Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà shr 5 tầng, 66 m2 tại Đường Giang Biên - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 66 mét vuông x 4,5 tầng khu TDC Giang Biên - Long Biên - thành phố Hà Nội.+ Đông Nam+ View vườn hoa thoáng mát+ Đường oto...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Đất - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 72 m2 143,06 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trong khu phố cổ kính tuyệt đẹp và nhộn nhịp.- Thiết kế hiện đại nhà có nội thất thật hấp dẫn.- Trung tâm du lịch phố cổ của cả nước.- Vài...
      Đường Cầu Đất, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà An Trai, Vân Canh, ngõ thông, oto cách nhà 20m, giáp KĐT Vân Canh. liên hệ SDT, zalo 0977 507 ***- Nhà bán trung tâm xã vân canh, cách...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 25 m2 tại Phường Đống Mác - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 25 m2 156 triệu/m2
      Gấp chỉ 3.9 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà phố Nguyễn cao 25m 4 Tầng MT quyền lực 6m hai bà Trưng. 0915 222 ***cường ngôi nhà phố)Mô tả: Tầng 1 , khách bếp...
      Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      + Nhà dân xây kiên cố thiết kế đẹp 4 tầng ngõ 29 phố trạm, rộng và thông thoáng vượng khí an sinh xã hội hoàn hảo. giao thông thuận tiện gần cầu vĩnh tuy...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hữu Hưng - Nam Từ Liêm, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 35 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà Đại Mỗ, ngõ thông, ba gác tránh xe máy, cách mặt phố KD sầm uất chưa đến 100m.- Nhà cách mặt phố Hữu Hưng KD sầm uất chỉ 80m, gần KĐT Viglacera, ph...
      Đường Hữu Hưng, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 37 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 37 m2 67,57 triệu/m2
      * Vị Trí Đắc Địa:Ngõ trước nhà rộng 2,8m, ô tô có thể tới cửa.Chỉ 50m ra đường nhựa ô tô tránh, gần sát bãi gửi ô tô ngày đêm và sân thể dục.Cách khu đô...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      BÁN ngôi nhà phố LÊ THANH NGHI 65.5m² ×4 T 1TUM Ở LUÔN. 16,X tỉ. 0982 008 ***👉oto TRÁNH - NHÀ GIA ĐÌNH XÂY- NGÕ THÔNG - 10M RA PHỐ.,+ Nhà mình nằm cách...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Nhà nằm gần đường Minh Tảo, khu Ngoại Giao Đoàn, cách phố Ẩm Thực chỉ 100m, gần Đại sứ quán Hàn Quốc, xung quanh nhiều tiện ích như công viên, siêu thị,...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 65 m2 75,39 triệu/m2
      Bán nhà Đông Anh - Bộ Quốc Phòng Z153 - Uy Nỗ - đông anh - ôtô tránh - KD.DT: 65 mét vuông.Nhà: 3 Tầng.MT: 4m.Thiết kế như sau.Tầng 1: Để xe, phòng...
      Đường Uy Nỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ - TÂN MAI KD VĂN PHÒNG - - 20 M RA ĐƯỜNG ĐÔI TÂN MAI - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH DT35m2 6 Tầng Chỉ 5.3 tỉ Mô Tả : 20 m ra đường đôi Tân Mai ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      NHÀ THUỘC KHU TÁI ĐỊNH CƯ PHÂN LÔ BỘ CÔNG AN ĐẶNG VŨ HỶ - THANH AM - P. THƯỢNG THANH PHÂN LÔ - oto TRÁNH VỈA HÈ - MT KHỦNG - THANG MÁY - VÔ ĐỊCH KHI LÀM...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà, Phân lô vip Cầu Giấy, ngõ chợ, vỉa hè, KD sầm uất, gần hồ, 55 mét vuông*5T*MT 5m dưới 11tỉ.* Chủ cần bán ngay ngôi nhà, khu Cầu Giấy, DT...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH, TÂN MAI KD, oto QUA NHÀ. 35M 5T. CHỈ 4 tỉ 350TR. 0963 139 ***+ Vị trí Ngon,ngõ thông, oto qua nhà. Phù hợp KD Onl, Ở sướng, yên tĩnh....
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 84 m2 153,58 triệu/m2
      - Hạ Chào 600 tr, Nhà Mặt Phố Phúc Lợi DT84m2, 5 Tầng MT 7.5m Giá 12.9 tỉ Còn thỏa thuận.+ Vị trí đoạn đường đẹp và trung tâm nhất P. phúc lợi, phù hợp...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 54 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Trung Tự - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 54 m2 111,12 triệu/m2
      Nhà mình nằm ở vị trí Trung Tâm Q. Đống Đa cực kỳ đắc địa giao thông thuận tiện gần các Trường Học, trung tâm thương mại, 200m ra hồ Xã Đàn, Vincom Phạm...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 95 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 95 m2 210,53 triệu/m2
      🍀TRẦN ĐẠI NGHĨA, BÁCH KHOA, HBT, 1 NHÀ RA MẶT PHỐ, 2 MẶT NGÕ ô tô TRƯỚC SAU, 6 TẦNG THANG MÁY, DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 95M/ 20tỉ.,☄️- Vị trí cách 1 nhà ra mặt...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Phương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 35 m2 87,15 triệu/m2
      - Bán nhà xuân Phương, Từ Liêm DT 35m2, 5 Tầng, MT 3,8m giá 3,05 tỉ.- Vị trí nhà cực đẹp gần KĐT Viglacera.- Nhà xây mới kiên cố, thiết kế hiện đại, cực...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!