Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Cồ Việt - Hai Bà Trưng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 54 m2 274,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà lô góc - oto vào nhà - vỉa hè KD - phố Đại Cồ Việt - 54m - giá 14.8 tỉ.Nhà gần các trường đại học lớn như: Bách Khoa, Thủy Lợi, đại học...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 81 m2 234,57 triệu/m2
      Vị trí vàng - ngay cạnh tòa liên cơ - mặt ngõ to hơn mặt phố - oto tránh dừng đỗ thoải mái - KD vô đối - giá đẹp.Mô tả:- Vị trí hiếm nhà bán, duy nhất 1 nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 45 m2 tại Đường Lương Ngọc Quyến - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà Lương Ngọc Quyến Hà Đông giá: 4tỷ8 - DT 45m2 - 3T - 3N - ngõ nông - 2 thoáng trước sau.Vị trí quá đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng, ngay bên cạnh...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 41 m2 219,52 triệu/m2
      - Nhà có vị trí sát KĐT Vinhome Gardenia Hàm Nghi, an sinh xã hội đỉnh. Gần trường Tiểu học,2,3, chợ dân sinh, hồ điều hòa... Tiện ích bạt ngàn.- Đường...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Vị trí nhà đẹp nằm ngay đầu phố, oto tránh, ngõ thông tứ tung, gần chợ, các trường đại học, xung quanh vô vàn tiện ích.- Nhà hai thoáng trước sau nên...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Nhà 38m2 4 tầng oto đỗ shop xóm Garden City nhỉnh 3 tỉ.- Nhà mới 38,6m2 MT 4m nở hậu 4,2m hướng đông tứ mệnh.- Nhà thiết kế 4 tầng 3 PN 1 khách, 1 thờ, sân...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 60 m2 93,67 triệu/m2
      Nhà 60m2 4 tầng đầy đủ nội thất ngay ngã 4 Thạch Bàn Cổ Linh ô tô đỗ cửa nhỉnh 5 tỉ.- Nhà xây mới nội thất đầy đủ chỉ việc xách va ly về ở.- Nhà...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Láng, Láng Thượng, Chùa Láng, trung tâm Đống Đa, mặt ngõ oto, KD, sầm uất.- DT 41/45m2x4T.- MT 4m.- bìa đỏ chính chủ, pháp lí sạch.- giá 6.6...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 31 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 31 m2 112,91 triệu/m2
      Nhà đẹp vị trí gần oto, gần hồ, gần chợ. Khu vực trung tâm cách vài 100m ra KĐT Xa La.Gần chợ Mậu Lương, hàng xóm KĐT Kiến Hưng.Bán kính 1 kilomet...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 50 m2 107 triệu/m2
      Bán nhà Đường Láng, mặt ngõ, gần ngã 4 Sở, cách mặt phố 20m, rất ngon bổ rẻ, ở KD ngon.Siêu phẩm Đường Láng, mặt ngõ cách mặt phố 20m, nhà lô góc, hiện có...
      Đường Láng, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 56 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Xuân La; oto tránh 56 mét vuông x 4 tầng; giá 12.5 tỉ.- DT đất 56 mét vuông; MT 4m; Xây dựng 4 tầng thiết kế mỗi tầng...
      38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Sài Đồng KD sầm uất, hàng xóm vin Harmony, Riverside... Khu vực nhiều tiện ích, an sinh xã hội miễn bàn.Dt 70 mét vuông, Mt 5m,...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 32 m2 70,32 triệu/m2
      Chủ giảm ngay 250tr.Khi mua nhà 5 tầng tại Kim Chung - Hoài Đức.Tặng lại toàn bộ nội thất điều hòa...- Giao thông thuận tiện gần Vành đai 3.5 - kết nối Hà...
      Đường 422B, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      bán nhanh nhà Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy.Nhà đẹp phân lô, thiết kế hợp lý.ngõ tương đối rộng văn minh, oto vào nhà thoải mái.Vị trí ngay đầu phố Trần Quốc...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 32 m2 165,63 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, cách mặt phố Châu Văn Liêm 100m, gần sân mỹ đình, gần BV Quốc tế Hồng Ngọc, oto đỗ cửa, trước nhà cực thoáng, gần các trường học, chợ.- Khu...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      bán ngay nhà Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.oto tránh vỉa hè 2 bên.Cửa ngõ nội đô đi sân bay Nội Bài.Vị trí ngày đầu Hoàng Quốc Việt giao cắt các...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Tầm tiền hiếm có toà chung cư vừa ở vừa cho thuê trung tâm Ngọc Hà, Ba Đình; Cách phố chỉ 30m; 2 mặt thoáng trước sau.- DT 50m2 xây 6 tầng thang máy; 10...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà phân lô ngõ 80 phố Trung Kính, Yên Hoà Cầu Giấy DT 121,3m2, xây dựng 4 tầng.MT 5,7m, bìa đỏ vuông vức đẹp sẵn sàng giao dịch.Đường to, oto tải...
      Ngõ 80, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!