Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 120 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Vị trị nhà cực đẹp đoạn giữa phố Bạch Mai, Tạ Quang Bửu, Lê Thanh Nghị...Bán kính 1 kilomet gồm 3 trường đại học hàng đầu cả nước. Bách Khoa, KTQD,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      - Ngõ 14 Quang Trung đối diện trụ sở đội cảnh sát giao thông đường bộ số 7. Ngõ to như phố vỉa hè 2 bên KD sầm uất.- Trước nhà rộng thoáng, xe 7 chỗ đỗ...
      Ngõ 14, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Đẹp nhất Cầu Giấy, lô góc, ô tô vào nhà, thang máy, KD đỉnh, nhà mới đẹp,+ DT: 50m2 x 6 tầng, MT 9m.Vị trí: Lô góc cực đẹp, trung tâm Cầu Giấy tiện ích bạt...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Công Trứ - Hai Bà Trưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 43 m2 279,07 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Công Trứ, Hương Viên, Thọ Lão, Hai Bà Trưng.căn nhà phố đẹp, oto dừng tránh thoải mái, ngay gần hồ Hai Bà thoáng mát.bìa đỏ đẹp,...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      - Nhà vừa xây đẹp, MT rộng, Sổ vuông đét- D.tích 30m², 4 tầng, MT 4.1m, 💵 Giá chỉ 5.5 tỉ 💵.- Nhà mới coong, Ra mặt phố Thuỵ Khuê chỉ...
      đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 27 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 27 m2 180,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM!! NHÀ VŨ TÔNG PHAN – THIẾT KẾ ĐẸP – PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI 27 mét vuông, 4 NGỦ, 4.88 tỉchính chủ thiện chí bán ngôi nhà tâm huyết nằm trên trục...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 33 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 33 m2 193,94 triệu/m2
      🔥🔥🔥 Bán nhà ngõ 370 Thuỵ Khuê – thông sang ngõ 101 Trích Sài ven Hồ Tây, D.tích 33m², 5 tầng, MT 3.5m, Giá chỉ 6.4 tỉ- D.tích 33m², 5 tầng, MT...
      Ngõ 370 Thụy Khuê, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 31 m2, hướng Đông-Nam tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 31 m2 129,04 triệu/m2
      🌍định công thượng - đường trước nhà rộng - MT to- thoáng vuông vức dt 33m 4tầng  giá 4.2(tỉ) còn thỏa thuận- nằm trong khu sầm suất tại định công...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 40 m2 169,75 triệu/m2
      Ngõ oto thông Võ Chí Công - lô góc siêu thoáng - oto vào nhà.+ Đỉnh cao khu Tây Hồ, lô góc 3 thoáng, an sinh xã hội đỉnh, cư dân đông đúc, ngõ 175 thông...
      Ngõ 175, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 38 m2 118,16 triệu/m2
      + Nhà bán ở ngõ 273 Trần Cung, ngõ thông các ngõ 195, 117 trần cung thông ra KĐT Nam cường. Nhà cực kỳ gần phố, giao thông thuận tiện.+ Nhà mới đẹp, thiết...
      Ngõ 273, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 45 m2 135,56 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 218 Lạc Long Quân, Trích Sài, Tây Hồ 45m2 xây 6 tầng thang máy.Vị trí gần Hồ Tây cực đẹp.Nhà 6 tầng view Hồ Tây.Thiết kế mỗi tầng 1  toilet...
      Ngõ 218, Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 30 m2 141,67 triệu/m2
      + Vị trí quá đẹp, nhà mới tinh, xây 5 tầng chắc chắn, bố trí hợp lý.+ Gần các trường Đại học lớn như: đại học Tự Nhiên, đại học Khoa Học XH, đại học...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Thụy Hà - Bắc Hồng - Đông Anh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Thông tin như sau:- DT: 44,5m2*3 tầng;- MT: 4,7m;- Mặt hậu: 4,75 (đất nở hậu mang lại tài lộc cho gia chủ);- Đường 2,5m (oto Morning có thể vào...
      Thuỵ Hà, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 37 m2 94,6 triệu/m2
      Nhà Thanh Am ngõ sạch sẽ thoáng mát vài ph ra đường Nguyễn Văn Cừ giao thông thuận tiện có sân để chục chiếc xe thoải mái.Nhà tổng 3 PN + 1 phòng thờ rộng...
      Đường Thanh Am, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 33 m2 tại Phố Hạ Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẠ ĐÌNH, 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN, 3 BƯỚC RA HỒ ĐIỀU HÒA, 35m², CHƯA ĐẾN 4 tỉchính chủ là chú Đạt, cô Ngọc cả hai đều là giáo viên THPT về hưu, tính...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 13 - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      + L/H giao dịch Chính chủ; sổ hồng riêng công chứng giao nhà ngay.+ Gíá 6,5 tỉ, bớt lộc với khách thiện chí.+ Cho thuê 12 tr/tháng+ Vị trí đắc địa không...
      36/13, Đường 13, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần nhà siêu đẹp Xuân La - Tây Hồ. DT 35m2 xây 5 tầng lô góc. Thiết kế siêu đẹp. Nội thất đẹp như căn biệt thự cao cấp. Phong...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỗ Lao, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 56 m2 144,65 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà 6 tầng thang máy Mỗ Lao 56m2, phân lô nhà để xe oto giá 8,1 tỉ.Chính chính chủ Bác Hòa cần bán nhanh ngôi nhà 6 tầng xây tâm huyết...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!