Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 31 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 31 m2 115,49 triệu/m2
      + chính chủ thiện chí bán ngôi nhà 5 tầng x 31m2 lô góc, vuông vức, ngõ oto, trước nhà là công viên khu căn hộ chung cư Quân Đội thoáng vĩnh viễn có...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 70 m2 240 triệu/m2
      - Bán nhà mới 6 tầng, tại phố Đặng Thùy Trâm Dịch vọng Hậu - Cầu Giấy.- Khu vực sầm uất, nhộn nhịp nhất Q. Cầu Giấy, bên cạnh là các tuyến phố lớn như:...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm phố Thụy Khuê, Tây Hồ. Mặt ngõ KD. DT 45m2 thiết kế 7 tầng thang máy (Cách phố 10m). Thiết kế siêu đẹp. Nội thất đẹp như căn biệt thự...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt mặt ngõ - oto - KD - bìa đỏ chính chủ.40m2x5 tầng giá 5.65 tỉ.- Cách MP chỉ 30m, trước nhà cực thoáng.- Tầng 1: Khách, bếp,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      - 30m oto tránh - 2 thoáng - cách bãi gửi oto 100m.- Nhà đẹp - tặng đầy đủ nội thất.+ Nhà xây 5 tầng mới đẹp, sang trọng.Tầng 1: Bếp và p khách + vệ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 68 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 68 m2 169,12 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô, 19 Liễu Giai thông 34 Vạn Bảo 3 Vạn Phúc 260 Đội Cấn, nhà hai mặt đường oto trước sau.DT 68 mét vuông MT 5.1m, nhà xây 4 tầng...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      Phân lô phố Lạc Long Quân, thoáng trước sau, sử dụng lưu không 4m. 45 mét vuông x 5 tầng giá 8.6 tỉ.- Ngõ trước nhà rộng 10m, để xe thoải mái ngày...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Cao - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      Nhà đẹp Văn Cao, trung tâm Q. Ba Đình.Độc dược văn cao không có căn thứ 2 - 2 oto tránh.Vỉa hè 2 bên - sổ phân lô - garage oto - 2p ra hồ tây - không khí...
      Ngõ 97, Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 38 m2 122,37 triệu/m2
      Thụy Khuê - Tây Hồ - 38m2 x 5 tầng - nhà mới - cách phố 50m.Chính chủ nhờ bán ngôi nhà 5 tầng phố Thụy Khuê, Tây Hồ, gần phố.Một ngoặt vào nhà, vị trí đẹp...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      Người nhà gửi bán căn nhà hiếm & duy nhất tại Phố Hồ Tùng Mậu, Mai Dịch, Q. Cầu Giấy.+ Khu vực KD văn phòng và nhà hàng cực kỳ vip, TTTM, bến xe Mỹ Đình,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp nhất KD vỉa hè cực rộng, kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng cực đỉnh, xung quanh tiện ích không thiếu gì, ngay gần Công Viên, trường cấp ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      + Nhà xây mới khung cột bê tông chắc chắn 3 mặt thoáng, PN nào cũng có logia ánh sáng tự nhiên ở sướng yên tĩnh.+ Tầng 1: Sân để xe rộng, phòng khách, bếp,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Ngọc Quyến - Hà Đông, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 66 m2 157,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lương Ngọc Quyến, sát ĐH Nhạc Họa, gần phố Trần Phú, ĐH An Ninh. Khu phân lô cho cán bộ, lòng đường 10m, vỉa hè 2m, thích hợp vừa ở vừa...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      + Bán nhà đường Hồng Tiến, Long Biên, TP Hà Nội.+ DT 55m2 x 5 tầng. Nhà có 5 PN rộng đẹp.+ Nhà xây mới 2 năm, rất tâm huyết, chủ xây để ở chuẩn từng bậc...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      + DT 60m2 x 5 tầng. Nhà có 5 PN rộng đẹp.+ nhà mặt tiền Trạm, ngõ oto 7 chỗ, oto để trong nhà. Nếu muốn Gửi oto cách nhà vài bước, xe dừng đỗ XD ngày...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 40 m2 tại Đường Vân Hồ - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Nhỉnh 5 tỉ nhà mặt tiền Vân Hồ 3 40 mét vuông 4 tầng 5,1 tỉ.Nhà gần khu vui chơi giải trí, cạnh công viên, gần các trường Đại học Bách Kinh Xây...
      Phố Vân Hồ 3, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán siêu phẩm, Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân 50 mét vuông, 5 tầng, MT 6m. Phân lô góc 2 thoáng vĩnh viễn, oto 7 chỗ đỗ cửa, an ninh tuyệt đối. Gia chủ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - 2 thoáng - tặng đầy đủ nội thất - ngõ thông. Vị trí đẹp.- Nhà Thiết kế 5 tầng 1 tum, 2 mặt thoáng, mặt sau có khe thoáng 1m.Thiết...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!