Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 6m tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 51 m2 103,93 triệu/m2
      + Vị trí quá đẹp, giá cực kỳ hợp lý, nhà vừa xây 4 tầng, mặt ngõ tương đối rộng, chủ xây tâm huyết.+ Gần các trường Đại học lớn như: đại học Tự...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 28 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 28 m2 57,15 triệu/m2
      BÁN CĂN #ĐỊNH_CÔNG_HOÀNG_MAI_HÀ_NỘI, CÔNG NĂNG ĐẦY ĐỦ dọn tới Ở NGAYGIÁ : 1,6 tỉ (có thương lượng)Nhà chưa sổ , mua bán vi bằng, pháp ...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, trước nhà conterner tránh, vỉa hè rộng mênh mông 20 ô tô đỗ 24/24 thoải mái. Nằm ngay nút giao Nguyễn Văn Cừ, Ngô Gia Tự, Nguyễn Văn Linh...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Đội Cấn - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Bán nhà đừơng Đội Cấn, Ba Đình HN.- Vị trí Nhà đẹp vừa xây, tiện ích xung quay rất thuận lợi, cách vài bước chân ra Mặt phố lớn Đội Cấn, các tuyến phố...
      Đường Đội Cấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 84 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 84 m2 267,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tại phố Đốc Ngữ.- Vị trí siêu víp, trung tâm lõi Q. Ba Đình.- Đi vài bước chân là ra ven Hồ Tây.- Giao thông đi lại thuận tiện...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm.Ngọc Thụy - nhà đẹp - dân xây - oto đỗ cổng.DT 62  mét vuông, MT 5,2 m, giá chào 5,2 tỉ (bớt mạnh).bìa đỏ chính chủ đẹp.Nhà 2 thoáng,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      + Nhà lô góc, cực thoáng sáng, phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng. Xung quanh tiện ích khômg thiếu thứ gì.+ Đường trước nhà rộng hơn 3m, xe 3 gác đỗ cửa. Ngõ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ, mặt nghách thông tại Vĩnh Phúc Ba Đình. DT 55 mét vuông lô góc 2 mặt thoáng xây 4 tầng nhà đẹp. Do chuyển công tác nên cần bán ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường trước nhà 4m phố Trần quốc Hoàn, Cầu Giấy. Nhà cách 30m ra mặt đường, oto trong nhà.DT 60 m2, 5 tầng, MT 4m. Giá 12 tỉ.Vị trí cực đẹp, trước...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 52 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      cực hiếm - PHÂN LÔ VIP TRUNG KÍNH - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - 52 mét vuông - CHỈ 11.5 tỉ- Vị trí giao thông thuận lợi, khu phân lô Cán bộ cấp cao,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 40 m2 88,75 triệu/m2
      Bán nhà Thạch Bàn Lô góc, đơn lập DT 40 mét vuông 5T 4 phòng ngủ giá 3,55 tỉ.+ L/H em Quyền 0962 124 *** để đc xem nhà.+ Vị trí vô cùng đẹp, nhà...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán xây mới đẹp lung linh, nội thất hiện đại. Phố Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình. DT 35  mét vuông, xây 5 tầng nhà đẹp, ngõ tương đối ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Xuân La - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 44 m2 109,1 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Xuân La, chủ làm ăn phát tài ra mua nhà căn biệt thự.Thiết kế tầng chia 2 phòng, cầu thang giữa.Tổng gồm 5 PN, 1 phòng khách, 1 khu vực...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 45 m2 72,89 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà mặt tiền Hoàng Mai 45 mét vuông full bìa đỏ, 4 tầng, 7m ra oto chỉ nhỉnh 3.2 tỉ.- Chạy bộ ra Hồ Đền Lừ, Khu ĐT Times City,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 35 m2 52,86 triệu/m2
      Nhà rẻ nhất Yên Nghĩa - Hà Đông, 2 mặt thoáng, gần khu đô thị Đô Nghĩa, vị trí đắc địa 35m2x4T - giá 1,85 tỉ.DT: 35 mét vuông.- Nhà đẹp và chắc...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      BN mặt ngõ oto qua nhà: 35 mét vuông*6 tầng - thang máy - tại Vũ Tông Phan, Thanh Xuân - Nhỉnh 7 tỉ.bìa đỏ chính chủ: 35 mét vuông, MT...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 112 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 112 m2 53,58 triệu/m2
      Bán Nhà  Long Biên.112 mét vuông, 3tầng dân xây xung quanh tiện ích không thiếu thứ Cam kết thông tin chính xác,ả thậtSCC, Giá 6tỉ Còn TL.gọi ...
      Đường Chu Huy Mân, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 78 m2, hướng Nam tại Đường Xuân Thới Đông 3 - Hóc Môn, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà hẻm 84/ Vỗ Thị Hồi, Hóc Môn 3,2 tỷ/ 78 m² sổ hồng riêng 1 lầu, SHR, thổ cư 100 phần trăm.(Giá chính chủ gửi đọc...
      Đường Xuân Thới Đông 3, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!