Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đất 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 75 m2 386,67 triệu/m2
      Tòa văn phòng mặt ngõ 151 Thái Hà - Thông sàn thang máy - ngõ vỉa hè oto tránh - dòng tiền 1 tỉ/ năm giá chỉ 29 tỉ.Ngõ 151B Thái Hà 75 mét vuông x 8...
      Ngõ 151, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hoàng Mai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Nhà gần đường Trịnh đình cửu , gần chợ , gần 2 hồ điều hoà, hàng xóm khu đô thị Linh Đàm, Đại Kim, ra hồ chạy bộ thể dục hàng ngày, CGV,... Gần dự án Aeon...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 45 m2 94 triệu/m2
      Nhà đẹp thoáng sáng tự nhiên - 2 mặt thoáng trước sau - về ở đc luôn.Mô tả:- Vị trí: Ngõ vào oto đến xe ba gác - thuận tiện đi lại, chỉ vài ph ra đến ngã 4...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 81 m2 tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 81 m2 232,1 triệu/m2
      Nhà đẹp KĐT Cầu Diễn - đường Hoàng Công Chất - lô góc - phân lô, oto dừng đỗ ngày đêm, chạy vòng quanh - KD - văn phòng.- DT: 81 mét vuông, MT 15.5m...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 43 m2 76,75 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí giao thông thuận tiện, gần Cầu Thanh Trì, Cầu Vĩnh Tuy, trung tâm thương mại Aeon Mall, 300m đến trường THPT Thạch bàn, sát nhà văn hóa,...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 55 m2 92,73 triệu/m2
      + Bán nhà đường Bồ Đề, Long Biên, TP Hà Nội.+ Nhà DT: 55 mét vuông x 5 tầng. Nhà thiết kế có 6 PN rộng, vệ sinh chung ở giữa.+ Thiết kế cự kỳ hiện...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại đường Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 40 m2 89,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÀNG CỔ ĐÔNG NGẠc 40M, 5 TẦNG, MT 3.8M, 3.59 tỉ, NHÀ MỚI Ở NGAY, TẦM TIỀN HIẾM CÓ CĂN THỨ 2, ĐỂ LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT.- Nhà mới thiết kế hiện đại: ...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 43 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 5 tầng ở Vạn Phúc, Hà Đông như sau:- Dt: 43m2, mt 4m, lô góc, đường thông, oto lùi cửa, cách 10m oto đỗ ngày đêm.- Vị trí: Khu...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 57 m2 285,97 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ RỘNG - KD - oto ĐÔ NGÀY ĐÊM - GẦN BÙNG BINH HOÀNG QUỐC VIỆT. Trước nhà thoáng, mở phòng khám, văn phòng hay để ở đều rất tốt.Khu vực sầm...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Đức Dục - Nam Từ Liêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 32 Phố Đỗ Đức Dục, Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm 40m2 5t mt 4,2m mới giá 5,2 tỷDT 40m xây mới 5 tầng , nhà thoáng sau, MT rộng 4,2 m, ngõ...
      Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 56 m2 241,08 triệu/m2
      BÁN NHÀ 6 TẦNG PHỐ VÕ CHÍ CÔNG - NHÀ ĐẸP - KHU PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD ĐỈNH.+ Vị trí đẹp, nhà năm trong khu phân lô phố Võ Chí Công, oto tránh có...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 30 m2 89,34 triệu/m2
      Bán nhà Q. Hoàng Mai - ngõ tương đối rộng đẹp, nông sát mặt phố - oto sát nhà, khu vực ở cực thích với đầy đủ tiện ích - hiếm nhà bán.DT 30 mét ...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà Hoàng Mai, gần trường Kinh tế và đại học Mở CS 2, sinh viên thuê 180 tr/ năm, giá nhỉnh 3 tỉ chút thôi ạ.- 42 mét vuông x 4...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 34 m2, hướng Đông - Nam tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 34 m2 164,42 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP MỚI Ở NGAY - Vị trí gần phố lớn Xã Đàn tiện ích xung quanh đầy đủ.- Thiết kế mỗi tầng 1 phòng: tổng 1 khách, 3 ngủ, 1 phòng thờ sân phơi.hotline Mr...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 60 m2 240 triệu/m2
      - Nhà thuộc vị trí đắc địa nhất Q. Hai Bà Trưng, rất đẹp để KD, nơi tập trung nhiều sinh viên các trường Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, Xây dựng. Khu tập...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      cực hiếm - BÁN nhà PHÚC LỢI - LONG BIÊNS:40m2 nhà 3 tầng .2,7 tỉ gần VINHOM Riversideliên lạc: 0342 461 ***+ Nhà siêu đẹp ,nhà dân xây kiên cố và chắc...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 43 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, Thái Hà hiếm nhà bán, oto chạy vòng quanh, đỗ trước nhà vào nhà thoải mái.- Phân lô thông tứ tung vừa ở vừa KD tốt.- Nhà thiết kế cơ bản, mỗi...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG PHỐ GIÁP BÁT - NHÀ MỚI KÍNH khôngNG - NGÕ THOÁNG SÁNG - GẦN PHỐ - chính chủ TẶNG nội thất đầy đủ XỊN SÒ.+ Vị trí đẹp, nhà nằm trên con...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!