Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô đường Nguyễn Văn Huyên P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy - vị trí đẹp đắc địa gần mặt phố - KD - văn phòng, kho vận - đường trước nhà rộng 5m...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      A Tú cần tiền cho con đi du học cần bán nhanh 2 ngôi nhà phố Đàm Quang Trung.- DT: 32m xây 6 tầng ngõ thông.- Đường trước nhà gần 3m oto đổ ngay cửa, đứng...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      - Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, thoáng sáng, 4 tầng, DT 40 mét vuông.- Nhà mặt ngõ oto đỗ trước cửa, vài bước chân ra phố Nguyễn Đình Hoàn và bãi gửi...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 35 m2 147,15 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng như mới, DT 35m2, thiết kế hiện đại.- Đường trước nhà xe máy tránh, 10m ra ngõ 260 oto quay đầu.- Giá 5,15 tỉ có thỏa thuận.- SĐCC, quy hoạch...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      Vị trí đẹp trung tâm Q. Đống Đa, xung quanh tiện ích tràn ngập, khu vực cư dân đông đúc an ninh đảm bảo. Ngõ trước nhà rộng thoáng, giao thông thuận...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 33 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 33 m2 77,28 triệu/m2
      Bán nhà đẹp hiện đại 5 tầng phố Quang Trung vị trí tuyệt đỉnh chỉ 2.55 tỉ.Mô tả:Phân lô 10 căn liên kế - đẹp đồng bộ - vị trí đẹp - tiện ích bạt ngàn -...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 50 m2 224 triệu/m2
      Hiếm, đẹp! Bán căn nhà phố Tây Sơn, Thái Hà, Đống Đa, ngõ oto, KD, nhà dân xây cực kỳ chắc chắn.- DT 50m2x4T.- MT 4m.- Nhà tự xây khung cột 4 tầng chắc...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Nam Từ Liêm, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 32 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí nhà cách mặt đường Hồ Tùng Mậu 150m, cạnh Phòng giáo dục và đào tạo Q. Nam Từ Liêm, nhà văn hoá P. Cầu Diễn.- Nhà dân xây, ngõ oto thông thoáng,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Hà Đông, giá 8,7 tỷ

      8.71 tỷ 68 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Tô Hiến Thành, Hà Đông (ngay ngã 4 Cầu Đen) nhà 2 MT, đường rộng 2 oto đi thoải mái.DT đẹp: 68 m2 (nở hậu).Hướng nhà mặt trước:...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      - Bán nhà ngã tư sở - Khương Trung - Thanh Xuân - 30m* 4 tầng BTCT kiên cố giá nhỉnh 3 tỉ mẫu giáo.- Nhà cực kiên cố - Thông Hoàng Văn Thái - Vương Thừa...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      - Nhà xây dựng 2018 gần như mới. Nội thất sáng bóng. Thuộc khu phân lô thẳng tăm tắp, nhà để xe rộng rãi để đc 2 ô tô.- Thiết kế:Tầng 1: nhà để xe,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, KD phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy, 48 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, nhỉnh 12 tỉ.Cách 01 nhà là ra mặt phố Xuân Tảo - view căn hộ chung cư...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, trước nhà là sân để gần 20 oto, đường Nguyễn Quý Đức, Thanh Xuân, Khu dân trí rất cao, gần rất nhiều trường học, gần BV Xây Dựng, chợ dân...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 30 m2 141,67 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn siêu hot tại Lê Thanh Nghị, HBT, oto đỗ cổng, nhà đẹp ở ngay 30m2/ 4,25tỉ.- Do chuyển đổi khu vực làm việc nhượng lại ngôi nhà ngõ thông...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Quán - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 42 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Văn Quán 42 mét vuông x 3 tầng, hơn 6 tỉ, gần phố, gần oto.Cực ngon - siêu hiếm - cực đẹp - ngõ thông.- Vị trí đẹp tiện ích dự án...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Hiếm bán nhà 4.48 tỉ, Lạc Long Quân 35m2, 4T, 2 thoáng ngõ nông gần Tây Hồ.- Hiếm có khó tìm!- Bán nhà mới tại Lạc Long Quân, ngõ thông nhiều ngả, oto vào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 44 m2 103,41 triệu/m2
      oto tránh - ngõ thông - KD - oto vào nhà - nhà mới đẹp ở ngay - thiết kế hiện đại - khu vực phát triển mạnh - ngập tràn tiện ích.+ Vị trí đắc địa, mặt đường...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 36 m2 106,95 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán, chuyển chỗ ở:* Vị trí: Ngõ 750 Kim Giang (Thanh Liệt).* Thông số:- DT 36 mét vuông x 5 tầng, MT 3,8m. Thiết kế như sau:+ Tầng...
      Ngõ 750, Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!