh! P Xuân La, 3 tầng, 98 mét vuông, oto, nội thất đầy đủ, ngõ thông, dân xây, chỉ nhỉnh 12 tỉ.- Vị trí nhà thông từ Lạc Long Quân ra...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 20 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 20 m2 130 triệu/m2
      + Nhà đẹp MT rộng, vuông vức, ngõ nông gần hồ đầm hồng, chỉ hơn 2 tỉ sở hữu ngôi nhà đẹp 3 PN khu vực này là không có căn thứ 2.+ bìa đỏ chính chủ vuông...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 35 m2 59,72 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Yên Nghĩa, 35 mét vuông xây mới 4 tầng đầy đủ công năng cách trục chính KD đường oto tránh 15m giá siêu rẻ chỉ 2.09 tỉ.Nhà đẹp, mặt...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Minh Khai nhà đẹp - lô góc thoáng - 4 tầng nội thất đầy đủ xịn sò - ở ngay.30 mét vuông 4 tầng 3 tỉ nhà đẹp ở ngay.Thiết kế:Nhà dân xây 4 tầng đầy...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 24 m2 83,34 triệu/m2
      + Vị trí đẹp 354 Trường Chinh thông Tôn Thất Tùng, gần nhiều trường mẫu giáo, cấp1 23, chợ dân sinh, siêu thị,+ Thiết kế nhà 4 tầng.+ 3 PN đầy đủ công...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 41 m2 103,66 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà hiếm đẹp khu vực Phú Đô, Mễ Trì, Mỹ Đình trung tâm Q. Nam Từ Liêm. Thông số như sau:+ DT 41 mét vuông x 4 Tầng.+ Thiết kế:- Tầng...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 30 m2 90 triệu/m2
      Lô góc góc 2 thoáng - cư dân đông đúc, an cư.Mô tả:+ Nhà ngõ to rộng ba gác quay đầu thoải mái, gần phố Tam Trinh, đi lại vào các Q. thuận tiện.+ Nhà gần...
      Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Bán nhà Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - 35 mét vuông - 4 tầng - gần oto - ngõ thoáng - ở luôn - 3.X tỉ 0971 607 ***.Nhà đẹp Đại Mỗ - ở luôn, nhà 4 tầng kiên...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - thang máy - garage 3 ôtô - đẳng cấp!Nhà đẹp quan chức Q. Ba Đình 105 mét vuông, 7 tầng, MT 5.2m, giá chào 24 tỉ.Vị trí:+ Khu trung...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh để định cư nước bên Đức cùng con cháu!- Nhà thuộc mặt ngõ cực đẹp phố Hoàng Văn Thái, ngõ thông oto tránh, KD văn phòng, công ty,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 80 m2 306,25 triệu/m2
      + Toạ lạc tại vị trí cực đẹp của trung tâm Q. Đống Đa, sát Q. uỷ 3 bước ra hồ hoàng cầu, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì.+ Ngõ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 45 m2 138,89 triệu/m2
      Gia đình chị gái em chuyển lên căn hộ cần sang nhượng nhà ngõ 324 Thụy Khuê, Q. Tây Hồ.DT 45m2, MT 4,2m, 6 tầng, 3 PN, 3 vệ sinh, cửa hướng Tây Bắc. 50m...
      Ngõ 324, Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 35 m2 156,86 triệu/m2
      Bán nhà đầu phố Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.Nhà phân lô - oto qua - ngõ nông - giao thông thuận lợi - KD đc.- DT bìa đỏ: 35m2; thực tế sử...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!