Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 50 m2 131 triệu/m2
      Một ngôi nhà ngập tràn cảm xúc, A Đạt tự xây tâm huyết nay có việc bắt buộc phải bán.Vị trí ngõ đẹp nhất P. Ngọc Thuỵ.DT 50m2 - 5 tầng - 3 mặt đường tha hồ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết. Bán ngôi nhà 5 tầng xây mới 50 mét vuông chắc chắn hoàn thiện nội thất sang trọng tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố trần cung cách...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà thuộc phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, TP Hà Nội:+ Vị trí nhà rất đẹp, ngõ thoáng rộng sạch sẽ, gần cầu Chương Dương, Hồng Tiến, Lâm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 84 m2 105,96 triệu/m2
      Siêu phẩm CCMN doanh thu 70 tr/tháng, 850tr/năm.Vị trí trung tâm Q..Chủ xây cực tâm huyết.Gốc Đề ra phố Minh Khai chỉ hơn 100m.+ DT 84 mét vuông MT...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 84 m2 105,96 triệu/m2
      Khu vực tập trung nhiều SV các trường Đại học lớn - gần phố - gần oto..căn hộ chung cư dòng tiền 6 tầng thang máy, tổng 15 phòng khép kín full đồ hiện...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 48 m2 233,34 triệu/m2
      Hiếm - trung tâm Ba Đình - garage ngõ thông KD - 48m2 - 5 tầng - nhỉnh 11 tỉ(CTL).+ Nhà nằm khu vực gần ngã tư Vạn Phúc - hotel La Thành, phân lô, khu vực...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Quốc Oai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ngôi nhà 50m2 xây 3 tầng 1 Tum. Tại Đại Thành. Cách cầu Đại Thành 200m - Cách chợ 50m ở ngay.- DT: 50m2.- Hướng: hướng Tây Nam.Xây...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 9 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Máy in tiền 600tr/ năm, cực hiếm Phố Cầu Giấy, cách 30m ra phố, 9 tầng thang máy, vị trí trung tâm cách ngã ba Nguyễn Văn Huyên, nhà mới tinh,+ DT: 70m2 -...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Đại Từ, Linh Đàm, Hoàng Mai.DT bìa đỏ: 60 mét vuông x 4 tầng.Vị trí đẹp cách phố 50m, thông thoáng, văn minh, an sinh xã hội tiện ích...
      Ngõ 142, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Tết. Bán ngôi nhà 5 tầng xây mới 50 mét vuông chắc chắn hoàn thiện nội thất sang trọng tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố trần cung cách...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Phân lô, ô tô đỗ cửa, vào nhà, em thứ hai không ai chủ nhật, siêu hiếm, bay nhanh.Mô tả:Nhà mới siêu đẹp, phân lô trước sau như một, ô tô tránh vào nhà,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 37 m2 116,22 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - nhà đẹp ở ngay - hiện đại.+ 37 mét vuông - 5tầng - MT 5m - 4.3tỉ.+ Nhà đẹp đón xuân.+ Nằm vị trí trung tâm thu đô thành phố Hà ...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 65m xây mới 3T oto vào nhà về ở ngay - Tại Đại Thành gần ủy ban nhân dân.* ngôi nhà nằm ngay mặt đường chính trung tâm Đại...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 27 m2 tại Phường Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 27 m2
      Chỉ hơn 1 tỉ có ngay nhà 3 tầng Q. hoàn kiếm - ô tô đỗ cổng - ngõ thông các ngả - 2p sang phố cổ - an sinh xã hội tuyệt đối tốt.Nhà nằm trong khu vực cư...
      Phường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 39 m2 82,06 triệu/m2
      Chính chủ mua căn nhà phố cần tiền bán nhà KV cách 30m ra mặt phố, gần ngõ ôtô, bìa đỏ vuông đẹp.DT: 39m2.MT: 3.9m.Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì, giá 4 tỷ

      4 tỷ 43 m2 93,03 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 4 tầng, tự xây kiên cố đc chục năm, móng riêng tường riêng, khung cột đoàng hoàng, ai có nhu cầu cải tạo lên tầng thoải mái, chỉ 1...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - nơi đáng sống.Phân lô oto tránh - ngõ thông - nhà đẹp - sổ vuông.DT: 54 mét vuông.5 tầng.MT: 5.7m.Giá: 13.5 tỉ.call ngay: Em...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 102 m2 181,38 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ phân lô cao cấp dành cho quan chức chính phủ phố Đầm Trấu. bìa đỏ 102 mét vuông MT 5.2m nở hậu 10cm. Thuộc khu phân lô phố Đầm...
      Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!