Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 47 m2 163,83 triệu/m2
      - Nhà 2 thoáng trước sau, trước nhà là ~ sân trống của doanh trại quân đội, khu vực yên tĩnh, an ninh tuyệt đối.- Nhà chủ tự xây thiết kế 4 tầng đầy đủ công...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Mạnh Lâm Chuyên Mua Bán Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Núi Trúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Núi Trúc - Nhà dân xây còn rât mới - nhà sát oto - dân trí văn minh - sổ nở hậu - thông bàn cờ - khu hiếm nhà bán.DT: 38m2, 5 tầng, MT:...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - Nhà đẹp KD online - 3 bước chân ra phố - 2 mặt thoáng - ba gác đỗ - ngõ thông.- Mô tả:Nhà dân xây dựng rất chắc chắn, thiết kế hiện đại nội thất ngoại...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      GIA ĐÌNH ĐÃ ĐỦ TÀI CHÍNH XUẤT NGOẠI , CẦN B.Á.N GẤP TOÀ NHÀ DỊCH VỤ ĐẺ TRỨNG VÀNG PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ TT THANH_XUÂN .DT GẦN 90 mét vuông NHÀ 7 TẦNG ...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trinh Lương - Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Phú Lương, Hà Đông như sau:- Dt 35m2, mt 3,2m.- Vị trí: Gần trường, chợ, tiện ích xung quanh ngập tràn.- Giao thông di chuyển thuận tiện.-...
      Đường Trinh Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Hồ Đắc Di - Đống Đa, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 47 m2 118,94 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 3 tầng cũ, vẫn ở rất tốt, cho thuê 16tr/ tháng mới lấy lại cho thuận tiện việc mua bán.Ưu điểm nhà lô góc 2 mặt thoáng sáng tự...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      - DT bìa đỏ 50m2 nhà sẵn 5 tầng; khung cột chắc chắn.- Tầng 1: Xe; bếp;  toilet.- Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1N + 1 toilet riêng biệt.- Tầng 5: Thờ +...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 48 m2 152,09 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP THUẬN TIỆN GIAO THÔNG VÀ CÁC DỊCH VỤ SIÊU THỊ BV TRƯỜNG HỌC..., KD, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ oto TRÁNH, NHÀ MỚI, TẶNG FULL NT, ĐỦ CÔNG NĂNG, Ở NGAY, CHỦ...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Mặt ngõ ô tô 4 chỗ đỗ cửa vào nhà - lô góc - 2 vỉ hè rộng - KD đỉnh.+ Nhà mặt ngõ tương đối rộng 3 ô tô đỗ, lô góc 2 vỉ hè, ô tô đổ cửa vào nhà, chính...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Ngọc Lâm, Long Biên, DT 60m để chuyển sang phố.Vị trí:- Nhà bán nằm vị trí trung tâm phố cổ ẩm thực Ngọc Lâm, Long Biên, gần trường...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 52 m2 75 triệu/m2
      _Đi lại Thuận tiên Cần bán nhanh._Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy TS._Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng, cà phê, Trường Học._Môi...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 56 m2 80,36 triệu/m2
      - DT 56 mét vuông.- MT 6,23m.- Đông Bắc.- Nhà xây 4 tầng đc thiết kế.+ Tầng 1: Khách, bếp, vệ sinh.+ Tầng 2: 2 ngủ + vệ sinh.+ Tầng 3: 2 ngủ + vệ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Duy nhất căn cuối cùng có thang máy, oto vào nhà để sở hữu nhà đón tết khu vực Tân Mai - Hoàng Mai.- Thông tin: 55m2 x 5 tầng.+ Tầng 1: nhà để xe + Bếp +...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 26 m2 128,85 triệu/m2
      - DT: 26m2 - 4 tầng - giá 3,35 tỉ.- Vị trí: Trung tâm Q. Thanh Xuân, 30m ra chợ, đường lớn giáp nhất oto rất gần, mấy bước ra sân chơi tập thể dục, ngõ...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 63 m2 173,02 triệu/m2
      Nguyễn Sơn - Long Biên, 63m2, 7 tầng thang máy, ngõ thông, oto tránh, nội thất đầy đủ, oto ngủ trong nhà. Hơn 10 tỉ.- DT: 63m2.- MT: 4.1m.+ Vị trí vip...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      Nhà ngõ 1 Trần Quốc Hoàn:- DT 50 mét vuông x 5 tầng.- MT: 4.2m.+ Nhà xây dựng 5 tầng, khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế:- Tầng 1: garage, bếp,...
      Ngõ 1, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đức Giang, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới mặt ngõ - lô góc đường Đức Giang giá 3.95 tỉ.- DT 35m2, 5 tầng, MT 5.4m.- Vị trí thuận tiện: Cách khu hành chính công Q. Long Biên, Công...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 47 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 47 m2 59,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà gần Mỹ Đình, cạnh trường FPT, đại học Đông Á - giá 2 tỉ 8.- Hiện tôi đang cho thuê 100 tr/ năm.- DT 47m2 x 3 tầng.- Nhà cực thoáng trước...
      Đường Hòe Thị, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!